tìm địa chỉ học sửa chữa điện thoại di đông tốt uy tín ở hà nội

9/3/2014 17:8Phản hồi: 30
các ace trên tinh tế cho mình hỏi có địa chỉ nào dậy nghề sửa chữa điện thoại di động tốt ở hà nội hoặc nhận phụ việc ở cửa hàng vừa làm vừa học cũng được
30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

trước mình cũng học ở hải đăng nhưng toàn thày gà nên ra nghề lại theo học ở đây giờ mở hàng riêng rồi bạn, bạn tham khảo xem
iOSViet Service - Đào Tạo Kỹ Thuật Viên Sửa Chữa Điện Thoại Chuyên Nghiệp
@pmtrananh Bạn này quá chuẩn, trước tìm lớp ko để ý bạn comment mà thấy quảng cáo như đúng rồi mà vào học thì chán đời, đồ đạc thì thiếu, dạy thì dở, ko nhiệt tình. Phí tiền, bạn nào có ý định đăng kí học ở đây thì dẹp sớm đi cho lành. Lời khuyên chân thành.
@kitton1987 Bạn ơi. Cho m hỏi là học ở đâu thì tốt ạ. Chỉ giúp m vs ạ. M cám ơn
hong bét 😁
DoanNgoc8888
ĐẠI BÀNG
8 năm
mình đang muốn đi học sửa chữa smarphone. có ai biết chỗ nào tốt nhất,uy tín thì pao?mình với.
DoanNgoc8888
ĐẠI BÀNG
8 năm
mình đang muốn đi học sửa chữa smarphone. có ai biết chỗ nào tốt nhất,uy tín thì pao?mình với.
mình cũng đang muốn học sửa chữa điện thoại có ai chỉ giúp địa chỉ
@tienld1984
Các anh giúp em với. Em đang muốn học để có thêm kinh nghiệm. Em có thể phụ việc phần cứng và ép kính ạ.
DoanNgoc8888
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Hủn Vi Tân 237 trần đăng ninh e ơi
@DoanNgoc8888 Được không anh?
Có được không anh?
DoanNgoc8888
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Hủn Vi Tân Đc chứ e. 😃
b có thể qua địa chỉ dạy nghề bách khoa số 61 ngõ 295 Bạch Mai nhé, mình thấy bên này đào tạo rất uy tín chất lượng, có hệ thống cửa hàng riêng cho các bạn học thực tế, học xong giới thiệu luôn việc làm, thằng e trai mình cũng cho đi học ở đây :v
Có bác nào nhận dạy nghề ko ạ? E ở khu cầu Tó lên đến cầu Lủ. Cũng mới mở mua bán điện ttoại. Đang cần thêm chút nghề sửa chữa ạ. Mong được giúp đỡ
Không biết còn bác nào nhận dạy nghề không ạ? Em mới làm được mỗi iPhone ( tháo lắp thay thế linh kiện, ép kính..) em muốn học thêm để nâng cao tay nghề. Bác nào nhận dạy xin giúp đỡ em với ạ.
minhperlyne
ĐẠI BÀNG
7 năm
em cũng đang có nhu cầu vào hóng ít thông tin
Mình cũng đang định học một khóa đào tạo sữa chữa điện thoại di động. Bạn nào biết địa chỉ uy tín , chất lượng bảo mình với. Cám ơn mọi người.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019