Thảo luận về samsung GALAXY MINI

hoaitoan_k14
14/7/2011 9:54Phản hồi: 327
các bác cho em xin ý kiến về con này ạ !
bác nào thích thú với chú dế xinh xinh này thì vào thảo luận cho vui nhà vui cửa !
thank !
327 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lên nào ! cao thủ giúp với ạ
giúp hộ em các bác ơi !
galaxy mini dùng cho bạn gái thì ok :"> chứ nam thì khuyên nên dùng cap hay vib đi or HTC cũng đc...nhưng máy ảnh có 3.0 chụp hình thì đc chứ quay VIDEO thì k ngon đâu Màn hình 3,1 inch của Galaxy mini chỉ dừng ở mức 240 x 320 pixel, điều đó khiến việc hiển thị văn bản kém, đồng thời góc nhìn cũng rất nghèo nàn.Galaxy mini đạt tiêu chuẩn cả về chất lượng lẫn thiết kế. Nhưng xét về công nghệ màn hình điện dung thì máy có độ phân giải hơi thấp.Galaxy mini dễ dàng chạy hệ điều hành Android 2.2 Froyo. Tuy nhiên, một vài tính năng thiết yếu như Flash Player 10.1 không được hỗ trợ (do yếu tố phần cứng) nhưng dù sao máy vẫn hoạt động trơn tru trên nền hệ điều hành phát triển bởi Google.cái này cũng xài android có thể cài nhiều apps cho nó mà :"> mà xài android thì cần phải bộ nhớ or thẻ nhớ nhiều xài mới sướng còn wifi 3g nghe nhạc thì k nói :"> samsung nào cũng như nhau thôi mình chưa có xài lâu chỉ có dịp test trên máy của nhỏ bạn thôi thấy nó sao sao ấy k hợp với gu đt của mìh thích 😁
thank bác !
có bác nào cho ý kiến nửa đê !
Bạn vào 2pic này nhé cũng hỏi giống như bạn đó
http://forum.mysamsung.vn/showthread.php?88345-Có-nên-mua-Galaxy-mini
hank bạn
t
macximot
ĐẠI BÀNG
13 năm
Con này kể ra cũng khá tốt. Giá đã đẹp hơn rất nhiều so với hồi mới ra. Tầm 3.6 triệu
Điểm mạnh. Cảm ứng đa điểm, chạy android giá mềm.
Điểm yếu. Chụp ảnh 3.2 nhưng không nét lắm. Đặc biệt chất lượng âm thanh khá tệ, kể cả khi dùng với "tai nghe xịn"....!.

Sent from my SAMSUNG-SGH-I897 using Tapatalk
nghe quảng cáo chụp ảnh được lắm mà !
upppppppp lên cái coi
upppppppppppppppppppppp
cocconden
TÍCH CỰC
13 năm
chỉ chưa được hài lòng với độ phân giải màn hình thui...còn lại thấy OK hết 😁
thì chịu khó để ít nữa 😃 tậu bạn ace về làm bạn 😁 chứ mini k có flash khó mà nge nhạc onl trên web nghe wa app thì chán lắm
s.holmes
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mini nghe nhạc loa ngoài thì nhỏ, nhưng nghe = tai nghe thì cũng ngon đấy, nghe nhạc online thì dùng app Zing chất lượng cũng tốt luôn, mini so với các bậc đàn anh chỉ kém xa ở cái màn hình 320x240 thôi, nhưng cơ bản hiển thị vẫn nét ~~!
bác xài qua con này rồi à ! hix ! thế thì chán nhỉ ! chưa dùng android bao giờ ! thấy mini giá rẻ mà chạy android nên thích ! mua về vọc cho vui !
hix ! lung lay rồi !
lại một phiếu ủng hộ mini ! thank anh nhiều nha !
nếu như thích vọc android mà giá rẻ thì chọn em nó cũng đc.nhưng độ phân giải kém wá 😔 nhìn là nãn mà công nhận lướt web em này cũng mượt lúa kém thì chọn em này cũng tạm tạm đó khi nào hốt nó nhớ mua thêm kái thẻ 2gb trở lên nhá vọc android mà k có thẻ cao thì hơi chán

---------- Post added at 08:32 AM ---------- Previous post was at 08:29 AM ----------

mua kái tai nghe iphone về nghe nhạc đã tai lun 😃
nếu $ có giới hạn thì mua mini đi bạn .....mua em nó về ko có gì để hối tiếc đâu.......mình cũng xài mini này ^^
ồ ! hay quá ! kết bạn thôi ! có gì thắc mắc anh em trao đôi nha !
s.holmes
ĐẠI BÀNG
13 năm
=thank kiu !
ok thôi mọi thắc mắc gì cứ pm là anh em sẽ tận tình giúp đỡ ^^!
phải cưới em này gấp thôi !
Xúc Galaxy mini thì cố thêm 1 chút nữa mà xúc P500 đi bro,ngon hơn GLM nhiều
Riêng khoản ram 512 để chơi game đã ăn đứt GLM rồi,màn hình 3.2 inch + độ phân giải 480x320 hỗ trợ nhiều hơn GLM
Cố lên bro ^^
lòng tham thì vô đáy!
Con này đi ngoài nắng liệu có nhìn thấy gì k? Xài Samsung Star với Corby hồi xưa ghét nhất khoản ra nắng là màn hình đen xì không nhìn nổi gì luôn =.= Nếu mà Galaxy Mini đi dưới nắng vẫn đảm bảo nhìn nét và ổn thì múc luôn k phải nghĩ :">
nam mà dùng con này thì có ổn không nhỉ?
PS:mình không có nhiều tiền.3tr5 là cố rồi...đúng bằng giá con mini hiện tại

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019