Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Thủ thuật] Download file APK trên Android Market từ máy tính

redphx
25/2/2012 3:14Phản hồi: 396
396 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Con L07C sau khi root thì dãy số này *#*#8255#*#* vô dụng, chán thế fai cài Device ID mới được.
Của bạn đây KfilmMitv

Của bạn RCpartner
birdinblack
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tại sao giờ mình ấn down nó vẫn hiện ra thông báo lỗi không biết, mình đã làm đúng các bước như yêu cầu rồi mà vẫn bị, chắc là do up chrome lên bản mới :-<
zinboxkv
TÍCH CỰC
12 năm
Uýnh dấu

Sent from my LG-SU660 using Tapatalk 2
Các bạn ơi. Cho mình hỏi này tí. Sau trước kia mình download bình thường mà thời gian này thì download không được vậy? Nó báo lỗi SSL hoặc kiểm tra email và ID. Mặc dù mình đã đăng nhập đúng email và ID, và dán dòng lệnh vào đường dẫn của chrome nhưng vẫn không được. Nếu trước kia bị lỗi này thì chỉ cần dán dòng lệnh vào là được nhưng giờ nó vẫn bị lỗi. Cám ơn bạn!
vãi thật, kiểu j cũng hack được
Cái này e làm dc rồi.. Nhưng không biết mỗi lần bấm down về nó có trừ tiền trog TK sim không nữa..
bạn nào làm đc thì tốt quá mình đợt trc làm đc nhưng bây h thì chịu vào toàn báo lỗi
dangduy123
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao mình download pes 2012 va fifa 2012 lại không được? các trò khác thì xuống ngay
làm theo hướng dẫn trên trang chủ rồi mà vẫn báo lỗi ssl,chán quá,ai down được thì down dùm em cái chrome beta với
Đánh dấu cái 😁
Chỉ down được app free 😔
LÀm sao biết được mật khẩu gmail vậy bạn?
bạn ơi mình lỡ bấm sai địa chỉ email và lưu setting lại .h thì k biết sửa lại làm s ? giúp mình với
spam thế này xoá bài đăng đi:eek:
các bạn làm ơn giúp mình với mình đã làm hết như hướng dẫn rùi mà sao nó cứ bị như thế hoài 😔 :( nick chat mình là xuongkupu.mong các bạn giúp
mình đã làm theo hướng dẫn các bước rùi mà không hiểu sao lại dow không được chán gê,nick mình là xuongkupu,mong các bạn ép nick và hướng dẫn cho mìh,xin cám ơn 😔:(
@victorho Mình cũng bị vậy luôn, lúc trước đã cài được thành công rùi, download ok hết, nhưng hk biết giờ bị j nữa, cứ bấm vào biểu tượng download là bị lỗi y như bạn này vậy...
Mình vừa vào quản lí tiện ích của APK Download để đăng xuất tài khoản gmail và đăng nhập lại thì tải lại được rùi, các bạn cứ làm thử coi, mình nghĩ là ok hết! Good luck!
thanks bác!rất ngon!😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019