Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

thanhvuckc2710 comeback, vẫn như cũ. 39 member đầu tiên!

thanhvuckc2710
4/8/2012 20:14Phản hồi: 321
321 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chủ top hy sinh vì mất ngủ
ko biến còn ko nữa
em nhận đc code rồi
thanks bác nhiều
mình chưa có nữa số 48, đợi chờ chủ thớt.
Bác ơi bao h đến trang 3 thế? E đợi mấy ngày liền rùi 😔
topic ghi là cho 39 nhưng thật sự chỉ cho tới 31 à.8 người kia là dự phòng :mad::mad:
hic mình 39 chắc là ko có rồi😔Cứ chờ 1 ngày nữa xem sao:(
hình như a chủ thớt chạy mất rồi. hic. làm đợi cả tuần rồi.
thihuongvpp
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chủ thớt làm ăn uy tín lắm mà,chắc có chục chặc gì thôi.
Đợt tặng trước các bạn đăng ký đều có đủ code kể cả là app khủng đắt tiền.
😔:(:(
chạy rồi !!!! 😔:(
còn ko
#36,,,,
gửi lời xin lỗi vì bắt anh em phải đợi. e có vài chuyện bận nên ko làm đc. tối nay thức over night để làm hết cho anh em. Chúc cả nhà sáng chủ nhật vui vẻ nha!
https://www.facebook.com/groups/..................../ Hội những người thích mua bán điện thoại trên Facebook - Mua nhanh bán dễ Cùng tham gia nhé các bạn
@tuananhcodon khi nào e xử lý xong mấy chuyện xảy ra xung quanh em đã bác. dạo này tâm trạng cực kì không ổn.
Mình nhận đc code r nhé.tks chủ top
https://www.facebook.com/groups/..................../ Hội những người thích mua bán điện thoại trên Facebook - Mua nhanh bán dễ Cùng tham gia nhé các bạn
@tuananhcodon e tự hại não em mà,,,,! hôm nào đẹp trời em ra cafe tinhte ngồi chép app free cho mấy bác. app học anh văn ưu tiên cho các bợn sinh viên. 😁
#50 rồi,,,,,,,,,,,,,,,,,,
Không có ý kiến gì nữa hết. e đi ngủ. những ai sau slot thứ 39 mà vẫn nhận đc app nhưng thiếu là do cả 3 app đều vượt quá 100$. e lười làm lắm. chịu khó đợt sau e mở đăng kí lần nữa. lần sau ko phá lệ nữa. đuối quá,,,! 😔(. mọi người check. ai từ slot 39 trở về mà còn thiếu thì cmt lại cái nào còn thiếu e kiểm tra rồi send lại. cuối tuần vui vẻ nha mọi ng.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019