Tiếp tục lộ diện mô hình của iPhone 6, có màu vàng champagne (cập nhật: thêm nhiều ảnh rõ nét)

Duy Luân
10/5/2014 22:25Phản hồi: 483
Tiếp tục lộ diện mô hình của iPhone 6, có màu vàng champagne (cập nhật: thêm nhiều ảnh rõ nét)

Trang 9to5Mac mới đây đã cho đăng tải hai tấm ảnh chụp mô hình iPhone 6 khá rõ ràng, và không chỉ một mà đến ba chiếc xuất hiện trong hình. Những thiết bị này có mặt lưng màu vàng champagne, đen và xám, giống với các màu của iPhone 5s hiện nay. Đây cũng là lần đầu tiên chiếc màu vàng bị rò rỉ. Ngoài ra, các máy mô hình này còn cho thấy iPhone 6 phiên bản đen và xám cũng sẽ có viền kim loại xung quang cảm biến vân tay TouchID màu vàng, trong khi ở iPhone 5s thì chúng có màu trắng bạc. Không loại trừ đây là sai sót của nhà sản xuất khi tạo ra thiết bị mẫu. iPhone 6 được cho là sẽ ra mắt vào khoảng tháng 9 năm nay với hai phiên bản dùng màn hình 4,7" và 5,5".

Cập nhật: thêm nhiều ảnh rõ ràng so sánh với iPhone 5s. Chúng ta biết được thêm kích thước các chiều là 143 x 72 x 7mm (iPhone 5s hiện là 123.8 x 58.6 x 7.6 mm)

Nguồn: 9to5Mac
483 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhìn xấu thế

Sent from my iphone 5S using tinhte.vn
@GreendoglearnsPHD em xl bác chứ con này xấu thật bác ah. từ trc đến giờ, e chưa chê đời nào của ip cả. hiện tại em đang dùng 5S. nếu 6 mà đúng thế này, e vẫn dùng 5S cho ngon
Nhìn màu gold kiểu này thấy ghê quá... Haizzz
power1
TÍCH CỰC
10 năm
@cuhiep chờ đợi còm men của bác khi cầm em nó trên tay chính thức 😁
Thiết kế rẻ tiền vãi :eek::eek::eek:
tamuct
TÍCH CỰC
10 năm
@android0801 Tạo ra 1 chiếc IP vốn đã rẻ tiền hơn nhiều đt cao cấp của hãng khác. Cái này cũng ko ngoại lệ.
@tamuct Chắc bạn là CEO của Apple . Ko bik mà phán như thánh ấy .
@vo khanh tan cái này bạn đó nói đúng chứ ko phải là phán như thánh. Giá trị thật sự để làm nên 1 chiếc smartphone, bất kể là nhãn hiệu gì, đều ko thật sự cao (nếu ko muốn nói là rẻ). Vấn đề là vì nhiều khía cạnh khác như tiền nhân công, đầu tư chất xám, ý tưởng và cả thương hiệu mới là điều làm cho nó trở nên đắt đỏ khi đến tay người tiêu dùng.
tamuct
TÍCH CỰC
10 năm
@vo khanh tan Cần gi CEO mới biết đâu bác, các trang công nghệ mổ bụng các em đầy ra đấy 😁
@hakuruno Xem cái cách nó nói chuyện kìa chứ ko ai là ko bik smartphone đc sản xuất phần cứng với gía từ 4-5 tr . S4 cùng phân khúc với 5s thì chi phí cũng ngang ngửa nhau .
honghaipham
ĐẠI BÀNG
10 năm
Èo 😔
Trông hơi yếu đuối
Mình thích hdh với cái kho ứng dụng chứ ko phải cái vỏ bên ngoài
@yeuchi1nguoi thưa bác là chắc có mỗi bác có tiền mua ip 😆) em thì chỉ dùng từ 2,3,3s,4,4s,5... thôi. 5s em chưa dùng nên ko dám tranh luận với bác nữa 01112012033.jpg Hình ảnh009.jpg IMAG0186.jpg IMAG0961.jpg IMG_0136.JPG
NAcomputer
ĐẠI BÀNG
10 năm
@daiming bạn này xài đồ của táo nhiu quá
@daiming Em thích bác, bác đúng là iFan chân chính... mấy thằng làm hộc máu để mua đc cái iP là nó bô bô lên , nâng cao quan điểm , làm như thể có mỗi mình nó mua đc iP để xài ko bằng
@doinho:eek:
quickbo
ĐẠI BÀNG
10 năm
iphone xấu nhất từ trước đến giờ!
@quickbo Đã ra đâu bác. cá nhân em thấy Apple thiết kế ít khi xấu lắm 😁
5s có flash kép. chẳg lẽ 6 lại ko? ko tin
@Dinhtuskda Để dành cho 6s 😃

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn mobile app
bean2604
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Dinhtuskda có j đâu, chả lẽ k nhét được 2 đèn màu khác nhau vào 1 chỗ. cũng như 2CPU với 1cpu dual core thôi mà
Mặt sau xấu quá, có nét giống One (nhưng xấu hơn)
Tiêu đề sai chính tả: '' PHIÊN BẢNG''
mrcab
ĐẠI BÀNG
10 năm
Không biết đây là do hàng mẫu hay là hàng fake mà nhìn xấu quá. thực sự không được đẹp cho lắm.
tivihd1
ĐẠI BÀNG
10 năm
xấu thế .5s nhìn vẫn ngon nhất
quochoi86
TÍCH CỰC
10 năm
Còn lộ nhiều mong sớm ra để còn xúc nào $ chuẩn bị song rồi

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Lộ vậy thì coi như đúng 99% rồi, mấy năm nay Apple toàn để bị lộ sớm làm mất đi tính hấp dẫn như trước.

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn mobile app
@music_editor_9x Hấp dẫn trước khi trên tay trải nghiệm để làm gì???
truongnx90
ĐẠI BÀNG
10 năm
@music_editor_9x không phải lộ đâu bạn ah , mình từng đọc bài báo tất cả các tin đồn đều từ apple mà ra và trong tầm kiểm soát của họ . chỉ có duy nhất lần iphone4 bị lộ ko trong tầm kiểm soát của họ và người để lộ lên báo đã lên bờ xuống ruộng vs apple rồi
leloi_vo
ĐẠI BÀNG
10 năm
đường chỉ mặt sau gứm quá, nếu đường chỉ nét hơn sẽ đẹp
Hoặc có thể là bản mẫu của 6c,chứ 5s có flash kép mà lên 6 lại cải lùi?
@chavalier Chuẩn quá, kg bao giờ lại lùi... Thiết kế láo của tàu khựa thôi
nierec
TÍCH CỰC
10 năm
Cái màu đen đẹp quá
hi vọng đây chỉ là concept ^^
@ste7en9x91 cũng hy vọng là như vậy bản này xấu quá trời

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM