Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Theo Bạn 3G mạng nào tốt nhất ?

thamtubmt
27/1/2010 3:41Phản hồi: 520
520 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dung viettel van thich nhat, ban dau moi thu nghiem ma, mot thoi gian toi song se on dinh thoi ^^
cuibap89
TÍCH CỰC
14 năm
Mình thấy viettel dùng ổn định và nhanh nhất
linhmoitote
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mạng nào cũng có cái hay, cái dở của nó, chẳng thằng nào là ngon 100% cả. Bác chủ topic này đặt vấn đề là "3G của mạng nào tốt nhất" nên đề nghị chỉ góp ý về 3G thôi, còn số thuê bao, chất lượng mạng...chung chung thì kệ họ, ta không bàn ở topic này. Tôi vừa bị quả đắng với 3G của VinaPhone đây, giờ vẫn chưa hết bực mình, nó trừ tiền quá ăn cướp các bác ạ
3G mới ra còn nhiều lỗi, mạng nào cũng có người dính chưởng, không phải mỗi Vina đâu bạn.
mình thấy mạng của Vietttel chán quá.....điện thoại trc kia cũng vậy....ADSL cũng thế....giờ 3G cũng ko loại
GPRS của Viettel trước như thế nào thì giờ 3G nó cũng vậy thui, em đảm bảo với bác là nếu về quê thì 70% các xã ở huyện nhà bác là có sóng 3G. Chất lượng thì tương đối là ổn định. Em đang dùng USB 3G của nó mà, chỉ mỗi tội giá mua cao quá thôi bác ạh (1tr1/cái), TB tương đối cao, dùng 2G trong tháng trả 120k vượt phải trả thêm 100đ/MB.
nhoc10
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bác nì sân nhà đá sân nhà nì, nhưng mà như vậy mới công bằng há, nhân viên nhưng không thiên vị công ty mình, có gì nói đó 😃
Thật sự là em rất thấy bức súc vơi 3G Viettel mà cũng chẳng hiểu kiểu này làm sao khách hàng kiểm soát được tiền nong thế nào mà cứ thấy trừ tiền hoài trong khi mình dùng gói MI25 mỗi ngày dc free 100M mà mình dùng cũng không nhiều chỉ check Mail thế mới điên chứ.nên giờ đành phải cắt
Tôi tin tưởng và luôn dùng mạng 3G viettel
Mình xài 3G Viettel àm sao thấy sóng 3G lởm khởm quá. Ngay trong bệnh viẹn Việt Đức giữa thủ đô mà vùng có sóng vùng ko, đi mấy bước thì có sóng 3G, đi mấy bước ra khỏi vùng đó thì mất , ở ngoài phòng cấp cứu thì mất sóng 3G, đi mấy bước qua cổng lại có 3G .
Ở nhà riêng dưới phố Vọng thì sóng 3G luôn ổn định, ko bao giờ có chuyện vừa kể xảy ra cả
túm lại là chưa nên xài 3Gs
chắc là vi na cái này mới à nhá, em không biết rì về cái này
Tôi vote cho viettel
Đợt tới này Viettel sẽ phủ sóng tới các huyện trong cả nước thì đi đâu ta cũng có 3g thôi
thằng vittel phủ sóng rộng, nói chung chất lượng cũng tốt. nhưng mình đang ở tp nên khoái mobi hơn . 1 poit cho mobi
Còn bác nào có ý kiến khác không nhỉ ?
vote cho viteo..vì em xài mobile,ông già xài vina,mẹ xài viteo..thấy mẹ là ổn định hơn cả
thông thường mọi người đánh giá theo mạng mình sử dụng chứ chưa thật sự khác quan
mạng viettel giờ cùi mía hết sức load web chậm, vina thì khỏi nói ở chỗ tui hok bắt được sóng 3g lun, giơ thấy mobi la nhanh nhất mà không thấy thằng nào điếm bằng thằng viettel chơi toàn tính tiền tai khoảng chính, tai khoảng phụ hok cho chơi, trong khi các mạng khác thì tính tài khoảng phụ trước
em thì dùng mạng viettel nhưng em thấy bạn em dùng mobifone mạng chạy nhanh hơn hẳn . viettel chỉ số lựong chứ chất lượng còn thua xa lắm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019