Thảo luận về hàng chính hãng và xách tay

Thảo luận trong 'Tư vấn chọn mua ĐTDĐ' bắt đầu bởi keroppivn, 29/10/07. Trả lời: 1308, Xem: 357175.

1. Luv4ever1105

Luv4ever1105 Thành viên

đồng ý với mod cả 2 tay luôn, nhưng hàng xách tay nokia em vẫn lấy được hàng finland như thường vì có ông anh chuyên order và shipping hàng từ Mỹ và euro zone về VN
  2. handsomepro113

handsomepro113 Thành viên

Nói chung thì nếu mua về vọc chơi thì dùng hàng kẹp nách, còn mua về để dùng lâu dài thì mua hàng công ty! Em trước giờ toàn dùng hàng công ty, giờ định dùng hàng xách tay mà không pít thế nào!
  3. Blo

Blo Thành viên

Dành giụm một thời gian mới có được vài củ để lên đời em điện thoại. Em tính làm em hàng xách cho nó rẻ vài trăm đến hơn triệu. Nhưng nghe các bác thảo luận thấy hên xui quá. Thôi bóp mồm bóp miệng dăm bữa nửa tháng nữa làm em hàng công cho yên tâm. Hic, mua hàng xách mà cứ lo lơm lớp thì cũng ớn.
  4. bongbimit

bongbimit Thành viên

cái quan trọng là cái bảo hành, xách tay về nhỡ chẳng may đen dính phốt thì kêu ai
  5. Thích Là Nhích

Thích Là Nhích Thành viên

mình thấy bên Msdientu hàng xách tay cũng được mà các bác. Bảo hành 3 tháng 1 đổi 1 trong vòng một tháng
  6. vic4ever

vic4ever Thành viên

7. LIENHUONG

LIENHUONG Ngôi Sao Tử Thần

1 phần do thuế bên mình cao hơn nữa, nếu bạn ko có điều kiện thì chọn 10 triệu & chấp nhận rủi ro thôi :)
    vic4ever thích nội dung này.
  8. vic4ever

vic4ever Thành viên

Thế bạn biết ở HCM có chỗ nào bán Lumia 800 uy tín không ? Thank bạn :D
  9. hai2102

hai2102 Thành viên

duong nhien la nen mua chinh hang rui ! Thik mua sach tay cung dk neu dieu kien khong cho phep , ban nho nguoi biet ro ve may ay rui di thu may ! may sach tay no re? La do no ko dk bao hanh ma neu bao han h thu trong thoi gian ngan ,may xach tay la nhung may da duoc dung tu cac nuoc nhu my nhap khau ve dk tai che lai nen kha nang hong hoc rat lon , nenminh khuyen ban nen lua chon that can than
  10. thelovebug

thelovebug Thành viên

Nếu mà có điều kiện thì tất nhiên mua hàng chính hãng rồi
    Còn nếu eo hẹp về kinh tế thì mua xách tay ở cửa hàng uy tín cũng Ok
    Như ông anh mình mua con Galaxy S xách tay nửa năm rồi
    Rơi ko biết bao nhiêu lần rồi
    Đến bh dùng vẫn OK
  11. realboy00

realboy00 Thành viên

Có ae nào biết chỗ nào bán Glx S với Optimus Blach Xt uy tính xíu ko , cellphone uy tín nhưng ko thấy 2 em :(, mình và bg đang định mua 2 em này .

Thank ae nhiều
  12. mrkiemvuong

mrkiemvuong Thành viên

Mua hàng xách tay hơi mao hiểm!:cold: Đôi khi lại gặp hàng dựng!
  13. south.sg

south.sg Thành viên

Chào các bạn, số là mình đang định tậu một em Sony Arc hàng xách tay. Nghe thằng bạn kêu mua ở Ánh Dương Mobile http://anhduongmobile.com.vn/ , mình phân vân không biết nơi này có uy tín không? Và nếu không thì mình nên mua ở đâu?
    Tks các bạn đã lắng nge :">
  14. rockingrow

rockingrow Thành viên

do nhu cầu an toàn đó thôi bạn. Người ta tin tưởng ở chính hãng hơn là xách tay. THời buổi giờ, thật giả khó lường. Lại đâu phải ai cũng hiểu hết về xách tay và tìm đến các cửa hàng uy tín để mua. Chính vì thế chính hãng chiếm ưu thế hơn
  15. boy7404

boy7404 Thành viên

ở đây bán hàng uy tín đấy mình có giới thiệu mấy người mua iphone ở đây rồi
    south.sg thích nội dung này.
  16. cuong_hp1102

cuong_hp1102 Thành viên

Dân ta thường ăn chắc mặc bền,tâm lý chung là thà mua đắt mà đảm bảo còn hơn mua rẻ mà bị lừa.Cái phần đảm bảo ở đây la chế độ BH của các cửa hàng chính hãng ấy mà.Mình thì toàn chơi hàng xách tay vì có cửa hàng quen chuyên bán hàng xách tay ,chất lượng đảm bảo 100% luôn
  17. tuanminh_BD

tuanminh_BD Thành viên

The ban mua o dau vay, minh muon e lg 2x ma nghiem cuu ko biet noi nao ban uy tin. Thanks!
  18. chjppo.

chjppo. Thành viên

Mấy a ơi cho e hỏi. Viễn Minh ở Trần Quang Khải, P.Tân Định, Q.1
    bán hàng xách tay phải k, sao e thấy giá iphone 4 nó thấp so với những cửa hàng như mai nguyên hay viễn thông a quá vậy.
    Va cho e hỏi thêm là nếu có nên mua ip4 của viễn minh hay k, mấy bác giúp e với
  19. langkhach29

langkhach29 Dự bị

Star Mobile
    21 Ngõ 371 Kim Mã, Ba Đình (Hà Nội)

Nam Á Mobile
    61 Ngõ 191 Lạc Long Quân, Cầu Giấy (Hà Nội)

hai cửa hàng này bán đồ xách tay có chuẩn ko các bác
  20. coly113

coly113 Thành viên

Cũng tạm ổn thui bạn ơi . Mình qua xém giá hơi cao 1 tý . Nhưng đc cái đảm bảo uy tín