Thêm nhiều hình ảnh về BlackBerry Passport và BlackBerry Classic

vuhai6
19/6/2014 23:59Phản hồi: 308
Thêm nhiều hình ảnh về BlackBerry Passport và BlackBerry Classic
Thêm nhiều hình ảnh về hai chiếc điện thoại mới được hé lộ của BlackBerry giúp chúng ta có thể hình dung rõ ràng hơn, Passport cao cấp với màn hình hình vuông cùng bàn phím 3 hàng xếp thẳng còn Classic thì kiểu truyền thống giống như Bold 9900 hay Q10 với dãy 5 phím chức năng lần đầu tiên xuất hiện trên BB10. Không có nhiều thông tin về cấu hình máy, tuy nhiên Passport chính là chiếc BB10 cao cấp được đồn đoán gần đây với độ phân giải màn hình lên đến 1440 x 1440 với kích thước 4.5-inch. Còn rất nhiều điều để khám phá về chiếc BB10 cao cấp này và nó sẽ được hé lộ dần dần từ giờ cho đến tháng 9, đặc biệt là về bàn phím thẳng hàng của máy.

308 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

fangy
ĐẠI BÀNG
10 năm
Em BB Passport kia, cầm chắc cấn tay lắm
cái passport ngộ quá 😁:D:D:D
Thay vì ra mẫu mới hãy tập trung cải tiến hệ điều hành và đặc biệt là hỗ trợ, khuyến khích các nhà lập trình viết phần mềm cho BB Os.
0xiangjiao0
ĐẠI BÀNG
10 năm
@lolotica37 Thế nào là "thay vì" hả b?
B muốn cải thiện theo kiểu nay nói mai có à?
BB đang làm việc rất tích cực để cải thiện các app Android trên hđh của mình b ạ.
Còn việc ra model mới là chuyện bất cứ hãng điện thoại nào cũng phải làm.
Shift Enter
ĐẠI BÀNG
10 năm
@lolotica37 so với android và wp bạn thấy số mẫu sp mới chạy bb10 ra mắt trong năm qua là bao nhiêu?
dinh.nd
ĐẠI BÀNG
10 năm
@lolotica37 classic nhìn xấu hơn cả con 9900
không thấy thông tin gì về pin của mấy em này nhỉ!
nguyenmas
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hanhngao46 có thông tin pin trên 3k mà bạn
@hanhngao46 Nghe đồn là chiếc Passport có pin 3450mah
kdtt5390
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nguyenmas Non-removable Li-Ion 3450 mAh battery
http://www.gsmarena.com/blackberry_passport-6457.php
ptd1808
ĐẠI BÀNG
10 năm
đẹp quá, đúng chất bb rồi 😃 chỉ có điều không phải ai cũng thik 😃
Sau khi bị tố dìm hàng thì Tinh tế đã đăng bài này. Thanks
Cảm nhận em pass sao bự dữ. Mình vẫn luôn thích BB.

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
loska
ĐẠI BÀNG
10 năm
@loctrang2412 " mình luôn thích BB- gửi từ iPhone của tôi "
😆))
Tỷ lệ này thì đâu phải vuông nhỉ? thấy nó cũng dài dài

Nhìn bóng bẫy và khác hôm qua nhiều.
Anh thích cái kiểu xấu lạ của em rồi đấy;)
@raica7979 Đâu phải máy vuông đâu. Cái màn hình vuông mà. 😃
@raica7979 Màn hình nó vuông, giống Q10 bác ui
lhlan
TÍCH CỰC
10 năm
@raica7979 Chắc đúng bằng cái hộ chiếu.

Và nếu to bằng cái hộ chiếu thì cũng tạm được.

Sent from my iPad using Tinhte.vn
nhphu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Dep
like but not chosen one!
thích con classic hơn, hehe, pin trâu là lụm
huedo84
TÍCH CỰC
10 năm
Em class đẹp nhỉ.
jackduy
TÍCH CỰC
10 năm
càng ngày bb càng xấu đi.....mình thấy đẹp là con 9900 và đến q10 ...mấy con này nhìn xấu kinh.....
@jackduy ngày trước Q10 cũng bị che vậy đó bác😁
@jackduy Hic, cũng không đến nỗi nào mà bác. Passport BB thì hơi nồi đồng cối đá quá @@, hơi xa rời thực tế chút. Đồng ý với bác là Bold 9900 là một thiết kế quá đẹp, được nhiều người oánh giá cao về ngoại hình. Classic mặt trước ổn, nhưng mặt sau hơi chuối. 😁
Passport có vẻ hay nhỉ, nếu giá không quá đuối thì chắc sẽ chọn em này vì mình vẫn thích dùng BB, vì BB "hình như" không có Made-in-China (phải không anh em).
@thanh.vohong
@thanh.vohong Sai rồi, mới ký kết hợp đồng với bọn foxcom 5 năm nhé (nhưng chỉ sản xuất 1 số máy cho 1 số thị trường còn lại vẫn canada) :3
@cu_cai_nho Những máy do foxconn sx sẽ đc lắp ráp tại các nhà máy ở malaysia và indonesia, và dĩ nhiên linh kiện cũng ko xuất sứ từ tq.
@Long_Xuyen_Boy Theo như thông tin e dc biết thế chỉ bb phânf khúc phổ thông mới do Foxcom gia công, dòng cao cấp vẫn do BlackBerry sx.
Bị thích anh Classic rồi đới
Cuối năm nay sẽ có rất nhiều sự lựa chọn đây
Bạn nhìn màng hình tấm này nè
@raica7979 Chưa có thông số chính xác, cộng thêm bạn kiếm 1 tấm nhìn nghiêng thì làm sao cho cảm giác đúng được. Bài lộ hàng con Passport lần trước bảo màn hình nó vuông thì mình nói nó vuông thôi.
xmen533
TÍCH CỰC
10 năm
@raica7979 cái màn hình vuông thôi nhé thím 😁
em passport nhìn giống lg VU 1 thế :p nhưng đẹp hơn nhiều :D
lehoang84
ĐẠI BÀNG
10 năm
@xmen533 Mình lại liên tưởng tới Dell Venue. Thiết kế 2 cạnh bên khá giống, phím thì làm liên tưởng tới Venue pro (chạy windowsphone). Chắc tại do hồi xưa dùng Dell :p
hung.le272
ĐẠI BÀNG
10 năm
@raica7979 Bạn hình dung theo kiểu 3D đi. Góc này chụp hình xiên mà bạn!
Classic nhìn hao hao giống Nokia E72 quá + mặt sau quá xấu... Dislike! 😕:mad::oops:

PS: Q10 vẫn quá tuyệt vời với mình!! :p

@vinhphucng25 Giống gì mà giống, con E nhìn ái nam ái nữ kinh
yunneg
TÍCH CỰC
10 năm
@vinhphucng25 tất cả các điện thoại kiểu như e71 72 e6 e61 đều là nokia copy blackberry nha bạn, đừng có nói ngược, qwerty phone kiểu này thì nokia ko có tuổi để so với BB đâu nha bạn, hâm mộ mù quáng.
@vinhphucng25 Tôi bó răng! Trông nó như thế kia mà ông bảo nó giống con E72 thì cũng chịu.!
@vinhphucng25 con E72 này hao hao giống blackberry bạn ah 😁
Em classsic đẹp quá
haigao78
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Thực Tế Cùng chugn ý với bạn.
HoThien85
TÍCH CỰC
10 năm
dep,,nhưng kho ung dung wa nghèo nàn
hai 1979
TÍCH CỰC
10 năm
@baoanh_tb_1991 Cũng tùy chiến lược thôi, đến nokia và hp đều bỏ symbian và palm os mà, samsung có dám làm tizen đâu, nhưng k sao cách làm của BB là biến os 10 thành một hệ đh andorid song sinh cũng hay, giữ được bản sắc, mà k lo thiếu app
phuongbase
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hai 1979 Không rõ nhưng hình như là QNX (nền tảng cho BB10) và Androi được viết dựa vào nền tảng Linux gì đó, do vậy dễ hiểu là nếu BB10 tinh chỉnh có thể chạy tốt các app dành cho Androi. Mấy ông công nghệ thông tin có kiến thức vào giải thích giúp đi :3
@kool_boyjuly Vậy theo bạn thì cần những ứng dụng nào? Games chăng, 360 ư, hay soft nào nữa nhỉ. Chả nói đâu xa, hiện máy bạn đang dùng nhiều nhất là soft nào show lên coi. Đừng nên so sánh số lượng bạn ạ.
dieprau
ĐẠI BÀNG
10 năm
@uidada Không thể bằng IOS & Android

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019