NHẬP VAI [Thảo luận + Chia sẻ] Dark Avenger v1.1.3 - Nơi cảm xúc thăng hoa - Post bài lịch sự

Thảo luận trong 'TRÒ CHƠI ANDROID' bắt đầu bởi tiengmede, 9/5/13.

1. Xaya_Sever1

Xaya_Sever1 Thành viên

Dạ em biết rồi , thank bác laogia:)... Mà bác ơi , cây 7k của em mới đập đc có 7/12 , nếu muốn đập max thì cần bao nhiêu BP và Ultimate Stone ạ

Mà bác nhìn cái tên Xaya của em bác có thấy quen ko ạ . Không biết bác có nhớ em ko chứ em thì gặp bác ở Sever 1 suốt . Nhưng mà khổ một nỗi là mỗi lần gặp em mà bác chẳng nể nang đồng hương gì cả , toàn cho em buôn hành hoài :D
  2. Tổng Tư Lệnh

Tổng Tư Lệnh Thành viên

Tsb bọn gamevil,chơi cái kiểu đứng 30s là đis là bực vãi, boot éo boot dc, dc có mỗi con 10%, hic

Sent from my LG-F100S using Tinhte.vn mobile app
  3. laogia_laogia

laogia_laogia Thành viên

100% armo bp nhé, với lại sp để có 1.5 thôi. quan trọng pk khéo, làm boss mới đầu khỏe, sau nó yếu dần, bắn hoài chúng nó cũng ko chết. công nhận ông càm con đấy cũng là mang tiếng baocao su quá
  4. laogia_laogia

laogia_laogia Thành viên

tên tây băm nhiệt tình, nói thì nhớ rồi, kêu lên 1 tiếng có phải ko?. còn ép mã cây 7k bp thì phụ thuoc vào hên xui, ko nói truóc đc, nhiều nhất 30k bp là xui
  5. Bandner

Bandner Thành viên

Mang tiếng. Xin lỗi là ông hỏi cunzo tôi là thằng ko biết hack hiếc speed speo gì cả. Mà hack vào nhanh chán lắm và đấm bo cũng đủ mưa đủ gió cái sv1 này rồi vì att 5k6 là khá cao. Cũng công nhận cái DM Boss này lợi cho cung và soccer quá. Các e gái đứng mỗi e một phía chỉ cần cầm bp thôi hack speed bắn thí cái thằng đấm bo lạch xạch chạy bộ chỉ có móm.
  6. AnhBiet22031992

AnhBiet22031992 Thành viên

ở cái sv1 này đồ có khủng mấy ko hack vẫn thiệt đơn giản thế thui
  7. Bandner

Bandner Thành viên

nói chung là mỗi ngưòi một cách chơi một cách cảm nhận sự vui vẻ khi chơi thôi. ko có thời gian mà cày top, cày gem thì thôi hack tí cũng được. thằng ku e chỉ cho nó hack sp mà làm full set gold cũng vào chém điên đảo như ai
  8. dandongdang

dandongdang Thành viên

Bác vào ban DA thấp là bản bao nhiêu . ma vân loadshop dc vạy .e thử mấy bản rồi nhung ko bản nào con loadshop dc
  9. kicoi

kicoi Thành viên

chú đâu phải newbie mà hỏi vậy nhỉ...hay toàn lo chăn vịt leo top nên thế :D
  10. laogia_laogia

laogia_laogia Thành viên

Thag này lâu lắm mới.đc câu chuẩn. Sv này là sv của hack. Ko.hack thì thiệt thân thôi. Thu hoi 100 thag.có đến 95 thag hackbko?
  11. laogia_laogia

laogia_laogia Thành viên

Ko ban nao load shop dc, nêú load dc thì br,.dm vẫn đc
    dandongdang thích nội dung này.
  12. abc_bluesky

abc_bluesky Thành viên

Bác share hình em đọc ko có đc
    Ko.bik sao.nữa
    Top br thì dễ bác ah
    Đập đồ mới bik nhọ hay ko bác ah
    Giờ chuyển hướng sang wep box và amor box
    Đc gần 300box roài
    Mà lên tv là seo nhỉ
    Hehe
    Train 3 con cùng lúc nên hơi lình xình,char con nào cũng có ck lengend rồi.mà.kiếm giáp ko nổi

Chắc tuần sau đua top lấy metal đc rồi bác ah

Sent from my C5303
  13. abc_bluesky

abc_bluesky Thành viên

Xác định chơi sever 1&2 thì cứ tẹt ga đi nhé
    Qua đó ko có j khác là cứ xác.định đi
    Hehe
    Mà server 0 bây giờ bọn china toàn để sp5 ko ah
    Ber vs temp nó ôm đc là xác định bị hiếp

Sent from my C5303
  14. kicoi

kicoi Thành viên

A cũng 3char trc giờ, vk lg thì đập hộp có cho cả 3 nhưng chỉ con khỉ là mạnh nhất nên làm kép chính.
    Box armor chua lắm, đập mấy trăm box ra đc mỗi cái tay gem gần cuối thôi..sau toàn dành gem sắm mịa cho nhanh :mad:
    Uhm, tuần sau chú cho arc lên very hard luôn đi, vô warlord đập nhanh lên lắm..
  15. kicoi

kicoi Thành viên

Đêk...còn hack ah?tưởng dẹp loạn rùi chứ, tuần này a đi ko gặp chú hacker nào cả. chắc do ít chơi
  16. dracula_1990nvh

dracula_1990nvh Thành viên

chơi sv1,sv2 còn kêu ng khác hack ,ko thế để các ông cứ đồ xanh vs bp lao vào chém tifinity,thunder,blade ầm ầm ah :)) hack nhiều hay ít cũng là hack,ko ai ra luật yếu đc hack mà khủng ko đc hack cả :v thế nên bên 1,2 thì kêu ca j nữa,đồ yếu hack ít là hơn khối thằng đồ yếu ko hack rồi :))
  17. kicoi

kicoi Thành viên

tối rảnh vô WL phối hợp cho vui đi thienphong, lâu quá mới thấy chú lên sóng...mà cái viber bị bọn vina chặn mịa rồi thì phải, chú có xài zalo thì add a nhé
  18. abc_bluesky

abc_bluesky Thành viên

Hồi trước có acc ngon lắm.mà bị ban rùi
    Giờ.con cung.đc.có.set giáp kế cuối.vs cây cung 1k3gems
    Đi dm 1 tiếng là đủ 10% thui ah
    Hộp lengend cũng đã thử mấy lần 30~box rùi mà cũng chẳng ra cái wần wè j cả
    Hix
    Đi dm top 100 kiếm cái trinity cho nó đủ bộ nhỉ

Sent from my C5303
  19. dracula_1990nvh

dracula_1990nvh Thành viên

ok a,tối làm mấy trận :v dạo này bỏ bê e nó quá :D e vẫn vô dd suốt nhưng ít tham gia chém gió :v
    Mà con hàng Tổng tư lệnh làm quả off anh em HN cuối tuần đê :v
  20. Tổng Tư Lệnh

Tổng Tư Lệnh Thành viên

E đang đợi bác đây :)))

Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn mobile app