Thảo luận về các phần mềm cần thiết cho E63

Thảo luận trong 'HỎI ĐÁP - CHIA SẺ KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi llong, 15/6/09.

1. llong

llong Thành viên

Lâu lắm rồi thấy lại topic ngày xưa :D
  2. LIENHUONG

LIENHUONG Ngôi Sao Tử Thần

Chưa được 1 tháng thôi mà bạn :D Giờ có E72 nên mấy topic đặc biệt về em nó bị hạ bệ hết :p
  3. tuanmax8196

tuanmax8196 Thành viên

máy hack rùi thì trong phần ứng dụng có thêm 2 mục là HelloOX+ROMPatche+ (nếu bạn hack bằng HelloOX)
  4. tuanmax8196

tuanmax8196 Thành viên

E ĐANG XÀI Ê63 và đang xài phần mềm chat Nimbuzz phần mềm này cũng hay đó,nó hỗ trợ gọi điện internet nữa+1 số tính năng khác.Bác dùng web mặc định của đt đánh vô http://m.nimbuzz.com hoặc www.nimbuzz.com để tải nhé
  5. phanh0ngng0c

phanh0ngng0c Thành viên

bác ơi post cho em cái Fake Messaging em mớ dùng ể nhưng không biết phần mềm nào hữu dụng sin bác phần mềm này về dùng sem sao
  6. buithoigiano0o

buithoigiano0o Thành viên

Fake Messaging hay phết ! hnay cho mấy đứa cùng lớp nghỉ học ! hoho ! tạo tn giả, đề tên với số đt của lớp trưởng, nội dung tn thông báo thầy giáo đi họp, lớp đc nghỉ ! hehe. chúng nó tin đặc, yên tâm ở nhà ngủ ! đến lúc bọn ở lớp gọi điện chúng nó mới lao đi học ko kịp oánh răng !
  7. mrkenshi

mrkenshi Thành viên

Ai cho mình bản hack của e63 được không? Thanks
  8. LIENHUONG

Bản Hack, bạn dùng Hello OX 2.02 hay 2.03 nhé :)
  9. scanvirus

scanvirus Thành viên

dạ cho em hỏi là: em đã cài cái Epocware Handy Weather nhưng mà chỉ cài bản TA, dùng dc hết 14 ngày nó ko cho dùng nữa :-s, bay h fai lam sao de dung dc tiep a. :-s
  10. LIENHUONG

Search trên mạng kiếm bản nào có chữ cr4cked sau cùng down & cài bạn à - nó hỏi code thì nhập bừa 5 số vào :)
  11. tranlinh141

tranlinh141 Thành viên

ai có game kim cuong up dum minh cai hoac gui mail tranlinh141[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION].vn thank nhìu nhìu...
  12. yeucongnghe_89

yeucongnghe_89 Thành viên

co ai bit cack sd cua free signer hok chi cho mih voi, minh chep ve may rui cai dat ma hok thay dong tinh j na, may cua minh la e 63 chua hack na, hix:(
  13. yeucongnghe_89

yeucongnghe_89 Thành viên

khi minh mo tep trong dt thi thay no hien thi nhu the nay: "Bạn muốn trích xuất các tập tin này vào thư mục tạm thời và mở của hệ thống" sau do mih chon yes ma hok thay no co dong tinh j, hix , bro nao bit chi giao jum cai, thank nhiu
  14. tuananh1486

tuananh1486 Thành viên

copy file cer và key của dt vào thẻ nhớ

Bạn vào Setting, nhấn vào Sign Cert chọn đường dẫn tới file cer đã lưu trong thẻ nhớ. Sign key làm tương tự.
    Sau đó, quay về phần giao diện chính của phần mềm. kick Add task để chọn file cần sign. Sau đó chọn Go trong menu options. Sẽ có 1 file đã sign được tạo ra trong thư mục chứa file cần sign của bạn.
  15. atrung0

atrung0 Thành viên

Tình hình là trên ovi store có ACM full cho e63, e71 và e66. Các bác lên tải về mà xài, khỏi thuốc men gì thêm, lại được hàng bản quyền, nhìn rất prô
  16. -dell-

-dell- Thành viên

chomình hỏi là : pass phần mềm Advance Device.locks.pro
    là gì vậy
  17. ngod4ihiep

ngod4ihiep Moderator

Đã reply cho bạn. Là 0000
  18. dobinhson

dobinhson Thành viên

bạn có cái phần mền dự báo thời tiết mà nó hiện thông tin thời tiết và chi tiết cpu của máy e63 ra ngoài màn hình chih không bạn?
  19. handsomepro113

handsomepro113 Thành viên

Mình có phần mềm dự báo thời tiết hiện lên màn hình mà hôm trước không may làm mất thẻ nhớ, giờ đã cài đặt vào máy nên không nén lại được! Bạn lên Google tìm phần mềm SmarNetQuin dùm mình cái nhé! Hoặc copy địa chỉ này dán vào trình duyệt dùm mình nhé![ http://r.netqin.cn/z?u=670570617&M=1221&l=En ]Dự báo tương đối chính xác!Nhưng dự báo trong vòng 1 ngày lun. Ví dụ trong ngày co mưa nhưng không pít buổ sáng hay buổi chiều. Nhưng mình dung cảm thấy rất tốt!