HỎI ĐÁP? Thảo luận chung về Nokia X6 -00

Thảo luận trong '[S60-5] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi zodanh2102, 4/5/10. Trả lời: 524, Xem: 124100.

1. ptvd1994

ptvd1994 Thành viên

down mấy cái theme về mà nghịch

2. hoangtuhoahongdx

hoangtuhoahongdx Thành viên

Cook để chơi thôi fw gốc cho ngọt

3. cuongvk

cuongvk Thành viên

Fw gốc ko cài được nhiều ứng dụng mà.

Gửi từ A10 của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn

4. hoangtuhoahongdx

không hẳn thế bạn à mỗi cái tương thích một cái bạn à cái được cái này cái được cái kia phương án tốt nhất với mình là dùng fw gốc mỗi lần chờ update rất tuyệt vời đó

5. ptvd1994

ptvd1994 Thành viên

hack phone rồi hẵng tính

6. hoangtuhoahongdx

Hack từ khi biết smart phone 3 tháng pạn ạ

7. ptvd1994

ptvd1994 Thành viên

Siêu ghê, mình biết hack chỉ đến ngày thứ 2 sau khi mua 5800 về, đến hôm sau nữa thì đã chui vào topic S60v5 để tư vấn kĩ thuật căn bản cho mọi người, còn chuyên sâu về phần mềm thì mình chịu.

8. ptvd1994

ptvd1994 Thành viên

Siêu ghê, mình biết hack chỉ đến ngày thứ 2 sau khi mua 5800 về, đến hôm sau nữa thì đã chui vào topic S60v5 để tư vấn kĩ thuật căn bản cho mọi người, còn chuyên sâu về phần mềm thì mình chịu.

9. hoangtuhoahongdx

ok, mình 95 pạn ? Con e63 hack vào 2008

10. ptvd1994

ptvd1994 Thành viên

Anh 94. Hack 5800 lúc mới mua sau tết vừa rồi. Trước đó thì chuyên về vi tính. Tiết kiệm tiền mấy năm mới đủ mua cũ một siêu phẩm của năm 2008

11. writedung

writedung Thành viên

Hack nhah rùi lên Ovi mà dow ứng dụng mà xài nhah mấy bác. Ovi thông báo 30/5/2012 này là đóng cửa Ovi Store rùi đó. S40 -S60 sắp đói rùi.

Sent from my Dell Streak using Tinhte.vn

12. cuongvk

cuongvk Thành viên

Đóng cửa cái đó thì có cái mới .ovis chua thể chết sớm được đâu.nokia đang bỏ s30 chuyển s40 thành giá rẻ thì kho ứng dụng ko thể bỏ được

Gửi từ GT-I9100 của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn

13. hoangtuhoahongdx

mình thì mới biết đến máy tính cách đây 2 năm và cũng đã có 1 chứng chỉ học sinh giỏi tin còn đt mình cũng chỉ mới nhảy vào mấy tháng thôi

14. ptvd1994

ptvd1994 Thành viên

mình cũng có điểm giống bạn, mới nhảy vào di động mấy tháng nay thôi, còn vi tính thì mình cũng biết một chút vì mình có máy vi tính 5 năm rồi, mặc dù mỗi tuần chỉ đc dùng một tiếng nhưng cũng đủ để mình có những hiểu biết cơ bản như ghost hay cài win . . . Đủ để đứng đầu lớp. Chỉ tầm 1.5 năm đổ lại là mình bị cách ly hẳn với máy tính là mình ko còn quan tâm đến điều đó nữa

15. hoangtuhoahongdx

Mình mới tiếp xúc được có 1 năn thôi còn đứng đầu lớp thì hơi khó có nhiều chuyên ngành khác nhau mà

16. ptvd1994

ptvd1994 Thành viên

mình ko giống bạn, bạn đi sâu vào phần mềm và lập trình, còn mình thì đi lấy sự bao quát, hiểu biết những tính năng của PC và những lỗi khi gặp phải, đồng thời đi sâu vào việc tìm kiếm và sử dụng phần mềm phục vụ nhu cầu, chẳng hạn như phần mềm xem phim thì mình có 5 phần mềm khác nhau đc chọn lọc từ hơn 15phần mềm cho chất lượng và xem đc nhiều định dạng nhất có thể, vẫn cùng chức năng nhưng mình có vô số phần mềm để sử dụng trong các trường hợp cụ thể nên đám bạn vẫn bảo mình giỏi tin nhất lớp, kể cả vua lập trình của lớp cũng bảo thế

17. hoangtuhoahongdx

cái vụ này thì mình không đi tìm hiểu bao quát cái thời xưa mình lúc nào cũng chỉ tống app nặng hết cả máy giờ format ổ cứng cài lại win cần cái gì mới cài thôi

18. mrcong.bkhn

mrcong.bkhn Thành viên

Ace ơi cho mình hỏi chút. Mình mua lại 1 em X6 trước khi mua đã mang lên TTBH nhờ họ test họ bảo máy ngon lành, chưa sửa chữa nhưng sao mình dùng mã *#92702689# thì chỉ hiện ra 1 thông báo đồng hồ thời gian là sao nhỉ? Các pro tư vấn giúp mình với. Thanks!!!

19. kaothenhi

kaothenhi Thành viên

Thì cái đó là để hiển thị time mà, giống như công tơ mét của xe máy vậy :D

Gửi từ Nokia N9-ICS của tôi

20. ChangkiFung

ChangkiFung Thành viên

Cái này là bình thường thôi, chẳng có gì sai cả, theo mình biết việc kiểm tra EMEI bằng mã trên chỉ áp dụng cho các dòng điện thoại cấp thấp hơn của Nokia thôi, còn dòng này thì không dùng mã này được, cái Life timer đó chính là thời gian sử dụng cuộc gọi của máy. Bạn kiểm tra EMEI bằng lệnh *#0000# là được thôi.