Thêm 22 quốc gia cho phép đặt hàng trước iPhone 4S

Thảo luận trong '[iOS] Tin tức - Đánh giá' bắt đầu bởi Didu, 21/10/11. Trả lời: 149, Xem: 17286.

1. nghiemkhai90

nghiemkhai90 Thành viên

đơikbán ở vinaphone rồi ra làm 1 con thôi,hic
  2. mangcut_baby

mangcut_baby Thành viên

Những người kinh doanh điện thoại khoog mong Việt nam có thể đặt dduocj hàng, Để còn có cái mà kiếm cơm.
  3. aovai

aovai Thành viên

tôi nghĩ anh này chỉ đùa thôi. Bác đừng được dịp khoe giàu như thế
  4. peoiumap

peoiumap Thành viên

Vn đầu năm sau chắc mới có bán :D
  5. hoak

hoak Thành viên

@7289: Ở Mỹ thì đến Apple Store mua, mua từ Sing chi cho mắc công? Tui mới ra Apple Store Fifth Ave ở New York mua bản AT&T không hợp đồng ($703) . Mở về bỏ SIM T-Mobile thì nó báo là phone đã được unlocked ;)
  6. saimoto

saimoto Thành viên

VN mình dùng nhìu iphone sao Apple ko quan tâm nhỉ trong khi Sing hay hongkong dân số nó ít hơn thì lại quan tâm :">
  7. hoanganhhb

hoanganhhb Thành viên

Việt Nam vẫn nằm trong danh sách chờ và đợi. Ráng kiên nhẫn nhé
  8. doinho

doinho Thành viên

Cái này giống như mình đặt hàng qua mạng vậy hả các bác, có sợ bị thất lạc gì không? Không có tại VN là Apple sẽ không Ship hàng về VN hay sao các bác? Thanks
  9. kulinh_it

kulinh_it Thành viên

sao ko có VN nhỉ ?
  10. doinho

doinho Thành viên

Bạn mua bản mấy GB vậy. Mình nghĩ chắc bản 16GB.
    Giá ở App Store bán có giống như giá ghi trên trang web của Apple không? Giá bạn mua là có tính thuế gì chưa? Nếu có thì thuế bao nhiêu %?
    Thanks
  11. jennypham139

jennypham139 Thành viên

Giấc mơ chỉ là giấc mơ ! IP4s...
  12. rylryl79

rylryl79 Thành viên

ko có Việt Nam. và Việt Nam luôn luôn có chậm hơn nước ngoài(kể cả nhìu sản phẩm khác, ko riêng gì hàng của Apple). chắc là do hải quan của Việt Nam "đòi" dữ wá, muốn mua hàng chính hãng cũng ko được vì khi mua hàng chính hãng thì có thể lúc đó đã ra bản nâng cấp
  13. hoak

hoak Thành viên

Ừ, mình mua bản 16GB. Giá đó là thuế rồi đó, giá gốc là $649 mà. Ở New York thuế chừng 9%.
    Mấy thằng chợ đen Tàu mua dữ lắm. Tui xếp hàng chung quanh toàn Tàu. Nó huy động mấy bà nội trợ 50-60 đứng xếp hàng mua phone không.
  14. ducphuc2008

ducphuc2008 Thành viên

ko có hàn quốc nhỉ :-s
    đang đi hàn muốn mua 1 chú quá :(
  15. lvqthang

lvqthang Thành viên

hi

bạn hướng dẫn mình order vs hen..........có gì ra yahoo chỉ nha lvqthang@yahoo.com
  16. jindo7289

jindo7289 Thành viên

các bác cho mình hỏi là nếu mình ở U.S mà mình đặt hàng bản World o bên Sing thì nó có ship wa US cho mình kô.
  17. hlinh85

hlinh85 Thành viên

GST ở Sing có 7% thôi. Nếu dùng social vistor (visa du lịch) thì ra sân bay có thể lấy lại GST refund. Đây là giá trên Store ở Sing. Giá niêm yết là đã tính GST rồi. So sánh không quy ra cùng một đồng tiền thì so sánh kiểu gì hả bạn?

Cart subtotal S$ 885.98
    Free Shipping S$ 0.00
    GST S$ 62.02
  18. quochi2000

quochi2000 Thành viên

Theo mình thì không có gì là xấu hay có hại gì cả khi mà mình bỏ tiền ra mua một thứ mình thích(Mua vui),dỉ nhiên mình phải có nhiều tiền một chút..
  19. chantran89

chantran89 Thành viên

VN minh mua iphone chu yeu du' thui , toan sai app lau no k them quan tam la phai.may a lai lai tiep tuc hot bac rui
  20. dihongvien

dihongvien Thành viên

bao giờ mới đến VN nhỉ :"> hí hí
    IcedT thích nội dung này.