Theme cho OS 6 Bold 9700

cacomhii
4/2/2011 15:7Phản hồi: 13
Theme cho OS 6 Bold 9700
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thank bác nhiều.theme này thật tuyệt.đó giờ xài theme mặc định OS6 xấu ơi là xấu.bóng đen che khuất cả màn hình.Sẳn tiện phát huy vài cái nửa cho AE lựa chon đi bác.Năm mới vui vẻ
theme này của bác ấy cũng đẹp còn nếu bạn muốn kohieejn icon trên màn hình hì vào tùy chỉnh để noicon là ok. cũng rộng rãi thoải mái, mỗi tội ko đẹp
bác có thể hướng dẫn cụ thể dùm được không.thanx
option/Display/Screen Display/ xuống cuối cùng chọn theme xuống chỗ Number of Icon row chọn No icon là ok.
bsnghia
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cám ơn bác nhé!
Dùng theme này đỡ nhàm hơn hẳn theme mặc định của máy.Có tí background rộng rãi hẳn, nhìn màn hình thoáng hơn bao nhiêu!
Chúc bác vui vẻ!
sao mình ko load được nhỉ.
Trinh74
TÍCH CỰC
13 năm
Theme mặc định vẫn ok hơn cả, có bác nào có theme khác thì Pots lên cho anh em thêm nhiều lựa chọn. :p
thãn bác nhé,vụ này biết tỏng từ lâu rồi,do bác đánh sai chử nên tưởng có tuyệt chiêu gì mới chứ
ờ thì bác băn khoăn cái icon của nó che hình nền của bác thì tôi nói cách ẩn nó đi cho màn hình của bác rộng rãi còn gì.
Theme này xấu òm à.
Mặc định vẫn đẹp lung linh.
Dù sao cũng cảm ơn bác nhiều vì tinh thần chia sẻ.
Mới thêm theme BBin Theme OS6 v1.0 ở bài đầu
up lên để down ota nào, thanks bác
Mình xài 9700 T-Mobile, OS 6.0.0.448. Tải theme trên này của cacomhii là được đúng không các bạn.
Cài xong báo cài đặt thành công, hí ha hí hửng options->Display (data,time, theme...) rồi vào Screen display (change theme...) để chỉnh lại theme mình đã cài nhưng không thấy theme mình cài ở đâu cả.
Search trên FR thấy nhiều trường hợp vậy, câu trả lời là không đúng theme OS6, nhưng trường hợp mình đúng theme.
Ai biết giúp với nhé!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019