Thủ thuật chống khoá máy, định vị, chụp hình khi mất máy với Find My iPhone, iGotYa, PowerGuard

cydiatoday
15/8/2012 2:38Phản hồi: 610
610 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

biencuong07
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cảm ơn bác Cydia cháu làm được định vị của ip rồi, có điều cháu mò mẫn chưa đâu vào đâu cả.
tiếc nhỉ đang xài s3................:p
prin77
CAO CẤP
12 năm
Không mong muốn sẽ có ngày xài chức năng này...=.=
với mình toàn off location nên như ko
nkn1506
TÍCH CỰC
12 năm
Cái này cài lâu lắm rùi nhưng chưa dùng, giờ dùng thử
Nghe nói có phần mềm tự động chụp hình gửi đến chủ máy nếu có người khác nhập mã vài lần trên Iphone... các bác biết thì cho mình biết tên PM đó với
@HamDzui ICoughtU pro trên Cydia !
conan23
ĐẠI BÀNG
12 năm
@HamDzui Icaught pro bạn ah.
@HamDzui iGotYa trên Cydia nha bạn.
@HamDzui

www.youtube.com/watch?v=Ss8D7PPpm8I
Ngoài các sản phẩm của Apple ra có ứng dụng nào tương tự cho các dòng máy khác không các bác, như. SS, HTC, ...chẳng hạn
bài viết rất hay nhưng kiếm đc máy hay k thì cũng phải nhờ 1 chút may mắn
Tìm vào mắt !!!!!!!!
@longsky1988 Gặp chuyên gia như bác thì còn nói làm gì. 4S chứ đến 4 chú SS cũng chả thấy.
cái ứng dụng này nhà báo công nghệ nổi tiếng thế giới dùng để tìm lại chiếc iphone đã mất nà.mất có iphone không mà trên face & tit cập nhật từng phút cuối cùng đã tìm được nó.ai xài iphone thì xài app này đi nha bà con ;)
sao e thấy cái nào cũng offline hết vậy? Từ mac đang kết nối internet, đến ip đã mất?:p
ai làm 1 bài trên android với huhuhuhuhuhuhu😕
@nghia3d Android chỉ cần cài pm diệt virus netqin trên ch play là có tất cả những chức năng này

Sent from my using Tinhte.vn
@nghia3d .Bạn dùng:
LocateMyDroid là phần mềm dành cho điện thoại Android tiên tiến nhất ứng dụng có sẵn. Dễ dàng xác định vị trí của bạn bị mất / bị đánh cắp điện thoại Android bằng cách sử dụng www.locatemydroid.com. Trực quan xem vị trí điện thoại của bạn trên bản đồ.
Nếu bạn muốn gỡ bỏ cài đặt, trước tiên bạn cần tắt LMD như là một quản trị thiết bị. Vào Settings -> Security -> Quản lý các Admins thiết bị và de-chọn LMD trước khi gỡ bỏ cài đặt.
bài viết hay và có ích nhưng chưa cần tới, coi phòng hờ, tks boss
Hay quá nhưng k có iphone.chán thật.có cái này mất máy vẫn còn hi vọng tìm lại
Phần mền này sẽ vô tác dụng kẻ cắp(trộm)thoát Apple ID và tài khoải iCloud!mong Apple xớm update phiên bản mới ngay cả khi tắt máy!
@joeBanana ngay cả khi tắt máy thì ảo quá đó nha bác.
@linhhoang.1991 cũng không ảo đâu bạn ah!Ở Nhật bản đã công nghệ này rồi bạn ah!kể cả bạn mang máy về VN nhà mạng còn biết đấy!
@linhhoang.1991 cái gì cũng có thể bạn à không nói trước được điều j.
muốn định vị khi tắt máy theo mình nghĩ apple chắc chắn làm được.
@joeBanana Đúng rồi bạn, chỉ cần thoát Apple ID và ICloud là khỏi tìm :eek:
hoanhduc2
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nếu như cái này mà tat GPS mà vẩn định vị dc ( tự động bật gps qua account ng mất) thì sẻ thú vị hơn... còn ko dc thì.... bài này ko có gì mới..... no chỉ cần tat GPS thế là xong....hết tìm
@hoanhduc2 Máy cài passcode thì có tắt định vị = niềm tin.
Chỉ cần máy turn on là ta tìm ra thôi.
hoanhduc2
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Male_thoidai Quên rằng có thể phá passcode sao...
JutomX
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình có 2 ipad, 1 của mình xài ko jb, toàn bộ apps bản quyền, 1 cái bạn gái xài, đã jb. Máy gf mình trc đây của mình, từng đăng nhập icloud trên đó đủ cả. Nhưng giờ mở FMiP chỉ thấy máy hiện tại của mình, máy kia thì tắt liệm. Ko thể nào định vị dc. Chủ topic giải thích hộ với.
modloki
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình cài xong xuôi hết rồi lên máy tính vô find my iphone nó báo "no location"
turtle1707
ĐẠI BÀNG
12 năm
cho hỏi iPhone 2G 3.1.3 có xài đc ko

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế