Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[The Big Picture] Dự án tàu điện ngầm đi về phía Đông của New York

levuongthinh
26/2/2013 6:53Phản hồi: 138
138 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

SỨC MẠNH CỦA CON NGƯỜI THẬT LÀ VÔ BIÊN
phuong2787
ĐẠI BÀNG
11 năm
hoành tráng thiệt
nqc007
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhìn mà thấy hoành tráng kinh khủng, nó vừa đào vừa đổ bê tông thế kia thì sao mà dể dàng sụp được nhỉ? có đánh bom khủng bố thì cũng chẳn phải lo, vì tụi nó tính toán hết rồi😁
boyapt
ĐẠI BÀNG
11 năm
Việt nam đến cống thoát nước làm còn chưa xong...nữa là tàu điện ngầm =.=, thôi thì để khoảng 100 năm nữa, con cháu chúng ta sẽ làm 😆
@boyapt Con cháu chúng ta sẽ loạn thì có chứ làm được cái giống gì. 😁
ankinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@boyapt Hê, không phải chờ đến đời con cháu đâu. Ở Việt Nam đã khởi công tháng 8 năm ngoái rùi các bác ạ: http://m.vnexpress.net/xahoi/khoi-cong-tuyen-tau-dien-ngam-2-ty-usd/2238220/p0
Ôi 2 chữ Việt Nam 😔
NHìn cái công trường của người ta lớn thế mà nhìn thật là gọn gàng quy củ, chẳng bù cho mấy công trình ở VN nhìn nhốn nha nhốn nháo, mà đau có to tát j cho cam. thật đáng ngưỡng mộ
sisisi2
ĐẠI BÀNG
11 năm
quá tuyệt 😃
gặp VIỆT NAM chắc cán bộ trung ương ăn ra dữ lắm =)) sự thật mất lòng , bỏ tù thì chiệu
Xa_Que
TÍCH CỰC
11 năm
Tụi nó bảo xây là xây. Ngày nào xong là xong. Tụi mình bảo xây ...từ từ đã, để anh tính toán lại.
@Xa_Que Đâu bên mình làm nhiều lắm nhưng đa số là chậm tiến độ rồi công trình nát be nát bét giá đội lên gấp 2 là ít. Không vấn đề, bỏ thầu 1 tỷ chậm tiến độ vẫn nhận được 2 tỷ mà, đúng tiến độ chỉ có 1 tỷ để chết à.
@hoanganhvudelux Chính xác. Ông bà ngày xưa đã dạy là: "có làm thì mới có ăn". Làm xong sớm quá có mà chết đói à? =))
Hoành tráng quá 😕
trizniker
ĐẠI BÀNG
11 năm
ôi Việt Nam
Quá chuyên nghiệp 😃
Lên Tinhte.vn cũng vài năm, thỉnh thoảng thấy vui cũng vào chém gió với mọi người, có người kể truyện thấy hay thì like, thế mà Like cũng bị nói là não ngắn (^^)=> Hoá ra Tinhte có người "trán dài, não dài" nên có thể đánh giá người khác qua cái like của họ.
Ps: cảm ơn bác " Nhật Bản vạn tuế" đã khắc ghi tên chúng em...bác thật Tinhte.vn
Việc nhỏ thôi mà sao cứ phải ầm ĩ lên thế các bác. Khôn hay ngu thì chỉ có cuộc sống & người xung quanh mình mới đánh giá được còn trên mạng thì muốn nói sao thì nói...kệ nó đi.
Em ngu nên em không có iphone, không ipad, cũng không thinkpad, lại càng không có cái khôn của bác meta_tanh02...cũng vì ngu nên nên em đi phải có người đưa đón, người ta làm việc còn em ngồi làm mỗi việc là ký tên, đôi khi ngẫm ngu cũng có cái thú của nó đấy.
chungsun
ĐẠI BÀNG
11 năm
Việt nam mình thì có làm cái gì ra hồn, hầm mới làm vài tháng, đang thử nghiệm đã bị thấm, đường thì lún + nứt, làm thì láo báo cáo thì tốt, loanh quanh bao biện lý do nọ lý do kia. Nghe thằng bạn thân làm trên tổng lilama nó nói về phần trăm, hoa hồng mà khiếp hồn.
sao mỹ không thuê mình là tư vấn để tiết kiện chi phí nhỉ...........
khi nào VN có nhiều cái này thì khỏi lo tắc đường 😁
có mấy tấm giống y chang trong phim viễn tưởng! hay quá😃
rongV
TÍCH CỰC
11 năm
nhìn ngta làm thấy đợn giản...VN làm gì nhìn cũng rối nùi.. 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095