Tích hợp nam châm lên cổ tay để biến thành 1 iPod dock

TDNC
16/5/2012 2:4Phản hồi: 278
278 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thằng này mà là em út của mình chắc mình đập chết có ngày, nhìn bộ dạng không ưa nổi. Mua cái dây đeo cho nó lành
Nếu thằng này làm với cái mát nghe nhạc của hãng khác thì chưa chắc báo chí đã đăng đâu. Nói thật là báo chí bây giờ cũng cuồng Apple rồi. 1 vụ cướp 1 cái iPad cũng đưa lên. Mà chả hiểu sao bài này tinh tế cũng đưa lên trang nhất nhi
Ý tưởng gần giống với ý tưởng cấy nam châm và cảm biến dưới da đã dc nokia để ý và đề xuất để áp dụng trong tương lai nhé. Ko nhảm chút nào đâu.

http://phapluattp.vn/20120321010640843p1059c1048/bao-hieu-cuoc-goi-tren-dien-thoai-nokia-bang-hinh-xam.htm
cuongthi
TÍCH CỰC
12 năm
Cái thằng đó sống chừng 3 năm nửa nó tự động biến Thành Tinh là xiền
thằng này cũng thuộc diện " ăn chơi không sợ mưa rơi " ifan chính hãng bảo hành suốt dời nó. lolx . Nói chứ cái đó chỉ làm vậy thôi chứ lâu dài thì không thể làm ngắn gọn như vậy đc đâu. mà công nhận thằng này liềiu thiệt
nhìn điên bỏ mẹ, từ cái tai thủng như sư đến cái hình săm rồi cái ý tưởng điên rồ này, sao ko ko mổ da ra rồi khâu luôn cái ipod vài tay ấy nhỉ.
Kin_92
TÍCH CỰC
12 năm
Đừng bảo người ta hâm,giang hồ gốc nó thế đó,xăm đầy mình,ko sợ đau!
Nói thật,
cá nhân mình rất ấn tượng và bị thu hút bởi tattoos. Vào Apple Store thấy 10 bạn thì phải tới 4-5 là có tattoos đầy cánh tay, dịch vụ thì tuyệt vời, ko hiểu bạn ở trên mà nhận được dịch vụ từ những người như họ thì có xem họ xấu bẩn nữa ko nhỉ.
Video bị lỗi, giờ mới xem được. Thật sự ko hiểu các bạn kêu la gì, anh ta xăm rất thẩm mỹ, cũng chỉ có lỗ ở tai và hạt khuyên nhỏ ở miệng, như vậy đã rất là nhẹ nhàng rồi. Diễn đàn công nghệ như tinhte tiếp xúc với từ "mở" nhiều, ai cũng khen Android vì nó "mở", thế mà nhiều người ko chịu "mở" tâm trí họ ra một chút, thoải mái hơn một chút nhất là với những thứ mang tính cá nhân. Như vậy cuộc sống có phải đỡ khó chịu hơn nhiều ko?
lap2412
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kasaudepyai rất hay!!!một khi người ta làm là người ta đã suy nghĩ kỹ rồi,ở vn mình còn khắt khe với tattoo nhìu quá...cứ nghĩ người có hình xăm là thành phần xấu...
Video bị lỗi, giờ mới xem được. Thật sự ko hiểu các bạn kêu la gì, anh ta xăm rất thẩm mỹ, cũng chỉ có lỗ ở tai và hạt khuyên nhỏ ở miệng, như vậy đã rất là nhẹ nhàng rồi. Diễn đàn công nghệ như tinhte tiếp xúc với từ "mở" nhiều, ai cũng khen Android vì nó "mở", thế mà nhiều người ko chịu "mở" tâm trí họ ra một chút, thoải mái hơn một chút nhất là với những thứ mang tính cá nhân. Như vậy cuộc sống có phải đỡ khó chịu hơn nhiều ko?
hqt11
ĐẠI BÀNG
12 năm
cơ thể bằng da bằng thịt chứ không phải cái xe hay cái máy tính.hư có thể sửa,có thể thay.da thịt đã đục lỗ dù có lành cũng không nguyên vẹn.độ xe,độ máy tính sau khi chán thì có thể về zin.sau này nó chán chắc nó thấy hối hận lắm.
- Gắn thêm nam châm thì vết thương lâu lành,khả năng nhiễm trùng cao.và có thể chết.chết vì cái ipod.hi
kantaeyoung
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đó là cá tính đấy,không phải ai cũng làm được đâu
Ông này chơi kinh thật, tiếp theo ông làm sẽ đến iphone rùi đến ipad....

Gửi từ GT-P1000 của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
haphong86
ĐẠI BÀNG
12 năm
đeo kiểu này vào chổ đông người chỉ còn lại 4 cục nam châm 😁
Mấy tay nước ngoài chuyên làm chuyện khác người
cái thằng này bị điên rồi
chắc là skill PR cua ipod chứ gì 😁
từ "tích hợp" nghe có vẻ nguy hiểm quá, tinhte dạo này cũng biết đặt tên tiêu đề để câu view rồi đây 😁
Chẳng ra cáibgif cũng đưa lên trang nhất

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019