Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Thủ Thành] Empire Defense 2 Full v1.1.3 Update 29-5 : Wá đỉnh!

skudo101
9/12/2011 15:13Phản hồi: 1.152
1.152 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nghiemdung
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các b down về đổi thành mysave.ini rồi paste vào data/data/gts.td...(cái này ko nhớ lắm).
mysave.txt
File này đã up full item chưa bạn?

Sent from my SGH-I997
nghiemdung
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chưa.chỉ full crystal thôi.bạn muốn up thế nào thì up.m công cây kiếm lên 99k damage rồi.nhưng xóa đi cày lại.he
Mình có 500 vàng khi unlock cái áo vàng thứ 2 bị lỗi please log in first, click unlock lần nữa nó chuyển thành lỗi 110, bác nào biết chỉ mình với, thanks
bác nào tốt bụng chỉ mình hack cry với , minh xài HTC DESIRE HD
Yh : helltion2006
nghiemdung
ĐẠI BÀNG
12 năm
File save kìa bạn.dùng root explorer mà paste vào data/data/gts.td2...
Còn máy chưa root thì chịu nhé
chậc chậc, sao thỉnh thoảng có mấy vòng mình ko mất 1 mạng nào mà vẫn chỉ đc 2.5 sao nhỉ 🤔

công nhận là trò này chơi pro toàn phải cố mà kéo đường ra xa thì mới ngon lành đc
e thì xót pin nên là leisure với skilled toàn cố gắng tướng move càng ít càng tốt 😆, giải quyết nhah gọn 😃)

p/s: giá kể có x4, x8 ... speed nữa thì tốt :-<
Mình down save game rồi
Vào root explorer thì ko thấy đường dẫn data/data/gts.td ở đâu
Vào thẻ nhớ tạo đường dẫn tương tự thì ko có chuyện gì xảy ra.Bạn nào hướng dẫn giùm mình đc ko?
Chán cái tư tưởng cái gì cũng chăm chăm muốn hack.
Vinh dự, tự hào không? Hack và đứng top?
Đã vậy mấy ông hack trên đó hầu hêt là người VN mới đáng xấu hổ.
true_life
ĐẠI BÀNG
12 năm
chân thành mà nói không nên hack, mất cái hay của game nhưng sự thực là nếu không hack thì chắc chơi hỏng máy cũng chơi thấy hết...vậy nên có lời khuyên là hack từ tốn để cảm nhận game ^^!
zphamz
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình có vài điềi thắc mắc:
1. Mình sử dụng root explorer, tìm đủ chỗ nhưng vẫn không tìm thấy được thư mục gts chứa game, có cách nào để "find target" được hay ko 😁
2. Mình thắc mắc cái POWER trong ARENA , tướng minh lev 20 , + vkhi được 11 , mấy thứ còn lại khoảng +6 , power chỉ khoảng 72xx , nhưng nhiều khi thua trận là cái power nó giảm xuống còn khoảng 5xxx , vậy cái power này thực sự là tính vào đâu , dựa vào gì ? nhiều khi thấy 7xxx đánh với những người 5xxx toàn thua ( thực sự khi xem kết quả thì thấy power của mình chỉ khoảng 2k5 ) .. Vậy số nào là số thực tế của mỗi người ? power phụ thuộc vào tướng hay là gì?
Xin cảm ơn !!
Reiji
ĐẠI BÀNG
12 năm
@zphamz Power tính số điểm cao nhất của mình trong arena. Khi bị người khác chọn làm đối thủ và mình thua thì điểm này giảm xuống. Ngược lại nếu mình chọn đối thủ và thua thì điểm này giữ nguyên (kinh nghiệm mình chơi thấy vậy ko biết đúng hay ko). Có điều mình qua đc 98 round mà power mới vào khoảng 19k ko biết finish 100 round thì đc khoảng bao nhiêu mà thấy có người tận 70k power. Mai đủ tiền mua con ngựa 180k là finish đc 100 round rồi 😆
nghiemdung
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao lại ko thấy./data/data cơ mà.ko phải trong thẻ nhớ,ko phải trong system.các b vào root explorer là thấy ngay cái mục data ấy.nó ở ngoài cùng "ngang hàng" với system
zphamz
ĐẠI BÀNG
12 năm
cày cục leo đến "tượng", ngủ 1 đêm dậy , thấy thằng kia "chơi" cho 1 phát rớt 1 trăm mấy honor , thành "chốt vàng", cay cú quá bụp thằng gần mình, ai dè "đi bụi" thành ăn mày luôn.. dã man thiệt :mad:
max qua 100 round là được 20k điểm mà ( k mất mạng nào) còn chưa chơi cửa 200 round nên k biết là 200r được bn điểm
Reiji
ĐẠI BÀNG
12 năm
@bestboy2142 mỗi màn có 100 round thôi mà sao lên tận 200 đc?
@bestboy2142 Tưởng là chém được tí gió ai ngờ chém phải r ...a w' ...m. So smelly.
@Reiji thỉnh thoảng có màn 200r đấy bạn à mình chơi phải màn đấy rồi, cũng có vài ng được 75k điểm@@
Các chú chơi trò gì cũng chỉ chăm chăm hack với cả hạch. Chơi thắng chắc thấy vẻ vang lắm nhỉ? Anh đây chỉ cần chịu khó cày sâu cuốc bẫm với cả biết tính toán một chút là đã có thể đứng trong top 10 suốt mấy tuần và giữ ngôi vua gần tuần nay rồi. Tiếc là chơi 10 ván thì đến 9.5 ván chương trình tự thoát sau vòng 85-95. Chứ nếu ko anh đã cho tất cả các chú dùng CIH ra đi rồi. Mấy chú cá mập với cả lục súc tranh công có dùng hack ngoi được lên đầu rồi thì cũng bị bọn admin nó remove profile một cách không thương tiếc mà thôi.
Một số thông tin cho các chú: đến được level 89: power 25k, level 98: 35k, level 100: 70k. Level 100 quân nó ra như kiến, chỉ cần chết bởi tay Tào Tháo cũng đã là thành công rồi. Nhưng trước đó cần phải qua được mấy cửa ải: Mạnh Hoạch, Chúc Dung công chúa và Hạ Hầu Uyên. Còn mấy thằng Tào Hồng, Bàng Đức, Tào Chương, Trương Cáp, ... thì có thể bóp chết mà ko mất máu nào.
Các chú chơi trò này mà chỉ nghĩ đến chuyện hack thì cóc biết cái dek gì về Tam quốc cả. Bỏ đấy mà chơi Angry Bird đi cho đỡ mệt cái đầu.
@Reiji Bản 1.1 mới sửa lại cách tính điểm. Đến round 100 chỉ còn được có 20k thôi.
@blackcatzz Tuổi anh đây chắc phải gấp đôi hoặc gấp rưỡi tuổi một số chú ấy chứ. Anh không chém gió và cũng chẳng tự nhận là khiêm tốn. Anh chỉ thấy khó chịu khi có nhiều chú dở hơi dùng trò hack để chơi với những người tử tế như anh. Tốt nhất nếu chú nào đã trót hack rồi thì đừng vào Arena nữa kẻo làm anh ngứa mắt.
@zphamz -Chẳng có gì là bắt buộc cả. Quân nào lợi cho mình thì dùng.
-Anh hay dùng các thể loại đạo sĩ, pháp sư và phù thủy. Còn các thể loại giáo mác cung tên rìu rựa ... thì chỉ đủ gãi ngứa cho chúng nó thôi.
-Ưu tiên nâng cấp trước.
-Muốn ko bị giảm power thì ngủ ít đi, chơi nhiều lên một chút.
@boonlayvista chơi lúc nào nhanh thế,hic,tớ mới có new map ngày hôm nay,sao đã chơi tới level 100 rối.qua dc 45 thôi là mệt lắm rồi.
Reiji
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình thì cứ thằng nào xếp trên mà dưới 18k là bổ luôn nên muốn ít mất điểm thì cố đánh cho power cao lên 😆
Cơ mà trên top rồi nên ít hàng quá =))
cho mình hỏi 1 chút mình dùng htc chacha down bản trên google play về vào chơi cứ 1 lúc là out. máy báo lỗi file gts.td2....full---đóng bắt buộc. mọi người cho mình hỏi cái này thì xử lý sao.???
Làm sao để tăng power mấy pác nhỉ,em thấy trên mạng có đứa 70k power,hok bít nó cày kiểu j 😆
zphamz
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bos 70, 80 mạnh dã man.. xài skill tướng, thêm TAOIST giật sét cứ gọi xoèn xoẹt mà vẫn không xi nhê , thêm cái xe bắn đá +max giã đùng đùng vô mặt mà cứ gọi là ... làm sao cho nó chết đây :mad:
Reiji
ĐẠI BÀNG
12 năm
@zphamz Bản mới có mỗi 80 round chơi dễ quá đâm chán. Boss 80 quá yếu so với boss 100 cũ, muốn lọt 1 con cũng khó. Ko biết cái power mới tính kiểu gì mà lúc thì 50k lúc lại 70k. Nói chung hơi thất vọng với lần update này. Mỗi cái thêm slot là hay.
Đúng là mỗi lần update là một lần củ chuối. Lần trước chót dại update lên bản 1.1.0, chơi có qua được round 100 kiểu gì thì cũng chỉ được hơn 20k. Trong khi các con nhà giời dùng bản cũ có thể kiếm được ít nhất 30k một cách dễ dàng. Sau một đêm ngủ dậy thấy mình rơi một phát từ hạng 1 xuống 205. Sau đó phải hì hục chiến mấy phát liền mới lên được hạng 5, nhưng cũng ko ngoi lên được nữa vì cái giới hạn 20k kia.

Bản update 1.1.1 này chơi quá dễ. Bản trước chơi đến round 99 mới bắt đầu mất máu. Qua được round 100 cũng có khi mất đến 2 chục máu. Bản này vào round 80, Viên Thuật lon ton chạy ra chưa được 3 bước đã tan xác rồi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019