Thay đổi giao diện iOS với Theme Boss.iOS

Zippo1108
8/3/2013 21:17Phản hồi: 3.135
3.135 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bạn ơi sao widget ko hiện ảnh dc vậy
mình cài Mylocation rồi nhưng khi vào app thì bị văng ra là sao b nhỉ
Bạn vô setup.js tìm dòng Use Celcius or not và thay chữ false thành true như hình sẽ ra độ C nhé
Ở mấy trang trước có hướng dẫn fix lỗi này đó bạn.
He he ... Theme đẹp quá anh Zippo ơi ! :p
Dạo này khỏe không anh ? Cơ mà anh bỏ team iPad 911 rồi à, lâu không thấy update nữa, chuyển qua chơi theme rồi à ? :eek:
Có bác nào biết cách thay cái đồng hồ ở giữa trên status bar thành hình khác ko ạ ????????????????????😁
@tebinhtete Hỏi lại nè, với lại ai chỉ em cách bỏ cái dock đi đc hok 😔
mình sắp xếp mà cái SBwidget toàn bị chìm xuống dưới ko đc như mấy hình chụp, giúp mình với
@ngoccotin bạn nhấn vào khi nào thấy động đậy( giống di chuyển app) thì bạn thích để đâu thì để 😃
di chuyển xong nó lại xô lại cậu ạ
@ngoccotin bạn cho mình xin cái ảnh xem.
mình làm dc rồi, phải cài iBlank và no shahow icon theme
@ngoccotin Làm gì vậy bạn ?
Boss night mix red 😁 image.jpg image.jpg
@Ke_X_Men mình muốn nhét cái " Mông " zô chỗ cảnh trong widget 2 thì chình chỗ nào ban 😃
với lại chỉnh cái nhiệt độ cho nó nằm trên nữa 😃
với lại chứ Ha Noi Muon thay nữa thì chỉnh chỗ nào
bạn chỉ dùm cái 😃
@Ke_X_Men Bạn chỉ dùm mình cách sắp xếp để làm cái boss Red
cám ơn bạn trước
@phituanbmt Cái mông mình nghĩ ko nên nhét vào đấy, vì đấy hiển thị ảnh theo thời tiết và time trong ngày, nếu bạn có add đc thì cũng chỉ trong chốc lát( Mình nghĩ vậy) Nếu muốn nhét và cái ô tròn kiểu đấy thì dùng theme và option khác nhé ;)
P/s: Làm mãi nó mới hiện lên chữ Ha Noi và thời tiết đấy bạn ạ, h bạn lại muốn sửa là sao??? Nếu muốn thì chắc vào file setup ý hxhx :-s
@phituanbmt Nhét Boss red vào là được mà bạn, nhớ trên boss nhé. Have fun !!!
không hiểu sao em dùng bộ Gay kết hợp với boss Z thì không được, chỉ hiện được của Gay không à? Không biết em đã đặt đúng chưa nữa? Em đã ON SummerBoard Mode
@mrdung1990 Bỏ tick 1. Tick 6 và di chuyển lên bên dưới tick 2. Respeing Ok 😁
@Cau.At' Tks bác 😃
Kẻ ca ro 😁 Goodnight các bosser !!! image.jpg
App cydia Gridlock support cho ios 6 rồi thì không cần phải sài iblank nha.
@Zippo1108 mình có thử cái này trước nhưng vào Cydia thấy nó ghi phải mua mất mấy $ lận nên thôi làm cách kia
@ngoccotin ... Bạn dùng source này thì k mất phí http://cydia.xsellize.com ...
Ke_X_Men : Tôi sợ cái hàng mix của ông quá rồi đấy, các icon chẳng hợp nhau tí nào cả. :mad:
Nhưng phải công nhận ông sưu tầm đâu được cái wallpaper ở trên độc thật, mai tôi tặng ông cái shadow của icon xong ông ẩn chữ ở dưới đi thì nhìn tuyệt vời luôn. Lúc đó rông các icon như kiểu đang bay lên vậy. Mai nhé, tôi gửi cho. À cái font chữ ở pic trước tên là gì đấy ?

Mời ông Ke_X_Men với bạn HT_215 cùng toàn thể các bạn chiêm ngưỡng dàn led nhà mình mới tậu nha:
Anh em đánh giá xem nên để chữ dưới icon hay ẩn đi, widget cũng mới và hợp với bộ này lắm đó. Cái dock light là của bạn duyat share.

Trông thế nào ? Cơ bắp phết nhở ! :p
@Zippo1108 9/10:p còn 1 điểm trừ do bác không đưa link luôn 😔
@jlus Ngoài trang 1 đầy đủ đạn dược rồi đấy bác ;)
@Zippo1108 Anh Zippo có thể bớt chút thời gian cho e bộ themes này được k a? E kết lắm...e Gà lắm....a có thể post lên sau đó e tải về rùi dùng WB cài ra là xong ...E Chân thành cảm ơn a rất nhiều
dùng cho Ip4 và Iph5 a nhé
Font đấy là georgia bold bạn nhé. Ok mai gửi cho tôi nhé.
P/s: Mix linh tinh tại vì phần lớn theme này dành cho ip4 mà huhu tủi thân quá 😔(
@Ke_X_Men Ai bảo cậu thế, chẳng qua là cái hình nền nó không khớp thôi. Kiếm cái hình nền khác thay vô là được mà. Có rất nhiều hình nền còn đẹp hơn cái mặc định của tác giả rất nhiều. Chơi theme là phải sáng tạo theo phong cách của mình chứ cứ để default như của tác giả thì ai cũng giống ai, thà sài hàng apple nguyên thủy còn hay hơn. 😃
Ra đường ai cầm iphone mà chẳng giống nhau, quan trọng cái lõi phong cách bên trong mỗi người thôi.😁
@Zippo1108 A có cái nền nào full cho iphone 5 ko :oops: em tháy mấy cái wallpaper ngoài trang 1 vẫn bị co hết 😔
duyat
TÍCH CỰC
11 năm
9a2cf1e2eb0c6cdc45d23d322b08721e7a76df33.PNG 142f8ccf95042144e8965bba13abc2d70144ece2.PNG

Có ai làm được ntn chưa?
@duyat ... Nhìn e nó ngọt nước thế :p, share đi bạn ...
các bác làm ơn lấy dùm em code thời tiết của thành phố này với ạ
Gumi-Si (south korea)
@kegan1986 ... Của bạn đây 28289180, have fun ...
@saobachminh cảm ơn bác nhưng em cho vào file Config.js trong Widget-1 lại ko hiện lên thời tiết ,bác có thể lấy bằng chữ đc ko ,em làm theo hướng dẫn mà ko đc
@kegan1986 ... KSXX0012 hoặc code bạn cogikomay gui o tren ...
Xóa
Zippo1108 co thế hướng dẫn mình cách thay chữ Partly Cloudy trong Widget2 được không bạn hiền.
Bạn đang trưng cầu dân ý ah. Hihihi. Đẹp đó share đi bạn
Boss.night.mod đem xuống để trên boss.patch
Boss.liveclock đem lên để hàng thứ 2 thử xem được không nha bạn
Bạn thử code này xem 1132479

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019