Tiếp tục rò rỉ hình ảnh của smartphone được cho là LG Optimus G2?

Blaze1st
10/5/2013 21:3Phản hồi: 169
Tiếp tục rò rỉ hình ảnh của smartphone được cho là LG Optimus G2?

Vừa qua, anh bạn quen thuộc @evleaks lại tiếp tục đăng tải một hình ảnh cận cảnh khác chụp lại chiếc smartphone được cho là LG Optimus G2 - thế hệ kế tiếp của dòng Optimus G Pro. Theo như hình ảnh, và so sánh với ảnh hôm trước, ta có thể nhận thấy rằng, chiếc điện thoại này có vẻ như có viền máy rất là mỏng, phần màn hình hiển thị ở hai mép gần như tràn ra luôn hai bên - điều này sẽ giúp cho chúng ta có cảm giác như màn hình to hơn, rộng hơn. Ở phía trên là vị trí của loa ngoài và camera trước cùng các cảm biến được tích hợp. Nhìn chung thiết kế hơi bo tròn ở các góc cạnh của chiếc smartphone LG bí ẩn này khá giống với đàn anh Optimus G Pro hiện nay.

Đáng tiếc là cũng giống như lần rò rỉ trước, lần này chúng ta cũng không có bất kỳ thông tin nào về cấu hình phần cứng của máy. Về ngày ra mắt, nhiều người cho rằng nhiều khả năng sẽ phải khá lâu nữa LG mới tung chiếc smartphone này ra ngoài thị trường, bởi sự xuất hiện mới đây của Optimus G Pro bản quốc tế và dòng G vẫn còn được tiêu thụ tốt là những yếu tố khiến cho tập đoàn điện tử Hàn Quốc không cần vội vã để ra mắt tiếp một thiết bị mới.

169 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

potai11
ĐẠI BÀNG
11 năm
Lg bắt đầu tạo hình ảnh vững chắc với thiết kế đẹp khỏe khoắn hơn

Sent from my GT-P3100 using Tinhte.vn
màn hình được đấy, hy vọng là 1 siêu phẩm của LG
cuongh
ĐẠI BÀNG
11 năm
G2 chắc phải kế thừa của g chứ nhỉ, sao lại kế thừa của gpro

Sent from my LG-F240L using Tinhte.vn
dự là màn hình to đây, màn hình mà đẹp như g thì tuyệt 😁
Chắc là 5" full HD, Chip s800, ram 2g, cam 13.
LG thì thiết kế, màn hình rất đẹp. Nhưng hơi tệ ở khoảng camera và hàng cao cấp nhưng cái tai nghe không được hay cho lắm.
Tobie_arc
TÍCH CỰC
11 năm
@kay1407 Chuẩn,em cũng thấy LG thiết kế tốt,pin khá,màn hình rất đẹp nhưng không hiểu sao camera luôn rất lởm
@kay1407 ừm, không hiểu sao ngay cả với những con cao cấp gần như là đỉnh nhất của nó mà chụp ảnh mang tiếng cam 13. mà ko bằng 5. của mấy con Nokia chạy symbian ngày xưa :v
Kenny
CAO CẤP
11 năm
@kay1407 ram sẽ nâng cấp thêm chứ k ở mức 2G nữa đâu bác 😁
Boyzvupro
TÍCH CỰC
11 năm
Trông khá đẹp nhưng thực sự mình ko cần rìa mỏng như thế. Vì khá khó cầm, phải tránh tay cho 1 phần hiển thị
Viền màn hình siêu mỏng thật 😃
khoaslim
TÍCH CỰC
11 năm
Đẻ kinh quá đấy LG ạ 😁

Sent from my LG-F160K using Tinhte.vn
ủng hộ thiết kế viền mỏng và màn hình sáng đẹp của LG
tonion
TÍCH CỰC
11 năm
BJ7MRinCAAA4QDE-580x478.jpg Cái hình kia là họ cố tình làm mờ phần màn hình chứ có phải là màn hình nó tràn ra tận mép đâu ? Bên phải còn một chút chưa xóa hết kìa ?
tonion
TÍCH CỰC
11 năm
@buondoi123 Thế đồng chí biết cái đếch gì mà tỏ ra bố đời thế ?? Đang làm trong LG à? Cái ảnh bất thường thì người ta nêu ý kiến cá nhân, giỏi thì phản biện lại xem.
@tonion chắc bác k nhận ra đấy là cái bóng 😁
Kenny
CAO CẤP
11 năm
@tonion cái bóng đó cụ... =]], cụ đc xài gpro chưa, em này gần giống gpro ấy, màn hình ra tận mép và hơi vuốt xuống, nếu muốn biết chi tiết thì vui lòng chi ta 11 củ đập em gpro về thì biết nhé
@tonion Mình nghĩ đó là cái bóng. Và cái phần bạn nhìn thấy là cái mặt kính thôi chứ không phải là màn hình hiển thị.
boygabg
TÍCH CỰC
11 năm
Nhìn là thích
dạo này LG có vẻ quan tâm đến pr cho sản phẩm rồi đấy cứ thỉnh thoảng nhỏ giọt một ít giống thằng samsung và anh apple đây , nhường chúng nó đất diễn nhiều quá rồi bây giờ phải đến mình thôi :p
viền màn hình mỏng quá vậy.LG từng dùng con G đúng thấy là rất tốt,màn hình good.chụp ảnh ok tý nữa là ngon
Bài viết làm cho chúng ta thành thầy bói mù đây mà
😕 trời ơi gần như không có viền màn hình luôn,em có 1 ước ao em có 1 khát khao😕
sot462004
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thế cái optimus G của mình mới mua đã lỗi thời rồi sao???
Buồn 1 phút...
zimihieu
TÍCH CỰC
11 năm
@sot462004 Bán mình 2 củ đi.hehe😁
rất mong chờ những siu phẩm năm nay chạy snap 800😃, chắc em G2 này ko ngoại lệ, thích viền màn hình mỏng như sky iron;)
ra nhiều loại quá ko biết chọn cái nào.có 10tr mà chưa biết mua loại nào nhìn cái nào cũng thích. ae giúp chọn một cái chơi đỡ buồn
@thanhcongtu82 tốt nhất là bác nên mua cái bác thích nhất hỏi chỉ thêm phân vân và xem yêu cầu của bác là gì nếu thật sự cần hãy mua không thì đừng mua phí tiền

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019