Thử các chức năng của Butterfly 2 sau khi nhúng nước

TDNC
26/8/2014 1:42Phản hồi: 95
95 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ôi bướm
tretoday85
ĐẠI BÀNG
10 năm
đến chết với mod...nhúng bướm..làm sạch bướm....ặc ặc
bướm gì mà có nhiều lỗ thế nhỉ?
solarbizz
TÍCH CỰC
10 năm
cổng 3,5mm bị nước vào chạm rồi(rút tai nghe vẫn báo đang cắm vào) mà vẫn bảo ok
có thể con buf 2 này chịu được chuyện vô tình rớt nước nhưng cũng phải làm khô cả cổng hoàn toàn mới cắm jack vào,vì cắm vào sẽ đẩy nước còn đọng vào sâu trong máy hơn => việc làm phá máy
N.E.M
CAO CẤP
10 năm
đã là gì so với nokia 5310 của mẹ mình, máy đang trong túi quần bị xô xuống hồ nước tung tăng cỡ 20p mới lôi ra, tuy ẻm đã ngủm nhưng sấy khô vài ngày lên lại bt, lần thứ 2 thì bỏ quên trong quần rồi ngâm 2 tiếng trong xà bông, sau đó giặt trong máy giặt, sấy phơi khô vẫn lên lại 😁
sao không thiết kế thêm cái bịt lỗ tai nghe vs lỗ cắm sạc cho an toàn nhỉ
Toi bay jo minh chua bit càfe tinhte o dau nua
konica123
ĐẠI BÀNG
10 năm
Con bướm xinh con bướm xinh con bướm đa tình, eo, mấy anh cứ thử nghiệm em, ướt hết cả bướm.
thế này ms là chống nước chứ đâu như mấy thằng phải đóng đủ thứ mới dám ngâm =)) chẳng may tuột tay xuống thì cũng ôi thôi
nhưng mà mình nghĩ ko nên thử bằng nước đá vì sẽ có sự ngưng tụ ở bên trong, Trc có cái đồng hồ chống nước cũng xịn, ngâm nước đá xong phải mang ra tiệm sửa đó 😔(
clarkht
TÍCH CỰC
10 năm
nên che mấy cái lỗ của bướm lại thì tốt hơn
phải chi tk dày hơn chút để cho pin lên 3500 thì quá đỉnh
con này bán chỗ nào ấy các bác nhỉ
Làm sạch bướm là sao nhỉ?
huynam994
ĐẠI BÀNG
10 năm
các cổng nó phủ nano rồi nên ae cứ nhúng tẹt ga đi
Hi vọng có phiên bản pin 3200ma,mình rất ấn tượng với tính năng lấy nét sau của M8 😃
Cứ ngỡ HTC ra con bướm này nhét viên pin 3500mah, haiz, nản ông HTC ghê, ra con máy nhỉnh hơn M8 có tí, đạp lên chân nhau làm gì không biết.
Đang xài bướm S, quá ngon, chỉ thiếu chống nước + sạc nhanh là hoàn hảo.
Mà không biết con này có sạc nhanh không nhỉ?
@goldenstar Chắc có bạn à,chán ghê năm nay mình ko nâng cấp 5s lên ip6,tính mua b2 mà chán htc quá,pin 3200 thì hay,M8 mình dùng qua rồi,pin dc 1 ngày thôi,chưa thực sự thoải mái
HTC Butterfly 2 nói chống nuoc đạt chuẩn IP57 mà hôm t5 tuần trước mình đi mưa bị vô nước, làm màn hình bị mờ, mình đem lên trung tâm bảo hành thì họ từ chối bảo hành là sao? Máy mới mua hôm t12, tự nhiên h bắt mình thay màn hình hết 2.350.000 thiệt ức chế hết sức, mà h ko bik làm sao.
Tại sao đt chống nuớc, đi mưa bị vô nước lại ko được bảo hành? Bạn nào có cách gì ko chỉ mình với?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019