Theme cho OS 6 Bold 9700

Thảo luận trong 'BlackBerry Bold (9000, 9650, 97xx)' bắt đầu bởi cacomhii, 4/2/11.

1. cacomhii

cacomhii Thành viên

File đính kèm:

:
    tuanvm2612, lmp281991, azzurind21 người khác thích nội dung này.
  2. thaigau

thaigau Thành viên

Thank bác nhiều.theme này thật tuyệt.đó giờ xài theme mặc định OS6 xấu ơi là xấu.bóng đen che khuất cả màn hình.Sẳn tiện phát huy vài cái nửa cho AE lựa chon đi bác.Năm mới vui vẻ
  3. bsnghia

bsnghia Thành viên

Cám ơn bác nhé!
    Dùng theme này đỡ nhàm hơn hẳn theme mặc định của máy.Có tí background rộng rãi hẳn, nhìn màn hình thoáng hơn bao nhiêu!
    Chúc bác vui vẻ!
  4. ceohyundai

ceohyundai Thành viên

sao mình ko load được nhỉ.
  5. thesy

thesy Thành viên

theme này của bác ấy cũng đẹp còn nếu bạn muốn kohieejn icon trên màn hình hì vào tùy chỉnh để noicon là ok. cũng rộng rãi thoải mái, mỗi tội ko đẹp
    thaigau thích nội dung này.
  6. huutrinh6688

huutrinh6688 Thành viên

Theme mặc định vẫn ok hơn cả, có bác nào có theme khác thì Pots lên cho anh em thêm nhiều lựa chọn. :p
  7. thaigau

thaigau Thành viên

bác có thể hướng dẫn cụ thể dùm được không.thanx
  8. thesy

thesy Thành viên

option/Display/Screen Display/ xuống cuối cùng chọn theme xuống chỗ Number of Icon row chọn No icon là ok.
    hungccthaigau thích nội dung này.
  9. thaigau

thaigau Thành viên

thãn bác nhé,vụ này biết tỏng từ lâu rồi,do bác đánh sai chử nên tưởng có tuyệt chiêu gì mới chứ
  10. khaiilk1910

khaiilk1910 Thành viên

Theme này xấu òm à.
    Mặc định vẫn đẹp lung linh.
    Dù sao cũng cảm ơn bác nhiều vì tinh thần chia sẻ.
  11. cacomhii

cacomhii Thành viên

Mới thêm theme BBin Theme OS6 v1.0 ở bài đầu
  12. thesy

thesy Thành viên

ờ thì bác băn khoăn cái icon của nó che hình nền của bác thì tôi nói cách ẩn nó đi cho màn hình của bác rộng rãi còn gì.
  13. cuckoo3007

cuckoo3007 Thành viên

up lên để down ota nào, thanks bác
  14. Phat GS

Phat GS Thành viên

Mình xài 9700 T-Mobile, OS 6.0.0.448. Tải theme trên này của cacomhii là được đúng không các bạn.
    Cài xong báo cài đặt thành công, hí ha hí hửng options->Display (data,time, theme...) rồi vào Screen display (change theme...) để chỉnh lại theme mình đã cài nhưng không thấy theme mình cài ở đâu cả.
    Search trên FR thấy nhiều trường hợp vậy, câu trả lời là không đúng theme OS6, nhưng trường hợp mình đúng theme.
    Ai biết giúp với nhé!