Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Theo Bạn 3G mạng nào tốt nhất ?

thamtubmt
27/1/2010 3:41Phản hồi: 520
520 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chưa dùng vitteo dùng vina thấy cũng đc, mobi cũng đc, mỗi tội nhanh hết thẻ,
mobifone bây h là nhanh nhất rùi,mỗi tội dịch vụ làm ăn dở quá 😔
Bạn đã sử dụng dịch vụ j của Viettel chưa mà lại phát biểu như vậy. Nếu nói đến chất lượng 3G của Viettel thì có thể nói là rất OK, còn về tất cả các dịch vụ thì dịch vụ nào cũng tốt. Phải công nhận là Viettel là NCC có hệ thống cửa hàng giao dịch rộng lớn, càng ngày công tác chăm sóc khách hàng càng được trở nên hoàn thiện. NCC nào cũng có những mặt còn chưa hoàn thiện nên rất cần đến sự đóng góp ý kiến của khách hàng, mình nghĩ là bạn đừng đánh giá một cách phiến diện như vậy có lẽ là thiếu thiện chí.
vote cho vit teo, từ lúc mới dùng đến bây giờ lúc nào sóng cũng đầy 5 vạch, sợ thật
jay_tiwan
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mobi cùi mía chết đi đc, mượn sim mobi của chị em bỏ vô lướt wed ngồi đợi.... đợi...... đợi..... nó chạy xong rồi mất kết nối. Trong khi viettel vô ầm ầm. Vote Viettel😁. Ngoài ra Viettel còn đc chọn là Nhà cung cấp dịch vụ viễn thông tốt nhất thế giới tại các nước đang phát triển.Thông tin chi tiết mời vô đây
maitien2004
ĐẠI BÀNG
14 năm
tớ thì vote cho vina vì thấy xài ở tphcm cũng ok ? down host nước người được 350kbs ! có dịch vụ trọn gói ! còn pác vt thì trừ tiền dã man wa ! mới xài thử có 1 tuần mà xém chết... ăn mì cả 2 ngày nay rồi
em thấy mobi dùng ngon hơn vịt teo ạkk....
DragonVct
ĐẠI BÀNG
14 năm
Vina thì không biết như thế nào! Mình đang xài cả 2 mạng vịt-teo và mobi! Không biết có phải do tùy vùng hay không nhưng mình ở Vũng tàu thấy vịt-teo hơn hẳn mobi đó! Mà dạo này mobi hay bị nghẽn mạng nữa chứ!
dib
TÍCH CỰC
14 năm
Viettel 3G,cả gprs đều tốt nhất!
Noi chung cac mang deu co gang canh tranh nhau ve 3G nhung cac tien ich con it qua, khong than thien voi nguoi dung, khong hap dan voi tat ca tang lop khach hang, chat luong thi cung chua tuong xung voi NHA MANG QUANG CAO. Noi chung song o VN la vay thoi.
mong_co
ĐẠI BÀNG
14 năm
Xài tới xài lui giờ thì thấy 3G của viettel phải nói là ổn định hơn hết. Tuần rồi đi chơi ở khu du lịch sinh thái ở U Minh Thượng tỉnh Kiên Giang. Tại đây sóng mobi tịch ngòi nên không bàn, vina thì gọi tốt nhưng GPRS còn không có lấy gì 3G, ấy vậy mà viettel lại có 3G ! Phải nói là quá bất ngờ. Ở nơi âm u vắng vẻ như thế mà có thể dùng mobile gọi skype cho bạn bè được mang lại cảm giác là lạ khó tả.
homepage
ĐẠI BÀNG
14 năm
thấy viettel là ngon, mặc dù mình đang xài sim vina nhưng cũng sắm 1 em vitetl để xem tivi =3g, song viettel ngon trong khi mobi, vina lại ko có

hơi bị buồn
Tớ thấy sài mạng 3G của Vina rất tốt - sóng cũng tương đối ổn định, tốc độ tuy chưa được như thông số công bố nhưng cũng tạm chấp nhận được.
Mạng Viettel thì thích hợp ở những khu vực xa, do mạng Viettel phủ sóng mạnh ở khu vực ngoài thành thị.
Mạng Mobie mọi thứ ở mức trung bình, tương đối linh động.
Tớ chọn một phiếu cho mạng Vina.
Sóng Viettel khỏe nhất, gần như lúc nào cũng full vạch. Hơn nữa ở các khu vực rìa ngoại thành vẫn có sóng trong khi Vina và Mobi tịt ngòi. Vote 1 phiếu cho Viettel
nguyendlu
ĐẠI BÀNG
14 năm
test thử hết 3G của các mạng ở đây rồi

Mobi: tốc độ ổn định từ 200 -400Kb/s

Vina: tốc độ từ 150-250kb/s ( hjc, 3G nó chưa phủ sóng hết đà lạt nửa, có đc mấy chổ có à... bùn)

Viettel: cũng giống vina lun....

==> mobi vẩn ok nhất
viettel thôi 😁 từ xưa đến nay vẫn tin dùng
nhưng chả hiểu các chú viettel có tính tiền điêu k nữa
3G Vina quê em củ chuối quá
gprs,edge cũng chuối lun....! :d
nói chung các nhà mạng 3G là như nhau,cám ơn vina vì đã cho ae biết về 3G sớm nhât,cảm ơn Mobi vì đã cho 3G ổn định nhất,ccamr ơn Viettel đã phổ cập 3G.Nhưng chất lượng và sự ổn định sẽ đc các nhà mạng cải thiện và đang rất tốt,nói tóm lại là như nhau thôi
thienth
TÍCH CỰC
14 năm
Uhm viettel thấy dv rất nhanh gọn...
vote cho viettel , giá cũng ổn mà mạng củng ổn !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019