Thảo luận về HTC Wildfire

supi7
5/8/2010 11:39Phản hồi: 5.219
5.219 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình cũng mới mua 1 cái Wild fire này, thiệt tình mới xài nó là cái Android đầu tiên nên ko bit tắt các ứng dụng thế nào, bấm back thì ko thoát ra đc mà cũng ko kiếm ra được chỗ nào để thoát.Hix, 1 đống ứng dụng nó để đó nên máy cứ chạy ì ạch, somebody help meeeee. Cám ơn rất nhiều 😃
sicunhen
ĐẠI BÀNG
14 năm
Racing Thunder là cái gì vậy bác

---------- Post added at 10:34 PM ---------- Previous post was at 10:30 PM ----------

bác vao market tim cái này đow ve la đc

---------- Post added at 10:37 PM ---------- Previous post was at 10:34 PM ----------

bác vao market tim cái này andvanced task kill đow ve la đc

Cám ơn bạn rất nhìu, giờ vô kiếm down đây 😁
sicunhen
ĐẠI BÀNG
14 năm
bao h dc nang cap len 2.2 nhi anh em
Giá hàng xách tay là khoảng 6tr3-6tr5, còn giá hàng chính hãng là 6tr9 bạn nhé. Mà hàng chính hãng đang hết hàng nên cứ đặt tiền và chờ thôi😁

Theo thông báo của HTC là trong quí 3 mà giờ hết nửa quí 3 rồi chưa thấy gì. Theo một vài tin đồn thì là 1-2 tuần nữa, cứ chờ vậy thôi. Bản 2.2 lần này được cảnh báo là rất khó root (ko có nghĩa là ko thể), nên bác nào thích vọc thì cân nhắc trước khi up nhé
supi7
CAO CẤP
14 năm
con HTC wildfire này chính ra HOT phết anh em nhỉ.cũng ở tình trạng khan hiếm hàng.đặt cọc tiền và chờ đợi
cứ như hồi iphone 2G mới ra ý nhỉ
:p
sicunhen
ĐẠI BÀNG
14 năm
cứ up đi khi nào ko dc thi quay lại bản cũ lo gì
ah cho mình hỏi cài từ điển loại nào hay nhỉ , loại off đấy dùng cái online tốn :p
htc wildfire

hi! các bạn
đây là lần đầu tiên mình xài android, công nhận xài con htc wildfire này ok thật, nhưng chỉ tiếc là nó không hỗ trợ live wallpaper. chán thật! ai có cách làm thế nào để hack live wallpaper chạy không chỉ mình với! thanks😃
từ điền thì lên dùng andict đó rất ok, máy mình cài bằng này chương trình mà chạy rất mượt và ok,
advanced task kill
am lich
andict
androzip
asphalt
assssin's cred
astro
backgroun
barcode scanner
bluetooth file transfer
colornote
google tránlate
shopsavvy
mail yahoo
mesenger
silentmode on/off
bluetooth on/of
wikidroid
documents to go
quick settings
battery widget
gps on/of
cachemate
sky force
speed forge 3d
super compass
curency
adobe flash player 10.1
spore
ringdroid
bubble
cuscreen
jewels
snipershot
solo lite
ids sms bomber
xpiano
vietbandoneocore
spc
fullscreen caller
photo show
bonsai blast
tất cả đó vậy mà thấy máy chạy vẫn ok! khoảng 6t3 mua con này dùng ok lắm,mình mua con này đợt mới về việt nam 7tr cơ bây giờ lỗ nặng oy,huhu:cold:
supi7
CAO CẤP
14 năm
cũng không cần thiết cho lắm bạn à.chip tốc độ xử lý hơi chập lên tốt nhất chúng ta không lên thử làm với con này

---------- Post added at 09:09 PM ---------- Previous post was at 09:07 PM ----------

lỗ gì hả bạn.giờ mua được chú này cũng khó khăn lắm đấy.giá chính hãng vẫn cứ ngấp nghé 7 triệu
vậy hả, nhưng lúc đó em mua hàng xách tay mà,hihi nhưng nghĩ lại xài ok và không tiếc gì cả, em dùng chưa thấy lỗi gì cả, nhưng pin xài được có hơn một ngày ak, nhanh quá, bluetooth dùng ok mà, em bắn qua laptop với điện thoại bình thường mà

---------- Post added at 09:14 PM ---------- Previous post was at 09:13 PM ----------

ủa cho em hỏi khi con này được up lên 2.2 thì có hỗ trợ live wallpaper không nhỉ, huhu em kết nhất cái đó!
nghe qua các bạn xài Wild rùi, thấy có vẻ giống con Moto Rork E6 quá, thua mỗi Wifi, GPS, và cảm ứng điện dung....hì 😃
lại phải suy nghĩ đây:p
sicunhen
ĐẠI BÀNG
14 năm
cho mình xin cái soft âm lịch và vái sky force đi 😁
supi7
CAO CẤP
14 năm
của bạn đây.giải nén rồi cài vào máy nhé
am lich.rar
sicunhen
ĐẠI BÀNG
14 năm
hic, mình đang dùng GPRS thì nghịch tí wifi nhưng nghịc xong tắt wifi đi thì ko kết nối đc GPRS nữa , chả biết chỉnh thế nào , bác nào pro chỉ giáo đi . tks 😃
sicunhen
ĐẠI BÀNG
14 năm
hihi tks ong ban . mãi mới cài đc cái andict mà sao nó ko phát âm đc tiếng phải ko các bro . vào phần nghe nhạc thì nó lại chạy cái phần en của cái andict làm đơ máy luôn, thấy ong bảo cho cai .nomedia vào phần music rồi mà vẫn thế, cho cả sang sound của andict nhưng van ko dc, làm thế nào nhỉ , mình mới dung androi nên chịu chết
Xin chào. Em đang tìm con Wildfire màu đỏ nhưng chưa tìm được shop nào ở Hà nội bán. Ai biết chỉ giúp ah. Cảm ơn nhiều.
Bạn ở đâu mà có máy màu đỏ vậy? mình ở Hà noi tìm đỏ mắt chả có.

---------- Post added at 02:09 PM ---------- Previous post was at 02:08 PM ----------

Ở đâu có màu đỏ vậy,ban?
fải đợi lên 2.2 mới cài vô thẻ nhớ được,
supi7
CAO CẤP
14 năm
hix.hum mình đi mua máy ở FPT thái hà.có đủ cả 3 màu trắng đỏ đen😁.
supi7
CAO CẤP
14 năm
lạ thật.dùng trình duyệt internet cài sẵn vào nhac.vui.vn dowload nhạc lại thành nghe trực tuyến😁
cho mình hỏi là cái tinnhắn của wildfire có dạng hội thoại ko ? Còn phần nghe nhạc thì khi mình refresh list có bị dính luôn fàần nhạc chuông trong đó ko ? Thanks các bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019