Thảo luận về WiFI Cisco Linksys EA series…

Chuột Rain
9/10/2012 14:32Phản hồi: 144
144 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cháo các anh em. Mình đang có ý định mua 1 cái model wifi nhưng chưa biết mua cái nào? Hỏi thằng bạn nó mới mua con j mà có hơn 300k nhưng đóng cửa vào là vẹo. Anh em có thể tư vấn giúp mình được k? Nhu cầu giá tầm dưới 600-700k. Nhà mình 3 tầng (cũng ít vách, nếu con nào bắt tốc độ tốt mà xuyên tường kém có thể mình sẽ để ở cầu thang), chỉ 1 mình dùng (lap và mobile) và mình đang dùng mạng của VNPT.
OKLEY
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chào các mem TT tư vấn giúp mình cái,mình đang định lên cái EA 2700,ae nào dùng rồi đánh giá hộ mình cái về sóng sánh,độ ổn định.Thanks
Chào các bác, e vừa mua cái EA2700 dùng cho gia đình, router này e đặt ở tầng 2 , phòng e ở tầng 3 mà laptop bắt đc sóng ổn định ở mức 3 vạch, thấy có vẻ sóng hơi yếu. Có giải pháp nào để tăng sóng lên tốt hơn ko các bác, có bác nói là dùng thu phát sóng trung gian gì đó, e ko rành lắm mong đc các bác tư vấn giúp
Vấn đề bạn mình cũng đang quan tâm.
Nhà mình 3 tầng có 2 bộ phát wifi Tenda W311R và Linksys EA 2700.Hiện mình đang dùng Tenda ở tầng 3 để phát sóng wifi.Bây giờ mình muốn dùng con linksys(để tầng 2) thu sóng wifi của con Tenda có được không hoặc ngược lại.Xin hướng dẫn cụ thể cho mình.Thanks!

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
Hi các anh,
mình vừa mua con EA6500, mọi thứ đều cấu hình được.
Nhưng khi cấu hình port forwarding thì không thành công.
Các anh hướng dẫn giúp mình với:

đây là cấu hình cũ ở wifi TP-Link
đây là cấu hình ở EA6500, em đã thử hết cho Single Port Forwarding và Port range Forwarding
ptk8588
TÍCH CỰC
11 năm
mình đang xài con Tenda W306R (460k) cũng phủ sóng tốt nhà (4 lầu + cái sân thượng) lun nè 😁
có ai giúp em với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019