Tiếp tục cập nhật diễn biến phiên xử Apple vs. Samsung

Thảo luận trong 'Tin tức công nghệ' bắt đầu bởi babybungbu, 5/8/12.

1. kasaudepyai

kasaudepyai Thành viên

bạn có bị mù chữ ko vậy?
    Bạn đánh dấu hỏi vào sau câu "Camera Sony" là có ý gì? nghi ngờ hả? Thử vào bài viết iFix mổ bụng 4S ra xem cái camera là hãng nào sx.
    Còn tôi ko nói camera apple là bá đạo, tôi dùng từ "khá tốt".
    Trò đánh lạc hướng tranh luận của bạn xưa rồi, dùng với trẻ trâu thì được.

hoanghaitrung thích nội dung này.
  2. Azion

Azion Thành viên

Chưa biết ai trẻ trâu mà tỏ am hiểu,chắc chỉ mỗi mình xài ip4s là khá tốt,ifan lộ chân tướng à?dùng từ non ẹt vậy?troll đần

3. Facebook.com/ideas.vnn

Facebook.com/ideas.vnn Thành viên

Thiết kế của SS dựa trên nền tảng thiết kế sủa Ap là hiển nhiên không thể bàn cãi. Nhưng điều đó là hiển nhiên với xu thế toàn cầu. Khi thị hiếu người dùng đã được định như thế (Công lớn nhất thuộc về ap)
    Quan điểm cá nhân:
    1. Ap lo ngại vì khi dòng S3 ra đời, nó khiến người dùng không còn mặn mà với sản phẩm của Ap như trước.
    2. Một cách quảng cáo cho Iphone thế hệ thứ 6 này hết sức hiệu quả.
    3. Trong cuộc chiến pháp lý này. Rõ ràng cả hai bên đều có lợi. Hầu như giới công nghệ và người tiêu dùng trên toàn thế giới đều mong ngóng từng ngày trong suốt thời gian qua. Các tên tuổi khác đang dần khuất sau bóng của Ap và SS.

4. Azion

Azion Thành viên

Nếu có uổng công thì cũng đâu đến lượt bạn tiếp cận,đừng tỏ vẻ mình là cao siêu mà ăn nói mỉa mai người khác,trò này nó từ khi nào zạ

5. kasaudepyai

kasaudepyai Thành viên

trả lời vào chủ đề chính đi bạn.
    1. Tôi dùng từ "khá tốt" để nói về camera của iPhone(ví dụ 4S đi)-tôi rút ra sau khi trực tiếp trải nghiệm+ đọc review so sánh camera của các smartphone trên tinhte
    2. Camera của iPhone 4S do Sony sản xuất.
    Bạn phản đối tôi 2 thứ này thì bạn có luận điểm gì ko?

6. Azion

Azion Thành viên

Vấn đề chính là bn đang áp đảo người khác đúng hơn,nếu có quote lại,tôi sẽ no reply

7. kasaudepyai

kasaudepyai Thành viên

=)))) vãi chạy làng. Người châu Á có một bản tính rất "xấu xí" đó là sợ nhận sai, ngay cả khi biết rằng mình sai. THôi được, coi như bạn biết trong bụng, và tôi hiểu được bạn thế là được. Bạn ko cần viết ra đâu, cứ ôm lấy kiểu giữ thể diện rẻ tiền đó đi ;).

8. Azion

Azion Thành viên

Rẻ tiền nhưng chưa chắc thua kém hơn ai ở đây

9. kasaudepyai

kasaudepyai Thành viên

thôi, nói nhiều làm gì. tôi đợi khi nào ông nghĩ ra câu trả lời cho 2 câu hỏi của tôi thì hãy cmt, mà ko thì cứ tự mà im đi.

10. Azion

Azion Thành viên

Im? nè,đang thảo luận cái gì zạ...đừng nói chú yêu tôi nhá...nếu không có mà chú lẽo đẽo sau đít mấy ngày rồi...ôi giời....gặp thằng Gay thứ xịn

11. kasaudepyai

kasaudepyai Thành viên

Ok. Tôi là gay, sao nào????TÔi có là gay hay ko thì bạn cũng KHÔNG BAO GIỜ trả lời được 2 câu hỏi phía trên của tôi đâu ;). Đừng kiếm chuyện đánh trống lảng =)), càng ngày càng nhạt. Nếu cmt tiếp theo mà bạn ko nói gì tới 2 vấn đề đó, thì tôi xin dừng cmt tại đây cho đỡ tốn tài nguyên 4rum.
    ps: tôi gay đấy ;).

Azion thích nội dung này.
  12. Azion

Azion Thành viên

Post avatar thật lên coi,rồi tôi trả lời cho,bày tốn kb,ui trời

13. kasaudepyai

kasaudepyai Thành viên

có vẻ kì thị gay nhỉ? ;) trả lời 2 câu hỏi đó đi, hèn vừa thôi =))

14. Azion

Azion Thành viên

Tôi biết rõ mình là ai,kì thị ở đâu,tôi sẽ không thèm trả lời câu hỏi đó,bn nghĩ sao thì tùy.

15. phamvuhuy2

phamvuhuy2 Thành viên

Thui bn im miệng lại đi, đúng là trong 4rum mọi ng có quyền bàn luận, nhưng đối vs ng kém cõi như bn thì đừng nên lên tiếng nữa, ng ta chỉ ra rành rành như vậy rùi bn còn không phục, bn chứng tỏ ng ta thấy bn chỉ như đứa con nít cố giành thứ gì đó không phải của mình, ngoan cố, kém hiểu biết, không tôn trọng ng khác.

16. phamvuhuy2

phamvuhuy2 Thành viên

Đáng lẽ t không trả lời những cmt thiếu suy nghĩ, ngông cuồng của bn, bạn lái hết vấn đề này sang vấn đề khác cũng chỉ nhầm không thừa nhận cái "ngu" của mình.
    T xin phép mọi ng làm loãng 1 chút
    Bạn nói không kì thị vậy bạn nói ng ta "gay" ý của bạn chẳng phải hạ thấp nhân phẩm của ng khác sao, vì bn nghĩ ng gay là ng kem hơn bạn, bệnh hoạn hơn bn đúng không. Bạn thx xem thường ng khác thì mình nói luôn, bn nên nhớ bạn thuộc chủng tộc kém cõi nhất hành tinh này, từ trí óc đến sức khoẻ, tinh thần.
    Bạn thuộc dân tộc không có gì đáng tự hào bởi sự kém phát triển kinh tế, xã hội, văn hoá đủ mọi tệ nạn tồn tại xung quanh bạn.
    Nơi bn đag sống chỉ là thứ ổ chuột
    Bạn thx áp đặt ng khác, thix kì thị ng khác, bây giờ mình áp đặt như vậy dù những gì mình nói đúng hay sai
    Đây là những suy nghĩ mình áp đặt lên Azion và chỉ mình Azion mà thui.

17. phamvuhuy2

phamvuhuy2 Thành viên

Bạn nói ng khác là gay, bn nói biết bn là ai, mình hỏi nhé bn đã là người đàn ông chưa, hay thân xác bn to khoẻ lực lưỡng thế kia nhưng tính tình là đứa trẻ con, kiến thức thì không có, ngông cuồng, tự đại? Mong rằng sau những cmt như "tát vào mặt của mình" bn sẽ trưởng thành hơn.

18. kasaudepyai

kasaudepyai Thành viên

=)))) giờ thì lại giở trò "không thèm trả lời" =))))
    THôi. Done nhé, trong bụng mỗi người hiểu rõ ai đúng ai sai là đc rồi ;).