Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Thủ thuật] Bảo vệ sự riêng tư trên Facebook

TDNC
5/4/2012 16:36Phản hồi: 70
70 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

pirates30
TÍCH CỰC
12 năm
😃 ko quan tâm lắm. em thích nó public hết. cái gì riêng tư thì bỏ ra chỗ khác.
Dù biết rồi nhưng vẫn cảm ơn anh 😃
Kacey
TÍCH CỰC
12 năm
hay quá, tks bạn nhiều ;) có vài cái ko nên public
Ô, bác CuHiep setting giống hệt em 😃 nhưng mà chẳng thấy ăn thua giề, chỉnh bạn bè với "bạn của bạn bè" thấy vẫn cũng chẳng khác gì, tính cá nhân một chút cũng tốt vì thỉnh thoảng mấy đứa ko quen (bạn của bạn) vẫn vào cmt linh tinh nên không thoải mái lắm
Thích FB ở cái điểm "mở"....có cách nào để "đóng" với một số người không nhỉ ??? Nhiều thằng ghét mặt, chẳng muốn cho nó vào/hoặc biết FB của mình, "đóng" lại được với riêng nó thì tốt 😁
Khỏi xài, đi ngủ, dùng facebook toàn để dòm gái ko ! >_<!
vài thông tin khá cần thiết !!!!!
chỉnh lại tí cho có riêng tư, hjhj
E thì lỡ ko cho 1 người xem được cái thứ e post lên rồi, h ko biết làm cách nào redo đây
Đánh dấu cái.
Không biết là nếu không xóa đi thì nội dung chát chít của mình khi trên facebook thì người khác có đọc đc ko nhỉ? không biết độ bảo mật của nó thế nào, hay nếu xóa rồi thì có ai đọc đc ko nhỉ? Cứ thấy nghi ngờ vì tại sao vợ mình lại biết nhiều chuyện ngoài lề của mình thế ko biết
Bản thân Facebook là chia sẻ mà, nhưng có thêm cái này cũng hay
congtampt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao mình đăng bài hoặc ảnh lên fb một lúc thì không thấy đâu nữa, vào trang cá nhân thì vẫn có. Phải làm sao các bác?
liberty1986
ĐẠI BÀNG
12 năm
cho mình hỏi tí. mình vào facebook.com.vn nhưng toàn báo không tìm thấy máy chủ là sao? mình đã thử thay đổi IP như một số hướng dẫn trên internet nhưng đều không được, ai giúp mình với. câu hỏi ngoài lề và mình mới nghiên cứu cái này nên mọi người thông cảm. thanks!
liberty1986
ĐẠI BÀNG
12 năm
không ai quan tâm đến topic này nữa à?
help!
Re0
CAO CẤP
12 năm
rấy hay , thank bạn chủ pic.
Kieutung82
ĐẠI BÀNG
11 năm
bac chu oi giai thich cu the cho em voi em chang thay cai banh xe nao ca bac ah
Re0
CAO CẤP
11 năm
muốn xóa bạn bè thì làm ntn các bạn 😃
bl ơi cho mình hỏi nếu như mà ẩn các bài đăng cũ rồi có cách nào để hiển thị lại được ko na. thanks...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019