[The Big Picture] Tất cả nước trên thế giới

levuongthinh
28/5/2012 14:39Phản hồi: 126
126 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

rongV
TÍCH CỰC
12 năm
những nơi thừa thì phung phí...>"<
ờ nói thật ra thì mọi người lại bảo mình vô trách nhiệm ý thức kém chứ giờ thì nước là thứ duy nhất các bạn nên phung phí, nói tiết kiệm là để cho đỡ áy náy với những vùng không có nước thôi =))
cái cần giữ gìn là không khí kìa =))
duhatu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nước ngọt rất quý, nhưng để mọi người hiểu được tầm quan trọng của nó và từ đó có ý thức tiết kiệm, bảo vệ nguồn nước thì thật khó. Hàng ngày vẫn có nhiều người không có nước sạch để dùng, nhưng lại có những chỗ nước chảy lênh láng, những dòng sông thành nơi xả thải của các doanh nghiệp, mức phạt thì chỉ như gãi ngứa, nếu như cả nước ta tẩy chay không dùng sản phẩm của Vedan thì chắc sẽ ít doanh nghiệp dám làm như vậy, nhưng sp của họ vẫn được bán đầy ra đấy... đáng buồn
Exynos_neo
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn cái ảnh về cánh đồng sao mà đẹp thế nhỉ ?
ngocquoc87
ĐẠI BÀNG
12 năm
bài hay và ý nghĩa...hãy tiết kiệm nước.
Không có nước chắc tỏi !
Hình như album ảnh bị gì phải k? Mình k xem được ảnh trừ tấm cuối cùng??!!!!
nếu không biết bảo vệ nguồn nước sạch thì giọt nước cuối cùng con người được uống là nước mắt của chính mình.
môi trường của chúng ta đang ngày càng ô nhiễm nghiêm trọng hơn do các khu công nghiệp thi nhau thải hóa chất, khói bụi ra môi trường.
các Ban ngành chịu trách nhiệm kiểm tra xử lý vi phạm thì thi nhau nhận hối lộ. làm giàu cho cá nhân mà không biết tương lai con em họ sẽ nhận hậu quả như thế nào...một người gom rác mà hàng trăm người xả rác thì cũng như không
iamarock
ĐẠI BÀNG
12 năm
bộ ảnh rất đẹp, thông điệp đầy ý nghĩa với thông tin thực tế! 😃
dragon_287
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sắp có chiến tranh tranh giành nguồn nước tới nơi rồi...
pipibunny
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao mình ko thấy hình nhỉ 😔
em muốn save hình trên này thì làm thế nào các bác nhỉ?
V2TV2T
TÍCH CỰC
12 năm
Image lại not found 😁
anh.90
ĐẠI BÀNG
12 năm
Link ko xem được rồi anh Thịnh ơi :-<
Nước sach chiếm tỉ lệ khá ít trong tài nguyên nước trên thế giới, hy vọng mọi người để ý và có ý thức tiết kiệm nước hơn
Nước sach chiếm tỉ lệ khá ít trong tài nguyên nước trên thế giới, hy vọng mọi người để ý và có ý thức tiết kiệm nước hơn
Trung chiếm chiếm 21% dân số thế giới nhưng chỉ có 7% lượng nước, mình thích nhất cái này, không phải em cực đoan với Chị Hoa nhưng xem ra cái suy nghĩ của chị ấy thì từng ấy nước cũng còn quá nhiều
có nước ta sẽ kiểm soát đc tất cả

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019