Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Thể loại ứng dụng nào chiếm số lượng nhiều nhất trong điện thoại của bạn?

le khan hiem
16/4/2014 4:8Phản hồi: 14
Nhìn đi nhìn lại, mình thấy trong smartphone của mình chiếm nhiều nhất vẫn là các ứng dụng tiện tích như mạng xh, quản lý chi tiêu, tìm vị trí, quét dẹn, note, chụp ảnh chỉnh sửa design ảnh các thể loại…:rolleyes: nên mình thấy ngày nay người ta chủ yếu sử dụng app tiện ích nhiều hơn là các trò chơi vì trò chơi giờ chơi trên tablet mới sướng 😁 Còn các bạn thì sao?
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thấy những app thường sử dụng của nhỏ em mình 😁
@tungbomp wow, bạn có nhiều app hay mà lạ nhỉ? :eek:
@le khan hiem app nào lạ đâu ngoài cái go laucher :v
@tungbomp Ồ, cái template của bạn ấy đẹp nhể, nhân tiện cho mình hỏi có cái apps nào mà nhiều templae cho điện thoại ko ta :rolleyes:o_O🆒
Muốn tìm apps sáng tạo mà mới mẻ thì mình nghĩ là nên ghé vào khuyenkhichsangtaoviet.com mà tải, ở đây là cuộc thi dành cho sinh viên việt khá là hay, có nhiều apps rất lạ nữa 😃. Nhân tiện thì ủng hộ luôn cho Apps Việt cũng tốt 😃
@chipchip_xinh Cuộc thi này vào chung kết rồi hehe, ko biết ai là người chiến thắng nhưng mà mấy cái apps côi bộ hay lắm đó 😁
@Luxubu_xixon mình cũng thấy chương trình đó hay nữa, mà nghe đâu giải thưởng bự tà bá lửa luôn @>@
@Luxubu_xixon Công nhận, việt nam mình giờ tài giỏi ghê @>@
mình đang tìm app mua vé xem fim onl, ai pik chỉ với ạ 😃
ủa bữa mới nghe mà h đã chung kết rồi hả? có kq chưa vậy mọi người? mình cũng muốn biết tài nưng tương lai là ai quá 😁
@johntk1001 Mình có xem sơ qua chương trình, mình thấy app tìm trọ cũng khá hay và thực tế đấy chứ
@lai van thon ukm, app đó anh Nguyen Khắc Phi Long đoạt giải tháng mà, h cũng đã vào vòng chung khảo rồi, không biết anh ấy có thắng đợt này nữa không? 😁
@le khan hiem Phi Long cũng có tham gia gửi app dự thi mà đâu chỉ tham gia giải dành cho user thôi đâu 😃
mình cũng mong bạn ấy thắng. Ý tưởng rất hay. Trước h việc tìm chỗ trọ đối vs sinh viên là nhiệm vụ bất khả kháng, đôi khi lại gặp chỗ chủ xấu nữa. cái app này rất thực tế. Mong Long chiến thắng 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019