Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Thảo luận + chia sẻ] Dungeon Hunter 4 v1.0.1 + Mod gem + Khắc phục lỗi buy game full apk data

gamekhung
18/4/2013 1:31Phản hồi: 336
336 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chug 1 ban hack
Ma sao ben full
Ben ko full nhi
Choi tren cung 1 may nua chu.
Ko du ma na tuc ghe
Mới chơi game này trên Nexus 7. Nó cho 100 gem ban đầu mà khờ quá mua slot cho skill, giờ cứ nhặt được vài món là báo full đồ bực vãi, nhiều khi ép ngọc lên cấp mà k còn slot phải bán bớt ngọc khác đi. Cũng tính hack cơ mà thế chơi vài bữa nghỉ game cũng tội. Giờ bác nào biết cách kiếm gem để mở thêm slot giúp mình với (lvl 18 22slot).
cái màn kankheer sao mình ko thể giải thoát 4 thằng nô lệ để cửa mở vậy.
đứng cạnh nó mà ko có ký hiệu tương tác
@ĐâyLàNickDễNhớNhấtThếGiới Minh cug thế k biêt tn nữa . bạn qua dc chưa
@Mummimbaby chịu chết dí tại đây rồi, ko qua được
Hướng dẫn cách qua Map The Wasteland: Các bạn đi về cuối bên tay phải bản đồ The Wasteland sẽ có phụ bản Lost City. vượt qua phụ bản đó là hoàn thành nhiệm vụ. CHúc thành công.
Map kankheer mình không đi tiếp được .
Cũng k giải thoát dc mấy npc người đá, đứng gần nó k hiện lên ký hiệu đối thoại
Có pro biết chỉ với
Bản hack ver 1.0.1 có khác vs bản 1.7.0m không v thớt...!
Mình search trên gg có bản hack cho 1.7.0m, làm đúng như chỉ dẫn nhưng vẫn không hack được =.=" Help me
@7458963210qw mình cũng đang chờ giống bạn, mài mò hoài mà hack gems khog được, chỉ hack được tiền vàng không thôi
@7458963210qw cai nay ko can dung ban hach dau ban... co mot cach don gian ma ko cna cai bat cu phan mem nao het ma KC thy full hiii
@mr.woan250 pm mình với nha
thanks
@ĐâyLàNickDễNhớNhấtThếGiới ban cai dat mang. xong vao game....kiem mot mo do update len ( chon mon do nao` do update lau lau mot ty ) xong ra man hinh chinh tat wifi ( mang 3G) chih cai dat ngay len nam 2030 xong vao game lai nhan thnah qua? khoang 2trieu KC ^^ chuc ban vui ve thanh cong
may ban cho minh hoi di da di het cac map nhung van con 2 map bi an~ ko tai nao qa dc minh da lv 45
có cách gì thì chỉ luôn đi bác :|
@KenT_mos ban cai dat mang. xong vao game....kiem mot mo do update len ( chon mon do nao` do update lau lau mot ty ) xong ra man hinh chinh tat wifi ( mang 3G) chih cai dat ngay len nam 2030 xong vao game lai nhan thnah qua? khoang 2trieu KC ^^ chuc ban vui ve thanh cong
@mr.woan250 hình như lỗi này đã fix rồi mà
game báo cần mạng mới cho chạy
chinh3001
ĐẠI BÀNG
10 năm
bác nào qua cái màn Wasteland rồi chỉ e phát, kiếm mãi k biết cách mở cửa 😔
duongpv1990
ĐẠI BÀNG
9 năm
Các bác cho e hỏi, e đang chơi bt tư dưng k thể chơi tiếp được, bem xong quái r ma vẫn k xong nv để đi tiếp, nó cứ chỉ vào cửa vừa đánh mặc dù e bem xog r ạ. Bác nào biết chỉ e với ạ
@duongpv1990 kick vô cái góc phải màn hình phía trên, nó sẽ chỉ cho bạn tiếp theo phải làm gì,chứ cứ dựa vào mũi tên sao làm nv dc..một số nv phải làm trước rồi mới hiện ra dường tiếp theo để đi...
Cho mìmh xin cái link apk + data (đã mod) nào. Vào cả đống link chã biết tải cái nào -_-
Ban
đánh ở cái hồ có cái cờ màu vàng ấy cứ 3 lượt ải sẽ mở một làn mua vũ khí cao nhất là vũ khí 97, mà vũ khí tốt nhất mua bằng ngọc vì ngọc kiếm rất dễ
ai chỉ cach charm đồ vs . vào đấu trường mâý thằng pháp sư đánh là đứng 1 chổ luôn . dang chơi thằng cam 1 cay kiếm ý
mấy bạn cho mình hỏi. mình chơi đến lever 12 thì bị reset về lever 1. nó là lỗi gì có thể khắc phục được kô ạ
sonluyen
TÍCH CỰC
9 năm
Giờ còn links down hk chài 😔(
nhanhemoi
ĐẠI BÀNG
8 năm
cac bro cho em,hoi may nv ma nhận đc,ngọc tốc đánh với tốc di chuyển ấy làm tnao ạ?
mấy cái nv ghi la Tier với 36 weapon ấy.??
anh em ơi, cứu em với, ai cho em xin link dungeon hunter 4 mod gem + gold với ạ. e tải tưda lưa trên google rồi mà về nó báo lỗi như ảnh bên dưới, k biết do link sai, down thiếu hay gì gì gì. ai khắc phục hộ em với please........!
Còn nhiều người chơi game này ko nhỉ?
Màn này qua sao các pro

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019