Thử cài phần mềm trên Asus Fonepad

Thảo luận trong '[Android] Tin tức - Đánh giá' bắt đầu bởi vuhai6, 5/3/13. Trả lời: 375, Xem: 78553.

1. cuongnm11

cuongnm11 Thành viên

Mình thì chả quất con nào cả. Tiền trên mình làm con iPadmini hoặc con nook HD +

2. =Tử_Hải=

=Tử_Hải= Thành viên

có 5,5tr sai mà làm đc ip mini. theo bác con con nhỉnh hơn ?

3. cuongnm11

cuongnm11 Thành viên

:D tại bạn nói không quan tâm tới giá nên thế. Nếu chỉ có 5,5 thì bạn làm con fonepad, khi đó nó có 3g, lại call được.
    Còn nếu chỉ cần wifi thì dĩ nhiên thằng nexus 7 32g wifi nó đập chết thằng samsung trên, vì thằng samsung đó chỉ có bản wifi giá 4,5 thì phải, còn 3g phải 7,2 chai.

4. =Tử_Hải=

=Tử_Hải= Thành viên

Bác cứ lan man quá. ý em là
    2 con fonpad và tab2 7inh 3g thì nên chọn thằng nào theo quan điểm nếu phải trọn 1 trong 2 của bác. nói thật là em tính mua tặng gấu mẹ sắp sinh. vì sau này sinh có đi việc hay nằm nhà bà ngoịa còn có 3g mà vèo vèo. mà lại có thêm cái máy ảnh thi thaongr em còn gọi về cho 2 mẹ con

5. Sangz1

Sangz1 Thành viên

Các ban cho minh hoi game : asphalt 7, fifa 12, six gun, gangstar rio, need for speed, modern combat 4, dungeon hunter, pes 12, ....có chơi được trên asus fonepad không ?

6. liptong_chanh

liptong_chanh Thành viên

7. liptong_chanh

liptong_chanh Thành viên

mình đã sài ss p1000 thấy không mượt và sài thử ss p3100 tình trạng như nhau.
    fonepad thì riêng mình thấy ổn hơn ss tab .lựa chọn tuỳ ở bạn.
    hiện giờ mình thấy fonepad rất ổn về sau thì không biết thế nào.
    nếu bạn chọn thương hiệu tốt hơn là ss tab. vì mình nghĩ rằng tiền nào của nấy.
    còn tiền bạn thế nào thì chọn thế ấy vì mình không biết fonepab sống được bao lâu.
    riêng về ss tab p1000 thì hơn 2 năm rùi vẫn sống nhăn chỉ có tội không mượt.
    update mình sài fonepad được 1 tháng và đã có cập nhật mới rồi
    ss tab thì chưa thấy vẩn 2.3.5

8. liptong_chanh

liptong_chanh Thành viên

riêng mình thì thấy tốt hơn còn các bạn khác thế nào mình khong biết vì anh mình có 1 cây ss tab
    mình cung voc vạch ghe lắm nếu máy nào yếu yếu chắc khó sông trong tay mình.
    à này cảm nhận của mình thế này nhé.
    ss.tab tốc độ không ổn định lắm tức là lúc thì chạy rất nhanh,và lúc thì như rùa.
    còn fonepab thì không nhanh không chậm bất cứ lúc nào nó cũng thế cứ đều đều thẳn tiến.
    chúc bạn vui

9. liptong_chanh

liptong_chanh Thành viên

mình thì thích cảm nhận thực sự của các bạn đã sử dụng chứ không thích mấy cái kết luận trên giấy.

10. cuongnm11

cuongnm11 Thành viên

:) thế thì cứ fonpad thẳng tiến bạn nhé.

11. liptong_chanh

liptong_chanh Thành viên

CÓ bắt đền không đấy .ok múc fonepad đi nhưng khi mua lựa kỷ 1 chút.so cảm ứng của 2 fonepad cái nào tốt hơn là xúc thôi.

=Tử_Hải= thích nội dung này.
  12. =Tử_Hải=

=Tử_Hải= Thành viên

em cả tuần nay nghiên cứu em này quá, công nhận cũng có 2 ý kiến trái chiều 55/45 tính cực cao hơn mà lo quá, cái lo nhất là sau này nó bán ko đc nó bỏ bê thì các pm có dùng đc ko , các app trong chplay có update bt ko ?

13. =Tử_Hải=

=Tử_Hải= Thành viên

Bạn đnag hỏi ai vậy bạn ? nói thì trống ko

14. =Tử_Hải=

=Tử_Hải= Thành viên

Tiện cho em hỏi luon bác dùng con ông anh bác với con này bác thấy con này màn hình hơn nhiều ko ( cty em có con tab2 em cảm thấy màn hình nó ko đc mịn lăm) ý em là so sánh về độ mịn , vỡ hạt , rỗ ấy nhé, chứ em ko quan tâm màu mè vì cái ấy tùy cảm nhận

15. Eikichi

Eikichi Dự bị

Bác chủ thớt cho em hỏi, liệu con này có cài được bộ ứng dụng adobe đọc được mấy file đuôi cdr, psd ko nhỉ. Đọc được em múc luôn :D

16. Sangz1

Sangz1 Thành viên

Mình hỏi bạn nào biết thì trả lời. Cảm ơn bạn đã góp ý !

=Tử_Hải= thích nội dung này.
  17. barminhtri

barminhtri Thành viên

Mua con này nếu chỉ vì nó có tính năng gọi và nt thì theo mình là ko nên chút nào. Thứ nhất là việc nt trên màn hình 7inch khá là bất tiện, mỏi và chậm. 2 ngón tay trỏ sẽ phải đẩy lên cao để nâng máy, lòng bàn tay tay sẽ phải làm điểm tì , điều này tạo nên 1 lực nhỏ khi sử dụng, rất khó chịu. Tiếp đón việc úp cái màn hình 7inch lên tai khi nghe đt nói thực đối với một số người nhìn vào rất ngứa mắt, tinh tướng và...dở dở kiểu j đó. Điều quan trọng nhất là khi đi đâu mang theo cái đt to như vậy rất bất tiện, ngay cái đt có 4,5 inch mình thấy đã to và bất tiện lắm rồi. Mình nghĩ mua một cái mtb yuan tuý và sử dụng kèm 1 chiếc đt nhỏ sẽ hay hơn nhiều

18. liptong_chanh

liptong_chanh Thành viên

bình thường bạn à,có hơi kén game 1 chút

19. liptong_chanh

liptong_chanh Thành viên

tốt hơn bạn à web mình zom 200% nhưng khong thấy vỡ hạt so với tab 2 thì mình thấy nhỉnh hơn.cpu thì đều đơn nhân cã nhưng em này sử lý có vẻ tốt hơn

20. liptong_chanh

liptong_chanh Thành viên

sài máy tới hôm nay mình đang gặp 1 lỗi không biết do cài nhiều ứng dụng quá hay chết jac usb không biết. mà kết nối usb không nhận máy đây.conet..scan hình ảnh thì vẫn ok.nhưng chép dữ liệu thì không thấy hiển thị thanh thông báo .đã nhận. nhưng máy tính kiếm không ra.chưa rảnh để fomat..lại.có ai bị như mình không????