NHẬP VAI [Thảo luận + Chia sẻ] Dark Avenger v1.1.3 - Nơi cảm xúc thăng hoa - Post bài lịch sự

Thảo luận trong '[Android] Trò chơi' bắt đầu bởi tiengmede, 9/5/13. Trả lời: 31321, Xem: 1081752.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. Tổng Tư Lệnh

Tổng Tư Lệnh Thành viên

Có ng đặt hàng rồi bâc ơi :D

Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn mobile app
  2. deviskhang2k13

deviskhang2k13 Thành viên

Nhanh thế.bác con acc nao có bp e xjn acc với .
  3. tqconan

tqconan Thành viên

bác bán acc SoCongTu không? :D mình cũng ở HN,có j inbox hoặc viber 0986246248 bác nhé;)
  4. LouisKul

LouisKul Thành viên

Lại một thằng giống thằng Vịt! Phải gim vài mũi tên vào đyt mình mới chịu dc đây
  5. Tổng Tư Lệnh

Tổng Tư Lệnh Thành viên

mà e đã lên etile đâu mà a lo :D

6. vitbaucapcap

vitbaucapcap Thành viên

Dạo này ông ăn nói kinh quá đấy nhé! Tiếng anh thì chém ầm ầm :T
    Để tôi gặp là bắn nát đít luôn đấy :mad:
  7. kemisalklk

kemisalklk Thành viên

Bác vip5 dam1 chapp61 hết ko ? Anh em đi săn vịt về làm tiết canh chao1 vịp thì hết sẩy mùa lạnh nay2 :D
  8. sheva9999

sheva9999 Thành viên

cho minh hoi chut sao ma cai dark avenger vo may iphone moi minh log nick minh vo khong duoc vay ............... bo tay luon ..........minh switch len sẻver roi ma ...
  9. LouisKul

LouisKul Thành viên

Trước tới giờ vẫn ăn hành mày đều mà có khác gì đâu:(
  10. LouisKul

LouisKul Thành viên

Ráng lên elite 3 cái ngôn ngữ đầu tiên đi! Bot đủ điểm anh còn quay về cày nốt 90 gem cái:)))))
  11. LouisKul

LouisKul Thành viên

Đừng có dại thách bé cưng của Gamevil =))
  12. LouisKul

LouisKul Thành viên

Ở iphone có bảng login không? Nếu iphone mà chơ từ bản chưa có id live phải đưa data đấy lên để mất sau đó log cái account mà mình cần chơi ý mới thay đổi dc! Còn nếu k dc thì bó tay:d
  13. Tổng Tư Lệnh

Tổng Tư Lệnh Thành viên

Bh gặp e,e cho ăn hành tiếp :D

14. deviskhang2k13

deviskhang2k13 Thành viên

Bác cho e xjn cái ảnh nhận dạnh cri dame đy e tìm mãi chả hack đc.
  15. anhphong121

anhphong121 Thành viên

dame, crit dame, crit rate vào DM, BR hay event boss IT ko có tác dụng đâu, hack làm chi cho mất công, có đi IT thì hack đánh cho nhanh thôi, còn ko đi thì khỏi hack.
    có cách này hack crit dame + crit rate cho chế độ online bác nào sv0 dám thử ko, bây giờ có thể không ban nhưng ko biết khi nào gv nó quét hack, chỉ sợ lên đường giống bác dore hồi xưa.
    Sửa lần cuối: 30/12/13
  16. anhphong121

anhphong121 Thành viên

tự tin thử đi săn vịt đi, béo lắm đó. e thì không dám rồi đó.
  17. kicoi

kicoi Thành viên

Có a đây:D keke
  18. toto1818

toto1818 Thành viên

bac noi thu xem nao
  19. Luandao

Luandao Thành viên

Nho cunbzo cua ngay xua wa..
  20. anhphong121

anhphong121 Thành viên

trường hợp của bác thì e bó chiếu rồi, đã thử nhiều cách nhưng đều không được
    chỉ là ý tưởng thôi nha, e chưa thử nên ko dám nói là nó được hay ko.
    cái này cũng giống như mấy bác hack option cho vk đó, nhưng thay vì hack cho vk mấy bác hack crit rate + crit dame cho amor nữa, tính tổng hết cả amor và cả vk thì khi đó crit rate chắc được khoảng 60 -70% crit dame thì khảng 600 - 700% j đó.
    tại e thấy có nhiều thằng đánh boss rất nhanh, cầm cây arc max, sp 3 mà chưa được 5k score là nó đánh xong boss rồi, nên e nghĩ nó hack thêm crit rate + crit dame kiểu đấy.
    bác nào có nhiều acc thì test thử, e ko có acc nên không dám test sợ đi theo bác dore như hồi trước
    kicoi thích nội dung này.
Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.