Thêm 22 quốc gia cho phép đặt hàng trước iPhone 4S

Didu
21/10/2011 16:47Phản hồi: 149
149 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vistahome
TÍCH CỰC
13 năm
về vn 18-20 là ok và giá sẽ down từng ngày, thế còn giá 2x chai thì thế nào nhỉ, có nhiêù bác kêu đặc cọc 2-3 tuần gì lấy hàng, giá 20-22 đúng là khùng..
việt nam chắc bán đợt cuối cùng
muidao
TÍCH CỰC
13 năm
chíng hãng ở viêt nam thì bọn xách tay nó móm hết 😁
hamyty
CAO CẤP
13 năm
chờ tới khi iphone về vn mà sao lâu thế
Chắc cũng nhanh thôi khoảng tháng 12 😁 tha hồ mà xếp hàng đặt cóc chờ đợi mỏi mòn tức nổ Ruột

Sent from my GT-I9100 using Tapatalk
hlinh85
TÍCH CỰC
13 năm
Ở Sing bán có 948 SGD (cộng thuế thiếc, tính SGD 17k cũng chỉ đến 17 triệu) mà các bác ở nhà chém 24 triệu cho con 4S 16Gb, kinh thật. Mà order mỗi người được 2 cái, chắc mình cũng làm vài con về bán rẻ lấy tiền cafe 😁
laiducvinh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chưa có danh sách các nước tiếp theo sau 22 nước này nhỉ
nói túm lại là ai thực sự thích thì mới mua còn ko thích thì cũng khó nói, có những người sẵn sàng bỏ hơn 20 quả ra để mua iphone thì cũng đủ hiểu họ có 2 loại 1 là tín đồ của iphone 2 là mua để thể hiện đẳng cấp nhưng nói túm lại ko sớm thì muộn 4s cũng về VN thôi...
VN chưa bán không phải tin buồn mà là tin vui cho các thương gia iphone.
roseghost
ĐẠI BÀNG
13 năm
vn tháng 12 mới bán
angel008
TÍCH CỰC
13 năm
Pin thì hy vọng FW vá lỗi sẽ khắc phục được
sao không thấy việt nam đặt hàng nhĩ
ko có việt nam --> đi ra
xathu555
ĐẠI BÀNG
13 năm
bjo toàn 25 tr xách tay VN. mà VN chak là Vittel hay các nhà mạng cầm chịch thôi! hixx khổ ae ham mê
ninuna12
ĐẠI BÀNG
13 năm
Các bác sao toàn nhìn giá rùi quy ra tiền Việt ko thế? Các bác nên nhớ rằng giá trên chưa bao gồm thuế 10% đấy nha. tính ra sơ sơ thì nếu mua IP 4S bên Sing còn mắc hơn bên Mỹ (tháng 11 bên Mỹ sẽ bán bản quốc tế)
mtuan933
ĐẠI BÀNG
13 năm
Máy bên Sing mua trên store là bao gồm cả rồi mà 😁, đi du lịch có khi còn đc miễn thuế nữa ấy chứ
hlinh85
TÍCH CỰC
13 năm
GST ở Sing có 7% thôi. Nếu dùng social vistor (visa du lịch) thì ra sân bay có thể lấy lại GST refund. Đây là giá trên Store ở Sing. Giá niêm yết là đã tính GST rồi. So sánh không quy ra cùng một đồng tiền thì so sánh kiểu gì hả bạn?

Cart subtotal S$ 885.98
Free Shipping S$ 0.00
GST S$ 62.02
Nói thì có vẻ hiểu biết nhưng mà ko đúng. Mua iP bên Sing qua Store Online ko lấy được GST Refund. Tính sơ sơ là 17 triệu chưa kể chi phí đi lại. Hiện còn phải chờ 1 - 2 tuần ship -> phải 2 tuần nữa mới có hàng Sing giá ~ 19 - 20 triệu.
hlinh85
TÍCH CỰC
13 năm
Mua online ở Apple Store nó không đưa cho cái refund form nên muốn lấy GST thì phải contact sales service để lấy form. Lấy thì lấy được nhưng lằng nhằng hơn là ra store mua rồi cầm form luôn nên ít người mua online rồi lấy GST chứ không phải không lấy được bạn nhé.
trung quốc còn ko dc nói gi vn
Bao giờ có Việt Nam để anh em ta ko phải lo sợ mua hàng lỡm, giá cao ngất của lái buôn nhỉ hjhj. Với giá khoảng 700$ thì anh em ta chắc cầm 4s nhiều.
carotmen
TÍCH CỰC
13 năm
chắc có lẽ Apple đã thăm dò các thị trường để bán. VN không hào hứng với 4s mấy, vì IP4 là quá đủ, chờ IP5 luôn
iphone 4s đang bị lỗi pin..
lncuong
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nếu có IP4 rồi thì ko nhất thiết lên 4S làm gì. 2G,3G,3GS lên 4S là hợp lý
Việt Nam là thị trường thứ 3 lận, đợi thôi à

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095