Tiếp tục rò rỉ hình ảnh của LG Optimus G2?

Blaze1st
8/7/2013 12:52Phản hồi: 70
Tiếp tục rò rỉ hình ảnh của LG Optimus G2?
Tinhte-Optimus G2.jpg

Tài khoản @leakschina trên Twitter ngày hôm nay đã tiết lộ thêm cho chúng ta vài bức hình rò rỉ được cho là thiết kế của chiếc Optimus G2 - thế hệ kế tiếp của LG Optimus G. Theo hai hình ảnh mờ mờ ở phía trên, ta có thể thấy chiếc smartphone này có viền màn hình rất mỏng, và theo một số tin đồn, "G2" nhiều khả năng sẽ có màn hình từ 5" trở lên. Ở mặt sau, đúng như thông tin rò rỉ trước đây, ngoài cụm camera và đèn Flash LED, Optimus G2 còn có thêm nút "+" và "-", không rõ đây là phím tăng giảm âm lượng, hay là phím chức năng "Zoom in" và "Zoom out" dùng khi chụp hình.

Về cấu hình, người ta dự đoán Optimus G2 sẽ sở hữu màn hình 5,2", độ phân giải Full HD, được trang bị chip xử lí Snapdragon 800 mới nhất từ Qualcomm, có camera 13MP. Và đặc biệt hơn, Optimus G2 có thể sẽ là chiếc smartphone đầu tiên có 3GB RAM. Ngày 7/8 tới đây LG sẽ tổ chức một sự kiện để ra mắt sản phẩm mớiOptimus G2 (hay G2) được kì vọng là sẽ xuất hiện tại đây.

Theo Twitter của @leakschina (1), (2)
70 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhìn cứ dị kiểu gì ấy nhỉ!
riết rồi điện thoại lg hay samsung nó cũng đều giống nhau...màn to to , viền mỏng, bo tròn 😆) khác nhau mỗi cái logo.
@Cháu Ngoan Bác Hồ khác,đó là màn hình Samsung không thể nào bằng màn hình LG,nhiêu đó thôi cũng đủ cách biệt rồi,cần gì bàn tới thiết kế,chất liệu và cả logo😃
@Cháu Ngoan Bác Hồ Cầm LG Otimus G chưa mà phát biểu vậy ???????
@HitnRun01 dạ chưa, nhà em nghèo nên em dùng đt bình thường...em chỉ mới được nhìn vô cái hình thấy sơ sơ qua nó giống thì em bảo vậy...em không có điều kiện để săm soi kĩ. vậy được chưa bác.
nhìn chữ ký của bác mà em tủi thân quá...ước gì em giàu được vậy thì em cũng sẽ khinh những thằng nghèo như em bây giờ 😆)
@Cháu Ngoan Bác Hồ Vấn đề ở đây ko phải là chê nghèo hay giàu,vaf cũng chả ai kinh ai ở đây cả, vì mình cũng chả là gì trong cái xã hội này nên mình ko có quyền chê ai và khinh ai bạn nhé 😃
Vấn đề chính ở đây là phải phát biểu chính xác ko đc nói ko có cơ sở, còn về ko có tiền mua máy đâu nhất thiết bạn phải mua, bạn có thể đến các ShowRoom và trải nghiệm đâu có vấn đề gì đâu nhỉ .
Từ các dong LG L series nhứ L3 L5 L7 L9 thế hệ 1 và 2 + G ko bo góc giống Sam Sung nên bạn phát biểu sai mình đính chính chứ ko khinh rẻ gì bạn. Bạn nói vậy thì thực ra người tự khinh rẻ bạn chính là bản thân bạn ;)

Thân
razor993
ĐẠI BÀNG
11 năm
có cái nút tăng giảm âm lượng xấu quá :v
S4 phiên bản LG

Gửi từ MT15i của tôi
ak4tul4
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cái nút tăng giảm kia trả biết là của camera hay âm lượng.nhưng đặt ở đó thì sẽ khó sử dụng như bình thường.khác biệt ở đây chăng

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
trông nham nhở kiểu gì ý nhỉ ??? dù sao cũng chỉ là dò rỉ 😆
khiếp nhỉ, không biết khi nào ra mắt
Nhìn nhiều cái trong ảnh thì đểu đểu nhưng cầm thực tế rất sang
Nếu hai cái nút đằng sau không phải tăng giảm âm lượng mà có thể là nút zoom cho camera thì chắc chắn em này sẽ có một máy chụp hình khủng được trang bị đi kèm, hy vọng vào phương án máy chụp hình hơn
allin0n3
TÍCH CỰC
11 năm
sao con máy như hàng đồng nát thế này 😕
Không biết thật thế nào chứ nhìn hình xấu vãi .
Phần đuôi máy ở mặt sau nhìn giống S4 Active thế nhỉ ?

AQ.AQ
TÍCH CỰC
11 năm
@trunghieu171191
Đồng ý
@trunghieu171191 lúc trước cứ chạy theo dt, giờ thấy dt bão hòa. cứ ra nhan nhản . rớt giá nhanh vãi
mặt lưng Lg làm ngày càng xấu tệ
Siêu phẩm gì mà xấu thế 😔
forzet
TÍCH CỰC
11 năm
Nhìn hao hao giống LG Optimus LU6200
bsphucthanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@forzet Nhìn mặt sau y chang con lu6200
Nhìn hình giống như mới được khai quật lên ấy nhỉ.
Nhìn cụm Camera liên tưởng tấy mấy em Sky, nếu như nút tăng giảm âm lượng ở đó thấy khá hài. Mình thấy thiết kế Optimus G khá đẹp còn lại những mẫu khác bt😃
Vuông vức tí thì bảo giống ip, bo tròn tí lại nói giống ss, vậy làm sao cho vừa ý?
@giutrontinhyeu Phải làm đt hình tròn , tam giác , lục giác ... Thế mới vừa ý các thánh :p
DK Master
TÍCH CỰC
11 năm
Thêm cái nút home cứng phía dưới là bao giống... =)) !!!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019