The Verge: Samsung cố gắng định hướng sai bồi thẩm đoàn trong lúc chất vấn nhân chứng của Apple

Thảo luận trong 'Tin tức công nghệ' bắt đầu bởi Duy Luân, 11/8/12.

1. boss14420

boss14420 Thành viên

Mã nguồn mở với đóng thì liên quan gì đến việc lậu với sao chép ?

2. walkmanutd

walkmanutd Thành viên

thôi, nghỉ thôi. Tôi cũng hơi nóng, bạn cũng hơi nóng, nói qua nói lại bị ban luôn giờ. 1 ngày vui vẻ đi!

Xua_tv2009thienduyen93 thích nội dung này.
  3. chickenhead

chickenhead Thành viên

Bạn đọc kĩ lại bài của tôi đi, rồi đọc kĩ bài của bạn xem, rồi bạn sẽ hiểu.
    Chỗ nào tôi nói người dùng android có chỉ số IQ thấp?

4. chickenhead

chickenhead Thành viên

Tôi đã bảo bác rồi, cái "thành phần" như tôi nói khả năng đọc hiểu có vấn đề. Tôi cũng chả hiểu tại sao họ lại hiểu ý của tôi là (ai dùng android thì chỉ số IQ thấp). Trong khi tôi đang cố gắng chỉ cho họ thấy xài android hay ios ko ai thông minh hơn ai cả, chỉ có người đần mới tưởng họ là Enstein khi dùng android thôi.

5. tranganhtuan

tranganhtuan Thành viên

Có đọc kỹ những gì mà thằng chickenhead quote ko vậy ? Muốn hiểu thì phải xem rõ nguồn cơn rồi lên tiếng phán. Còn ko hiểu được thì chỉ đáng xài điện thoại bàn thôi, đừng nói đến iOS

6. Zil87

Zil87 Thành viên

kiện búa xua, mỗi ngày 1 kiểu, ko biết đâu mà lần. Nễ chú App thật =))

7. chickenhead

chickenhead Thành viên

Ôi, thưa bác em ko phải dân coding cho nên em cũng ko cần phân biệt objective-C với C (hay C++, hay C# ...) làm gì đâu, em chỉ cần biết nguồn gốc nó là C, thế là đủ.
    Còn bạn nghĩ rằng phải là dân coding mới biết thảo luận về technology thì xin lỗi bác nên xem lại, đừng nghĩ rằng thế giới công nghệ nó nhỏ xíu trong cái view của giới coding. Báo với bác em là dân IP, nếu bác thích tranh luận về IP cỡ nào em cũng chiều. Còn nếu bác vẫn muốn tranh luận về kiểu như nghiên cứu ngôn nghữ lập trình thì em xin kiếu.
    P/S: ai lại đi bắt bẻ từng chữ như vậy nhỉ, android gõ nhầm thành andriod thì sao? Tôi type trên dt và ko có kiểm tra lại, thế thôi.

8. kien22

kien22 Thành viên

Cuộc chiến bản quyền không có hồi kết. Sẽ còn nhiều CT tiếp tục phải hứng chịu các cuộc chiến pháp lý

9. Heyvin

Heyvin Thành viên

Quan điểm này mình không có nói đến. Nếu bạn hiểu vậy, ok, xin lỗi.
    Bạn dân IP hay không mình không quan tâm, mình k có tranh luận về IP.
    Sau post này của bạn thì mình cũng xin kiếu :). Không cùng hệ quan điểm khó nói chuyện lắm :D. Post của mình cũng không có chăm chăm chặt chém bạn về mặt chính tả, chỉ là mình không hiểu định nghĩa của bạn về "kỹ thuật" thôi. Giờ thì hiểu rồi. Cho nên cũng không có gì phải thảo luận ở đây.
    Vậy nhé, thân :D

10. ForceF5

ForceF5 Thành viên

Sắp có phim Samsung VS Apple, chắc sẽ ra mắt trong năm 2012 thôi, mời các bạn đón xem

11. chickenhead

chickenhead Thành viên

Đúng rồi, ko cùng quan điểm với người thích nói sâu về chuyên môn của mình khi nói đến vấn đề chung, như bác. Vậy nên kết thúc tranh luận.
    Thân.

12. tuibietdieudo

tuibietdieudo Thành viên

Chơi kiểu này nghĩ coi đẹp không mình cá ss thua chắc,co ca độ minh bắt apple lun

13. Xua_tv2009

Xua_tv2009 Thành viên

Bài của bác rất hay & phù hợp với dđ này.

14. themousewasdied

themousewasdied Thành viên

hj`, ý thằng em là người khác đập cơ, chứ thằng em này ko dám bạo lực đâu, nhát lắm

15. ruacontrenbien

ruacontrenbien Thành viên

ơ chú ngĩ sao tui ko root dc,cái này là chú tự ngĩ ra mà nói nha chú quote lại cái câu tui ko bít root coi,tui đang xài S2 đấy chú có cần gì ko hỏi tui tui chỉ cho.tui tự hào đưa cái dép lên nge còn chú đưa cái đít thối của cái mà chú cho là đỉnh lên nge ốp sát vào mặt và hét blad b;lap a nhô

16. luke valentine

luke valentine Thành viên

cái buộc phải trả tiền đó không cần phải ra tòa bạn ah :) vì nếu không trả tiền thì đã thua kiện ngay rồi :)

17. ruacontrenbien

nếu bịt trái táo đi thì người ta tưởng lầm galaxy tab đó bạn:D

18. huytruong191

huytruong191 Thành viên

Thích thì mua thôi, có liên quan gì đâu ???

19. ruacontrenbien

thời đại này là thời đại.......... mấy thằng ifan ăn no tối ngày balap ba xàm. dc chưa,tui nói ip là tôi ko thích là muốn chép nhạc phải dùng phần mềm itunes hay mấy cái app chú mày nói mới chép nhạc vào dc,hay game hay video ăn nói văn hóa tí chứ có cần phải dung từ *** này ko,còn android thì cắm 1 phát vào pc nhạc và phim sex heheh quăng vèo vèo vào rất tiện nge chưa tư nhiên nói thêm mấy cái app nhảm:D

walkmanutd thích nội dung này.
  20. tp31192

tp31192 Thành viên

;)) bá đạo quá quá cũng ko tốt , táo ko có chip của samsung coi xài đc ko há ;))