Thêm 22 quốc gia cho phép đặt hàng trước iPhone 4S

Didu
21/10/2011 16:47Phản hồi: 149
149 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chả biết khi nào mới có ở vn, có ở vn thì lại đc mấy ông nhà mạng găm xong tuồn hết ra ngoài
E nhận đặt hàng iphone 4s tại sing giá 20tr790k 1 em...................... số lượng bao nhiêu cũng có............... Sang tuần sẽ về 15 e .......Các bác nào muốn đặt thì pm... e ở hải phòng
Việt Nam thì đến Tết nha
nếu có ở VN thì mình cũng ko có tiền mua 😃
ndt192
TÍCH CỰC
13 năm
không phải không có bán ở VN mà là chưa có phân phối chính hãng ở VN 😆
Chết rồi, sao không thấy Hồng Kông nhỉ? Mình đang có người để nhờ mua ở đó. Hỏng rồi!
giá ở Singapore là mềm so với các bác Việt Nam, còn so với bọn em bên Sing này gần nghìn thấy xót ruột quá=))=))=))
việt nam còn đến mau quýt 😆.......... hkong chưa thấy j.chắc việt nam phải qua tết
Nhìn Sing có hàng là thấy giá IP 4S ở VN sắp giảm nhanh rồi.
Việt Nam đâu rồi 😔(
Hac Long
TÍCH CỰC
13 năm
Tiếc là trong đó không bao gồm VN nhỉ
ninuna12
ĐẠI BÀNG
13 năm
Có ai đi du lịch Sing ko? tiện tay mua cho mình 1 cái Ip4S 16gb đi. Muốn 1 cái mà ko có tiền đú theo ^^
giảm thì cũng 22 23 bạn ah............vì sing ko bán rộng dãi mà phải đặt hàng....... mình bán buôn thì giá có rẻ nhưng mà lấy hàng lâu hơn so vơi bên canada

---------- Post added at 03:50 PM ---------- Previous post was at 03:50 PM ----------

sing phải đặt hàng mà bạn
để dành tiền làm việc khác, cao quá
he hè. chuẩn bị có ở việt nam rôi. khoản vài tháng nữa thôi... cứ chuẩn bị tiền đi
Sản xuất ở Trung Quốc mà không hiểu sao lại không bán ở Trung Quốc nhỉ... lạ thế.
ducdl2
TÍCH CỰC
13 năm
Mới nhờ đặt được 2 cây trắng 16 và 32 chờ 3 tuần thì phải.
Hehe! Không có Việt Nam! Các bác iFan lại phải chờ đợi hoặc mua với giá cắt cổ ở ngoài rồi :banghead:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019