[The Big Picture] Lạnh giá

levuongthinh
15/1/2013 14:16Phản hồi: 102
102 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Góp vui, đây là cuộc sống đời thường mỗi buổi sáng của dân châu âu:xúc tuyết! (-11 độ C)
@WHYISME Bác sống bên Âu à???
Cái lạnh bên trời Âu có khác gì cái lạnh ở VN không bác??? Ở VN trời rét như những ngày giáp Tết này mình tòan phải mặc 2 quần mà sao trời có tuyết trắng thế kia mà bác lại mặc quần lửng
@Mr Sức Khỏe Mình đi du lịch thăm ng thân thôi, tiện thể làm quen với cách sống bên đó. Nhìu người nhầm lẫn về cái lạnh, lạnh 15 độ ở vn là cái lạnh thấu,rung cả người, còn cái lạnh âm 15 độ bên âu là cái lạnh dễ chịu, ko khí trong lành, thoáng mát.
meocon311
ĐẠI BÀNG
11 năm
Giá mà biết người ta dùng combo nào để bắn thì thật là tốt
Các bác trong Nam cứ phải được hưởng cái rét của mùa đông miền Bắc đã nhé....cứ gọi là rét đến mức chả buồn cựa quậy...rồi có ham có tuyết vẫn chưa muộn đâu...không biết chừng lại đổi ý chuyển luôn sang châu Phi sống cũng nên 😁...
bàn tay của mấy người bán trái cây không có bao tay , nhìn mà thấy lạnh dùm cho họ híc híc . HQ ghê gớm thật ở trần tập ........ lanh teo bu ri >.<
danggialinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình cũng từng ở bên ba lan,nhưng rét ở châu âu không rét buốt như ở nước mình.đa số những người mình quen đều nói như vậy!!! 😁
rinna
ĐẠI BÀNG
11 năm
ở Anh cũng đang có tuyết, lạnh nhưng đẹp 😃
Hn 8 độ mà đã ko muốn nhúc nhích rồi 🆒
Gió bấc... xô vào lòng anh những cơn lạnh... đây là đâu sao không thấy tay em... ôm chặt.
Trời lạnh thế này có cái chăn 37 độ là đẹp!
Tuyết lên ảnh lên film thì đẹp, chứ có đi đường tuyết mới biết khổ thế nào. hik hik!
Mùa đông đẹp quá
Sài gòm trưa 30-32 độ... chưa nóng lắm

Sent from my LG-LU6200 using Tinhte.vn
tuan801
TÍCH CỰC
11 năm
-35 độ sao mà đi tè dc ta, chắc phải buộc sợi dây chỉ sẵn quá 😃
nghikhongra
ĐẠI BÀNG
11 năm
rất thích những bài ảnh của bạn
inetvnn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình ở dưới Long Khánh, Đồng Nai, hôm nay cũng lạnh lắm, tối ngồi nhậu mà run cầm cập, chỉ dám uống rượu ko uống bia, sáng thì ko muốn ra khỏi giường luôn.
@inetvnn Gió đông thổi tràn xuống đó bạn ... Đồng nghĩa tại Đông Bắc Á nhiệt độ sẽ âm hơn nữa ... 😃

băng nó mà vỡ thì hết câu 😃
Lạnh teo hết cả tờ rim roài
Cứ thời tiết Sài Gòn thế này là quá đẹp, ngày thì nắng ấm, tối thì se lạnh...Phê như con tê tê đang đi trên đê không may bị trúng thuốc mê.
nhìn cuộc sống xung quanh làm mình thấy yêu đời hơn. cảm ơn cuộc đời cảm ơn ba mẹ
Đẹp quá...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019