Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Thoát khỏi chế độ Exit Safe mode của Iphone

dqtdv73006
17/1/2011 15:32Phản hồi: 35
35 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ai giúp mình với
tình trạng máy sau khi thoát "exit safe mode" thì bị mất sóng máy 3gs 8gb fw 4.1
t ko xóa đc. b nào giúp t vs😔
viptai92
ĐẠI BÀNG
11 năm
cài vô rồi mà sao nó ko cho kết nối bằng cáp vậy? chỉnh kết nối wifi cũng ko được. ai biết bị sao ko?
Bác ơi cho em hỏi tại sao lại bị vướng vào chế độ safe mode vậy àh, máy em đag xài bt, vào chơi game xog thoát ra nó bị mất hik icon trên màn hìh, em mới reset lại thì zô safe mode, xog em reboot lại thì hết, nhưg em sợ nó bị lại qá. Dùg PC suit có làm mất hết dữ liệu trên máy ko ạ? Giúp em với!!
@Junrie Do bị xung đột phần mềm nên bị Safe Mode với Crash bạn à 😃
Dùng PC Suite cũng ko làm mất dữ liệu của máy đâu bạn nhé ;)
mình hay bị vào chế độ đó reset là xong ^^!
Không cần cài gì hết các bạn,đơn giản thôi:Từ Các bạn kéo thanh công cụ ( vuốt từ màn hình ) xuống, sau đó bấm vào chữ Exit...sẽ xuấn hiện một thanh công cụ mới, các bạn chọn Restars lại là xong nhe.
@le hong hanh Mình làm như bác này ok nè, IP4 world 😃
Chào ae tinhte. Tình hình là e đang xài ip5 bản word. Hôm qua lỡ tay reset all setting và bị dính safe mode. E tìm cách gỡ và tìm đc bài viết của bro này tinhte.vn/threads/huong-dan-fix-loi-exit-safe-mod-tren-iphone-ipod-ipad.694648/ và kết quả đã gỡ đc exit safe mode nhưng khi nào trong cài đặt thì ko thấy các tweak đã cài. Và e đã có đăng bài hỏi và đã tải lại cái Preference loader và kết quả là đã hiện các tweak trong setting. Nhưng vấn đề chính là ở đây. Khi e tải NCsetting về cài đặt và muốn cho nó hiện lên notification trong mục Notification nhưng không có để chọn trong notification center. Ngoài cái NCsetting ra còn có cả compose đều ko hiện trong notification. E mạo muội lên đây mong ae ai biết xin chỉ giáo giúp e
Thanks ae nhiều
Tình hình là sau khi chạy 'White apple affective repair', restart máy thì bị ăn táo luôn rồi, đang cần sự giúp đỡ 😔
Tình hình là sau khi chạy 'White apple affective repair', restart máy thì bị ăn táo luôn rồi, đang cần sự giúp đỡ 😔
lamchanhuan
ĐẠI BÀNG
11 năm
exit sade mode cách nhanh nhất là đổi lại ngôn ngữ 😁
Em cảm ơn bác chủ Top
anh ơi em chọn vào xong bước 1 nhưng k có bước 2 anh ơi, làm sao ạ, em xử dụng bản 2.9.7

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019