Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Themes cho BB8800

21/8/2007 11:3Phản hồi: 336
336 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hic
em chẳng download được
em dùng 7130(up rom 4.2) thì dùng themes của 71xx có được ko ạ?
Vô tư đi.Dùng theme của 8100 cũng được.Nhưng đừng chọn theme Zen nhé.Zen cho 8100 có track ball cuộn 4 chiều.Track wheel của 7130 ko có.Chỉ cuộn được 4 chiều khi vào full homescreen.Up theme Zen cho 7130 ver 4.2... nó mặc định ở profiles luôn.😁:D:D
For All.Ai cần themes+ wall thì pm cai mail.Tôi gửi cho( nếu ko dùng được mega..)
Em dùng BB8100, bác rảnh gui cho em nhé. Em thanks
Ah Bác cho em hỏi trong máy cài được tối đa bao nhiêu THEME?????

Email: dxhoa.bio@gmail.com
Mình đang dùng 8707 muốn xin ít theme bạn có thể send vào mail hath784@gmail.com không ? Thank nhiều lắm
lmpviettel
ĐẠI BÀNG
17 năm
cho mình xin vài themes BB 8100 đi bác, mail mình là lmpviettel@gmail.com Thanks a lot, chúc bác ăn ngon dể ngủ (khỏi thức khuya post nhiều bài)
xEza
TÍCH CỰC
17 năm
Bác nào tải dc theme cho 87xx vui lòng up lên trang 4share. com nhé, tải dễ hơn nhiều. Trang mega này đòi cài cái toolbar của nó mà máy cty mih lại ko có quyền admin để cài...thks
bác gửi cho em máy cái theme của 8100 với, cảm ơn bác nhiều!
findingnemo131@yahoo.com
bác có thể gửi theme cho mình được ko?kunbe84@yahoo.com
Cho tôi một ít nào, loại 7130 nhé. mail: phongeg@gmail.com
Xin cám ơn./.
nho bac goi cho minh vai themes cho BB 8100. Dia chi trungliet@yahoo.com. Cam on bac.
Cho Minh Xin Voi , Duyvu_79@y.c. Thanks Ban Nhieu , A Quen Minh Sai 8100
@:Blackbear,Pontiac,nguyenphong,findingnemo131,Impviettel,BB_T-Mobile.Đã gửi cho mấy Anh rồi. 7130 cài themes của 8100 vô tư nhé.Nếu có theme nào mặc định ở Profile thì gỡ bỏ đi.Trường hợp đó ít lắm.1% thôi.Em Test là vậy.Bro nào bị theme nào thì báo cáo Anh Em nhé.😁:D:D: Chúc Vui !
Lần trước mò mẫm tìm theme cho BB7130g không được, bác có cho em xin phát. Thành thật cảm ơn bác trước
mail : chaubusi@gmail.com
Bạn up lên 4.2 chưa ? Nếu lên 4.2 rồi thì cứ việc cài themes 8100 vào là ok mà.Mình toàn lấy themes của 8100 cho vào 7130 thôi.Đẹp lắm !.Chờ thêm có mấy mail nữa mình gửi luôn nhé !
nrk
ĐẠI BÀNG
17 năm
Gởi một bản với nhé: thanhvx@msn.com

Cảm ơn!
Ơ hơ...Anh ơi Em gửi cái gì nhỉ ? Anh lấy themes hay hình nền.mà cho máy nào vậy ? 😁:D:D:D:D
pnthu@inbox.com Bác cho e xin themes của 8100 với. cảm ơn bác.
xEza
TÍCH CỰC
17 năm
A Kiên cho mình một bản cho con 8707g nhé wthinh@gmail.com. Thanks
Lưu ý khi cài theme 8100 cho 7130g

Khi cài theme 8100 (Zen) cho 7130g thì bắt buộc phải gán 1 phím chức năng nào đó để gọi application list. Ta có hai phím chức năng trên máy: 1 bên trái - mặc định gán profile; 1 ở mặt trước giữa hai phím nhận cuộc gọi và phím kết thúc cuộc gọi - mặc định gán application list. Nếu 1 trong hai phím này không gán chức năng gọi application list thì bạn không thể sử dụng theme 8100 zen được vì scrollwheel không truy cập được các shortcut trên màn hình zen, do đó không thể gọi bất kỳ ứng dụng nào - mặc định theme zen highlight tại shortcut profile.
em la người mới khi sử dụng bb, tuy bb đã tích hợp hầu như những tính của một điện thoại thông minh nhưng những theme và game mà các bạn up lên đã làm cho nó ngày càng trở nên hay hơn, mạnh mẽ hơn.cảm ơn các bạn
Bác Chưa Tinh Tế ơi! Gửi em vài theme của 8100 nhé, tks bác nhiều
thanhnt@vacodtt.com
Cho mình xin vài theme của 8300 với nha?
Mail : Tam_Sigum@yahoo.com

Cảm Ơn trước !!!!
spiderman
ĐẠI BÀNG
17 năm
SM search trên Net ra được link này thấy cũng có nhiều wallpaper đẹp quá nè.

http://www.zedge.net/wallpapers/1211/blackberry-7130g-wallpapers/11-5-4/
Bác cho em mấy cái themes dùng được cho con 7290 nhé. Thanks bác trước. nick của em là : watashi_tai@yahoo.com
hungsangbkb
ĐẠI BÀNG
17 năm
Mình cũng cần themes cho máy 7290, và cách cài themes vào máy, gửi cho mình với,
Mail là: hung.dq@shb.com.vn
hoặc: hungsangbkb@yahoo.com
Thank nhiều
hungsangbkb
ĐẠI BÀNG
17 năm
Mình cũng cần themes cho máy 7290, và cách cài themes vào máy, gửi cho mình với,
hungsangbkb
ĐẠI BÀNG
17 năm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019