Tích hợp nam châm lên cổ tay để biến thành 1 iPod dock

TDNC
16/5/2012 2:4Phản hồi: 278
278 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình nghĩ là anh này chơi chán mấy trò gắn kim loại lên ng rồi nên mới nghĩ ra gắn nam châm cho nó độc,sẵn vậy làm chỗ để ipod lun 😆
😆 hay quá. Các bác ơi người ta thích thì làm kệ người ta làm gì mà nghiêm trọng vậy. Nước ngoài nhiều hành động tưởng chừng không giống ai nhưng nhiều ý tưởng lại bắt nguồn từ cái không giống ai đó đấy
kanth
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nổi hết cả da gà.... Tự đục khoét tay mình ra .....
Zack_alex
TÍCH CỰC
12 năm
tin này doc tren vnexpress hom qua 😁
chơi bời quá,đeo dây cho lành .......................
Làm thế này vừa đau lại không đẹp, không chắc chắn. Nếu mình là anh ta hoặc bạn anh ấy mình sẽ chỉ anh ấy nên cắt miếng da KHẮC TÊN có sẵn 4 nút nam châm rồi sau đó may viền vào tay có tính thẩm mỹ hơn nhiều hoặc chỉ cần miếng da thôi vì iPod có kẹp mà . May viền như vỏ BB rất đẹp.
Đừng có tung tin với TIM COOK kẻo lại bị đăng ký độc quyền khi có da dính da thì chết :p
wangpro08
TÍCH CỰC
12 năm
he he, Tattoo and piercing, vậy thì đúng trường phái luôn rồi 😃, cũng hay quá
các ifan VN cần học tập theo :p
nhỡ về sau Apple cho ra đời mẫu nano mới,nhỏ hơn hiện tại hoặc ko phải hình vuông mà là hình chữ nhật thì làm thế nào ? lại "cậy" lên sau đó đặt nam châm chỗ khác à 😕
rân chơi ko sợ mưa rơi 😕
ac khuya r mà còn coi phải " phin kih dị " nữa 😔(
vanbien86
ĐẠI BÀNG
12 năm
Họ hàng với anh này rồi, anh này thì chắc là định gắn Ipod vào mồm luôn
Mấy thằng ifan cuồng dám làm như nó ko, khà khà
@hoangtu1410 Xin lỗi bạn gọi ai là thằng vậy? Mình biết rất nhiều iFan đáng tuổi anh, chị, cô chú thậm chí bố mẹ hay ông bà bạn đấy 😃
nhiều thằng quái tâật 😕
Dù sao thì chúng ta cũng ko nên thử
Bên mình thì quá dị thật nhưng bên Tây phong cách người ta nó thế rồi!
CKG
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao mấy viên nam châm nó k rơi nhỉ.
Ghét nhất mấy chú tranh ảnh đầy người, trông bẩn bẩn kinh kinh!
@CKG người xăm mình họ lại thấy ko có hình xăm mới là dị hợm đấy bạn 😁. Bạn bị kì thị rồi.
lap2412
ĐẠI BÀNG
12 năm
@CKG nói năng phải biết lựa lời chứ bạn.kg phải ai xăm mình cũng là người xấu,người bẩn như bạn nghĩ đâu,người ta xăm vì mục đích đam mê của người ta chứ,bạn hok thích thì cứ im lặng,sao lại quơ đũa cả nắm thế,mà mình nói thật chứ chưa chắc mấy thằng kg xăm sạch hơn mấy thằng xăm đâu.hy vọng người ''sạch'' như bạn hểu dùm nha.
duyquay
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ồ...! thì ra a ấy thích chơi điên!
nhìn cứ bẩn bẩn sao ý nhỉ.
nhìn gê vãi =.= nhìn cả người thấy hành hạ thân xác quá @@! theo quan điểm của e là bệnh
mrlingling
ĐẠI BÀNG
12 năm
thử nghệm nhằm gây shock ko thực tế, ko đáng lên tinh tế

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019