[Thủ thuật] Download file APK trên Android Market từ máy tính

redphx
25/2/2012 3:14Phản hồi: 396
396 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

rất ngon :3
Mỗi lần cài lại máy đỡ phải mất công lên dow lại 😁
đúng cái mình đang cần Thanks thớt
Bạn ơi. Sao mình cài được rồi nhưng mà không down được. bấm vào biểu tượng APK chả thấy động tĩnh gì cả. Máy hàng net này cài xp sp2 :d
Bác ơi máy em chưa đồng bộ tài khoản gmail , có xài được cái này không ?
Với lại em copy cái code kia paste vào ô gg chorme thì nó hiện ra thông báo sau :
Sau đó em kệ nó , tiếp tục thử dùng thì thấy khi ấn vào apk download nó hiện lên cái bảng này : Error : cannot download this app
403 : Forbidden
Đây là phiên bản chorme em đang dùng : 29.0.1547.66 m
Cái này ko download được app trả phí nhé.
App miễn phí thì dùng real apk lecher còn nhanh hơn.
Ai download được bản trả phí thì giúp đỡ mọi người cho xin cái ảnh nhé 😁
@overlike161 Bác download hộ em cái này được không .. Tks bác nhé ..
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.gtp.nextlauncher.theme.zenglandplaid:p Cái của em là v1.3.5 by NhậtCường Devteam , mở lên toàn error như cái pic 1 , xong em tắt nó đi sreach xong chọn " download this app " thì được như pic 2...
Có lần nó ko hiện lên như pic 1 nhưng vẫn hiện lên như pic 2 .. Rất bực mình....
mà em thử nhiều lần rồi nhé , phải tháng rồi đấy , xem hướng dẫn trên lgviet :mad:
@Nguyễn Tiến Được Hiện tại là phiên bản mới của real apk leecher đang lỗi, họ đang check lại bạn nhé. Mình down bằng cái apkdownloader này vẫn ngon nhé, ko có vấn đề gì hết nhé bạn 😁. Mình có kèm ảnh ở dưới minh họa bạn xem nhé.
Link down app của bạn mình up lên 4 share.vn .
http://up.4share.vn/f/794a484a4b484140/com.gtp.nextlauncher.theme.zenglandplaid.apk.file
apk downloader.JPG
@overlike161 Tks bác .. Cho em hỏi phiên bản chorme của bác là bao nhiêu , chứ của em chèn vào nó toàn hiện thông báo lỗi như trong ảnh luôn ..
@Nguyễn Tiến Được thank thì nhấn đi bạn, của bạn sai ở chỗ này nè 😁
chrome.exe" --ignore. sau chữ chrome.exe bạn vẫn để dấu " rồi cách ra mới ghi vào nhé :p. hi hi.
ngon test cái đã
Trước xài cái APK lecher đơn giản hơn nhiều. Giờ không xài Android nữa nên cũng ít dùng
Đang muốn download em này https://play.google.com/store/apps/details?id=asia.com.amway.scanner về cho BB nhưng ko có máy nào chạy android, nếu đưọc thì nhờ các anh em hỗ trợ file APK hoặc nếu nó là file BAR thì càng hay... 😃
Cảm ơn nhiều
@the36shop Ý bạn là muốn download về giúp hả
Vâng, mình đang cần file cài đặt của em đó để chuyển sang file .bar (dùng cho Blackberry). Nếu các bác có thể chuyển luôn sang dạng Bar thì càng hay (chỉ không rõ nó có cần mã pin hay ID của đúng máy ko thôi)
@the36shop Link của bác đây
http://www.mediafire.com/download/yy02tjfjwqp854v/asia.com.amway.scanner.apk
@overlike161 Cảm ơn bác rất nhiều nhưng cho mình hỏi: khi mình click vào link thì cứ ra trang bắt down ilivid về là sao? Mình gà mờ về chuyện này lắm. Giúp mình nhé
WOW, Cảm ơn bác Overlike161 nhiều lắm. Để mình nghiên cứu cách chuyển sang file đuôi .bar xem sao... chắc cũng tốn thời gian cho dân amateur như mình... 😃
ko có gì,mình không sài BB nên ko giúp gì được cho bạn 😁
anmayvip93
ĐẠI BÀNG
11 năm
cái này tải đc apk
những mà không tải được data
bác nào tải alphatots apk giúp mihf dc ko? mình thích app đó quá mà ko tải về dc
đánh dấu
Mình vẫn thường vào site này để tải apk về setup, hiếm khi gặp lỗi k tương thích. Các bạn chỉ việc copy link từ ggplay paste qua khung, nhấn nút chờ 3s là ok ! Chúc các bạn thành công

Sent from my LG-E975 using Tinhte.vn mobile app
nhập mật khẩu là mật khẩu của gmail mình à bạn? hồi năm ngoái mình vẫn down đc giờ đăng nhập lại = mk gmail lại ko đc
maoicoma
ĐẠI BÀNG
9 năm
sao mình làm ko được, đăng nhập là nó báo ko đúng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019