Thông tin mới về sim ghép cho 5s lock IOS7.1-7.1.1 đã có ổn định

minhlong84
17/6/2014 9:26Phản hồi: 52
Chào các bác!

Theo như em đc biết, 540 Trương Định đã có sim ghép V7.4.5 cho 5s lock (Sprint, T-mo, ATT) IOS7.1-7.1.1 đã có ổn định.
Vậy em muốn xác nhận thông tin chính xác và đã có bác nào chuột bạch chưa để em qua múc 1 em về ạ!

Thanks!
52 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

540 Trương Định thì nổi quá rồi, quảng cáo có sim ghép 5s sprint từ tận 2013 😁
minhlong84
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thanhduc2384 Thế mà em gọi cũng nói là có rồi, ổn định rồi là sao?
hôm nay cũng mới nhận được sms từ 540 trương định là đã có sim ghép 5s tmobile 7.1.1 ổn định , em cũng chưa bít loại nào nhưng hồi trước dùng thẻ heicard + rsim air 2 cho viettel nhưng bắt active liên tục, em mới gọi điện lên 540 hỏi giá thì tận 400k , nếu bác mua qua địa chỉ này có 200k , còn em thì em đang đặt bên kia về roài

ở đây 200k
http://heaveniphone.com/threads/196118-sim-ghep-heicard-v7-4-all-in-one-dung-chung-cho-iphone-4s-5-5s-5c-ios-7-1-1-gia-200k.html

còn ở đây 300k
http://shopmobile.vn/product/sim-ghep-heicard
minhlong84
ĐẠI BÀNG
10 năm
Haiz.. Vẫn chỉ ổn định là Vina, còn Mobi và Viettel thì...chán. Thế mà quảng cáo như đúng rồi ý. Mất thời gian
@hobachai mình dùng cho vinaphone bạn ah, thấy cả tháng chả rớt mạng hoặc bắt active lại bao giờ
hobachai
TÍCH CỰC
10 năm
@dainguyenhai ý mình hỏi là xài iphone 5s/5c lock sprint và fw nào? bạn có thử sim mobi chưa?
@hobachai mình 5s lock tmobile mỹ os 7.1.1
hobachai
TÍCH CỰC
10 năm
@dainguyenhai cám ơn bạn..tưởng 5s/5c lock sprint chứ..
hobachai
TÍCH CỰC
10 năm
hình như mới có heicard 7.4 ah và chưa ổn định.
em cũng thế , sim chính là viettel 11 số , sim rác lại là vina 10 số😔
Rsim air2 mua ở đâu ngoài HN vậy bác
@play_boy0666 bạn qua 31 xã đàn có đấy, nhưng thấy giá hơi cao, trước mình mua 550k
mr hung90
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hôm trước ra 308 nnguyễn trãi mua heicard v7.4 400k về ghép được mỗi cho vina mobile thì active mãi.chán đời.
@mr hung90 bạn thử sim viettel xem có lên đc ko 😃 mình dùng rsim ko lên đc viettel mà sim chính của mình là viettel
mr hung90
ĐẠI BÀNG
10 năm
@dainguyenhai Viettel với mobi bị active hoài b à
www.heicard.com & www.simheicard.vn
Bên mình có rồi bạn ạ , bạn mang máy qua mình test thử , mình mới làm trên iPhone 5S Oranger thành công , dùng như quốc tế :
bearshare
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ngườiđưatin Em lấy sim của bác về restore lại, cắm viettel, lên luôn. Mất sóng tự kick lại. Ngon. 😆

Sent from my iPad using Tinhte.vn mobile app
Co ai biet wedsite nao unlock code uy tinh o nuoc ngoai ko?chi dum minh.thanks

Sent from my iPhone using Tinhte.vn app
mình cần 1 cái sim ghép cho 5s ios 7.1.1 mạng mobi
thì cái heicard đó xài có ok không mọi người
@TrungNhung0904 đang dùng 5s orange fr với rsim và mobifone chỉ thay sim phải kích lại để 2G sóng gió ok.
đang cần mua thêm cho bạn mà kg thấy!
@loloticavip Máy bạn ios mấy vậy!vì lúc trước máy m ios 7.0.6 thì chạy sim nào cũng ok!lên 7.1 cũng ok!nhưng lên 7.1.1 thì lâu rồi k thấy sim nào dùng được!
@TrungNhung0904 OS 7.1.1 mới nói chứ!
@loloticavip Ok thank bác nhiều!em chạy ra mấy quán dt tìm sim ghép đây!máy thanhg ipod quá lâu rồi!
Của em mạng o2 mang từ Anh về!đã lên ios 7.1.1 bây giờ mua sim ghép gì thì sài được các bác ơi!em chót lên 7.1.1 từ lúc nó mới ra mà đâp chăn chờ sim ghep từ đó đến giờ!mong anh em giúp đỡ!
Ps: các mạng khác dùng lên 7.1.1 có sim ghép lâu rồi mà o2 thì k sài được!
Bạn ở
bạn ở HN hay SG?
Mình ở Hải Phòng mới khó!nghe mọi người trên diễn đàn bàn luận mà sốt ruột quá!
có mỗi chỗ mà tít SG.
mình lên 7.1.2 5s lock tmobile, xài sim ghép heicard v7.4 mới gắn vào thì ok lắm đc và tiếng sau cứ bắt active hoài luôn rõ khổ... có bác nào có cáo kế giúp e với
@Hoàng Huy Giang hình như bạn jb rồi phải ko, mình cũng y như bạn jb rồi thì vài tiếng là bị đá ra active, mà khi restore lại sạch k jb thì ok ko sao cả
@nhoc_tron36 vậy có ok không bạn? xài thấy ổn không?... k có jb thì có vấn đề gì không
@Hoàng Huy Giang ko jb thì xài bth như QT vậy bạn ơi, rớt sóng cũng k rớt nữa, khởi động lại hay airplan on đều bth hết, on off 3g cũng dc, còn jb rồi thì nó linh ta linh tinh thế nào ấy chả hiểu
t0nistar01
ĐẠI BÀNG
10 năm
bác ơi e có ip5s lock tmobile đạng chạy 7.1.1 có sim ghép nào chưa hả bác ơi,e có nên up lên 7.1.2 k ạ..e mong các bác chỉ giúp e với,máy e vẫn chưa jb ạ..huu

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
t0nistar01
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Hoàng Huy Giang a ơi dùng loại sim ghép nào hả a,a chỉ cho e với e ở ngoài hn a ah

@t0nistar01 t dùng heicard v7.4 ... đang khổ vì bị active 😃
t0nistar01
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Hoàng Huy Giang a giang ơi a dùng sim viettel hả a,e lại dùng sim chính là viettel làm ntn bh hả a?

@t0nistar01 máy t đang chết vì chưa lên sóng đây nhưng k văng active nữa.. bạn t chỉ là restore lại máy xong r kích lại sim ghép thử làm đi... nhưng sau khi restore thì phải có sim của nhà mạng vd như nếu lock tmobile thì phải có sim nhà mạng đó để active vì restore nó bắt active lại cẩn thận chổ này 😁
mr hung90
ĐẠI BÀNG
10 năm
hong thoi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019