Thêm vài hình ảnh về giao diện phẳng trên LG G3?

Blaze1st
22/4/2014 21:57Phản hồi: 156
156 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

samsung và LG chuyên đi trộm ý tưởng của người khác :p
nhìn tựa tựa với ip5 rồi, ko biết apple có định kiện vụ giao diện phẳng ko
Giao diện mới này trông ổn hơn rồi. Nhưng mình vẫn ko thik icon vuông vức góc cạnh của LG. Giao diện cũ mấy phím ảo to đậm mà trông bẹt bẹt. Font cũng to đen đậm trên nền trắng, ko đẹp.
Nên xem bài của mình và bác kia đi. Không phải 100% đều là đúng topic, UI LG khả năng tuỳ biến
Bác đá xoáy, M8 ngon mà thấy hơi bầu bầu. Bo tròn quá, Hê hê!!! Chờ thêm đợt sp z3 G3 ip6 và Nokia wp mới chắc hấp dẫn hơn nhiều. Giờ máy wp và iOs lại dùng như máy chính nên android máy nào đột phá lắm mới đổi thôi bác. Màn 2k chẳng hạn, hi!
Ngon... Icon tròn thì tuyệt...
MỖI SẢN PHẨM DÒNG G CỦA LG ĐỀU KHIẾN NGƯỜI TA CHỜ ĐỢI NHƯNG SAO LẠI BÁN KO ĐC LÀ SAO NHỈ?? ĂN ĐỨT A SAM MÀ
mình mới mua 1 còn LG G2 l22 có 6,99 triệu ở techone dùng được phết chụp ảnh nét vãi công nhận dùng lG sướng thật ko biết nó có chống nước được không nhỉ đã ai thử chưa mình mới mua nên chưa dám thử 😁:D:D:D:D:D
@manhden2293 thử đi bạn...ùi để tiền mua cái xperia z mà chống nước :D
@Huynh Vuong haiz thui dùng 1 thời gian đã chứ giờ vào nước cái biết bắt đề ai hả bạn ,nếu đủ tiền mình cũng làm con z2 dùng cho sương :p:p:p:p:p
@manhden2293 làm luôn z2 đi 😆
LG bắt đầu vào cuộc chạy đua vũ trang 😆
Mình đang sử dụng LG G2 phải nói 1 sự thật là chưa có điện thoại nào có màn hình đẹp hơn LG G2 .Ngoài ra Pin trâu, mượt, viền mõng.... (NOTE 3, Z1, 5S... đều phải xếp sau)
So tổng quan về mọi mặt, "GÍA", cấu hình, tính năng, hiệu năng thì LG G2 sẽ ko có đối thủ. các bạn nên biết rằng lg g2 rẻ hơn NOTE 3, Z1, 5S đó nhé!
KuTom1
CAO CẤP
10 năm
Lại phẳng. Apple là bố của LG và Samsung hay sao mà nhiều cái thấy chúng nó giống nhau quá. Chỉ thấy Nokia, HCT, Sony, Moto là có cá tính riêng. (Fan của Lão già và Sám ung đừng chém. Bố sợ lắm!)
Samsung

Sent from my ME173X using Tinhte.vn mobile app
Đẹp, LG quá lười thay đổi giao diện đến nhàm chán, nhưng G3 chắc sẽ rất tuyệt 😃
Chẳng thích phẳng tý nào. Tại sao cứ phải đu theo táo làm zề.
Makoto81
TÍCH CỰC
10 năm
Android kết mỗi giao diện HTC..
Feenix909
TÍCH CỰC
10 năm
phẳng là đúng thôi, máy LG khá ngon. Còn mỗi cái bộ icon cùi mía trước đây mãi ko chịu sửa. Chị em dùng còn được chứ ae dùng toàn phải cài launcher khác cho đỡ xấu.
Cũng đang hóng tình hình
cho e no them cai chong tham nuoc la co dieu khac biet lien ah
mog bác nào mod đc cái rom cho G2 theo dạng fẳg này..nhìn nhẹ nhàg fết ;)
saodemlion1
ĐẠI BÀNG
10 năm
Lại phẳng 😃 cái bóng iphone là quá lớn để vượt qua

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
ssngoclan
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đẹp
Phang theo phong trao,dau tien la ios 7

Sent from my LG-D802 using Tinhte.vn mobile app

Xu hướng