[Thi Infographic] Bạn biết gì về Vi Khuẩn.

bado
21/7/2012 13:53Phản hồi: 20
20 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không hiểu sao không phóng to ảnh được...! Anh em download về xem góp ý giúp mình để hoàn thiện nào..😃
bạn attach file vào bài thử 😃

Attach nó cứ bảo file lớn. Mình nén lại còn < 1mb nó vẫn báo vậy, chẳng hiểu vì sao. Lọ mọ up lên thèn imageshack.us gì đấy thấy hình hiện ra bự nhất nên để tạm + thêm cái link mediafire để ae nào siệng download về xem....😔
maquan
CAO CẤP
12 năm
@bado Bài của mình kích thước 1000x3542, nặng 2,72MB up lên tinhte vô tư mà 😁 Chắc hình của bạn dài quá nên nó ko cho up cũng nên
Hơ, sao không ai vào ném gạch nhỉ? AE góp ý hộ nào?😔
Đúng rồi, chắc tại dài quá 😔....Hay tại ae không thấy rõ nên không thấy ai góp ý hộ.😁.
Híc, làm xong chẳng ai có y kiến, chả biết xấu hay đẹp luôn....Bác nào ghé thăm tiện... tay phán giúp em vài câu nào? Thanks.......
phucgiadn
ĐẠI BÀNG
12 năm
hơi nhỏ và khó đọc , bác chỉnh lại 1 tí cho anh em dễ đọc nha
Thanks bác có ý kiến 😁. Tại không thể up ảnh theo kiểu click vào phóng to lên như ACE được nên mình có để link download bên dưới (Xem rất rõ) :D
Chả nhìn thấy gì
khó đọc quá
Hơ, ACE chịu khó down về xem giúp mình...Không hiểu sao không phóng to được.

Chẳng thay đổi gì infographic, úp lại cho anh em dễ xem thôi.
Anh em chém giúp mình với, cuối cùng cũng làm được cái phóng to, gà quá..😔
DDoS
TÍCH CỰC
12 năm
nhìn kiểu thiết kế và phối màu, mình đoán bạn không phải dân thiết kế rồi...😁.....
Hì, mình ham vui tham gia tý! Cái gì được, cái gì chưa được Bác chỉ luôn với? Mình chỉ biết vẽ cad nên chỉ được thế thôi...Chắc cũng được cái rõ ràng chứ Bác 😁?
DDoS
TÍCH CỰC
12 năm
@bado Rõ là một vấn đề: nhưng infographic yêu cầu tốt mảng graphic (liên quan mật thiết với đồ họa)...phối màu của bác không mịn, màu sắc kết hợp chưa hài hòa. Mình nghĩ các hình ảnh bạn nên dùng màu đậm hơn thì sẽ nổi hơn nhiều...đôi điều góp ý! ;)
cái này khá thú vị, mấy cái về thể loại vi sinh vật là em thích lắm
phanvdam
ĐẠI BÀNG
12 năm
Trên tay con gái dơ hơn con trai à :mad:
Chính xác! 😁, đùa thôi vì trên tay con trai môi trường axit hơn nên 1 số loài không sống được mà chỉ sống tốt trên tay con gái thôi! Nhưng cũng tự hào tốt! Tay con trai "sạch" hơn!😆
Hì, góp ý khá đúng 😁, autocad xuất ra file ảnh tệ lắm! Lúc thiết kế trên cad nhìn đậm màu + mịn, nhưng khi xuất ra file ảnh thì tòe loe...:D, chỉ có xuất ra file PDF là ngon thôi!-->buồn!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019