Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Thay pin không cần khởi động (đố các bác biết ai làm video clip này)

lvphuong113
12/10/2011 18:46Phản hồi: 17
Nhiều bạn dùng 2 cục pin rất khó chịu khi mà cứ mỗi 1 lần thay pin lại phải khởi động lại máy suy ra cục pin thứ 2 thay vào bị mất đi kha khá năng lượng. các bạn làm theo cách này của 1 fan trong box mình nhưng không thấy post lên hoặc có thể bị dìm hàng. mình xin mạn phép lấy clip của bạn post lên diễn đàn.

http://www.youtube.com/watch?v=g_JJI2rnmQE&feature=related
17 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Yang Zhang
ĐẠI BÀNG
12 năm
được đáy :rolleyes:
Bác nào đo thử là rút pin khi vẫn cắm sạc thì N900 delay được bao nhiêu giây, để thay pin đỡ bị cuống 😁
Đừng bắt chước không hay ho gì đâu, dễ sụp nguồn lắm. Tự nhiên biểu diễn mấy phát phải đem máy đi sửa thì khổ, Theo mình cứ tắt nguồn tháo pin rồi thay nhanh là được.
oranavn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Còn cái chiêu cắm sạc tháo pin không ai chỉ cách làm lun nhỉ :happy:
soigreen
TÍCH CỰC
12 năm
cứ theo cách truyền thống cho nó lành bác ah...từ từ rồi thay cần gì mà phải run giữ vậy..kẻo em nó ko thích nghi die luôn thì khổ
nghe hợp lý đấy. có đi đâu đâu mà vội đến lỗi không có time thay pin điện thoại. hihi
Vấn đề không phải là vội. Mà là khi thay pin khởi động máy thì đã hao cục pin mới đi rất nhiều.
J_Me
ĐẠI BÀNG
12 năm
mẹ ơi mong các bác đừng nghịch trò này, em làm nhanh vãi ra mà vẫn sập nguồn. Xót quá. Thôi thôi
camranh001
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hay đấy! tôi dùng điện thoại tầu ,nên chiêu này rất hay.Vì mỗi lần khởi động lại vừa hao pin vừa hại máy hay bị lỗi máy. Kể cả máy chính hãng.Lâu lâu khởi động lại thì ok,chứ liên tục thì cũng không hay.Trung bình dùng hơn một ngày là hết một cục pin,như vậy ngày nào cũng phải khởi động thì không tốt cho máy.😃
34914n0n
ĐẠI BÀNG
12 năm
cắm cáp thế thì thay pin nhanh là ok hết .mà làm thế thì máy sẽ nhanh nát thôi chả hay
camranh001
ĐẠI BÀNG
12 năm
@34914n0n Nhưng 2 cục pin thì phải làm vậy thôi bạn à! cứ tắt bật nhiều phát nản.😃
34914n0n
ĐẠI BÀNG
12 năm
@camranh001 ờ thì nhanh nhưng máy dễ dead chân pin
Lumia 710 gim sặc tháo pin vẫn nt bình thường nekj
M.n ơi cho em hỏi có cách nào khác để copy nhạc vào lu710 k qua zune k ạ?
@Mr.A Yo! vào bõ lumia hỏi hay vao nokia.com.vn/lumia
@minhnhutlanh k đc mà :p
ai chơi gunbros thì add nick xbox của em nhé UnfixingSubset0 :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019