Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tìm hiểu về S Pen của Samsung Galaxy Note

vuhai6
28/11/2011 18:20Phản hồi: 248
248 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Các Bác cứ đao to búa lớn, đẹp với chả mạnh! Sách tay rẻ hơn 4t , chỉ có người nhiều tiền "ăn chắc mặc bền" ít thích rủi ro mới mua chính hãng! Giá cả chênh lệch thế ông nội ai dám mua về mà vọc vạch! Bác nào ngon thì cứ mua đi! Cứ khen với suýt xoa như đúng rồi! Cầm cái đt đấy ra đường thì nhìn oách rồi, doanh nhân rồi!
Hac Long
TÍCH CỰC
12 năm
Quá tuyệt cho em nó
crazykid42
ĐẠI BÀNG
12 năm
nice device
Sao cái lũ hàn khựa này cứ phải bắt chước từng chút 1 iPhone thế nhj? Từ kiểu dáng, đến cái nút home cũng phải đú =)) sao ko làm hàng 4 phím cơ bản của android ấy, cứ phải đú theo apple có 1 nút home làm điểm nhấn của máy thế....? Xong sợ táo kiện đ' dám làm nút home tròn lại biến tấu ra thành hình chữ nhật bẹt bẹt nhjn xấu đ' thể nào chấp nhận đc 😆! Chắc táo làm nút home dạng dẹt chắc lũ khựa này làm hjnh tam gjác quá =))
Nhảm, cứ 1 phím home là giống iP à? Xét về hình dáng tổng thể con ip giống máy Palm ngày xưa lắm, như là Z22, Palm TX
Người ta ghen bạn đấy mà

Sent from my GT-I9100 using Tapatalk
kungvn
CAO CẤP
12 năm
:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:
Cho xin địa chỉ ll khác đi bác.
Gọi số trên ko liên lạc được.
Nếu đuang máy còn ngon tôi mua ngay.
zin.1990
ĐẠI BÀNG
12 năm
'' Samsung thật là nhảm nhí và thừa thãi với cái note này '' - Phát biểu 1 câu hết sức nhảm nhí và thừa thãi , sản phẩm nào được làm ra cũng đều được hướng đến 1 đối tượng khách hàng , có thể bạn ko thích , nhưng với người khác nó là hữu ích & tiện ích ( all in one ) .
Ko thể dùng đồng thời cả tay và bút là quá chuẩn rồi còn gì nữa , thắc mắc ra mấy showroom xài thử đi mà biết 😆
Sai rồi bạn ơi , S2 phóng to và kèm theo cái bút thôi á ...
Ko phải làm màn hình cho bự rồi đi xài bút mà đấy là điểm nhấn của : '' Samsung Galaxy Note '' , biết chữ Note nghĩa là gì ko ?

Bạn viết chữ trên giấy còn ko xong thì ko viết được trên kính là quá đúng rồi 😃) '' Samsung giống bọn car HQ '' - Samsung cũng là ở HQ mà 😃
ngoctutq
ĐẠI BÀNG
12 năm
em đã từng phá thử 1 chiếc bút của con lap toshiba nó cũng có 1 nút ấn thay cho chuột trái.Bên trong chiếc bút có 1 cuộn dây đồng cuốn vào lõi bút và 1 mạch điện nhỏ nhưng ko cần dùng pin.Chiếc bút này dùng chính điện trở của con người để hoạt động và chỉ hoạt động với màn hình loại này mà thôi.Ai làm mất bút này thì tìm mua chắc sẽ rất khó khăn đấy
mr.heosua
TÍCH CỰC
12 năm
lại chém rồi =))~

---------- Post added at 11:05 AM ---------- Previous post was at 11:03 AM ----------

thôi bỏ đi bắc mấy người này toàn ăn nói l.tinh =))
Giờ thì mới thấy được chính xác những gì chứa đựng trong cái tên của nó: NOTE :showoff:
Đúng là tuỳ nhu cầu mỗi người cái bút mới phát huy tác dụng. Nhưng đv mình thì vô dụng, nhìn như hàng tàu.😃
Vớ vẩn không cần thiết, nhìn mấy cái thao tác đến là ngứa mắt, muốn quay lại cái đời PDA chạy winmo ngày trước à. Cái bút này chỉ dùng nghịch vẽ vời thôi
Điện dung thì không thể nhận được đầu nhọn vì nó cần phải có "bản cực". Đó là nguyên tắc của điên dung. Đầu nhọn + sắc thế này chỉ có thể là điện trở.
@mấy bác đang chê vụ nhận dạng chữ viết thì tôi ko biết đã gọi là note thì các bác đòi nhận dạng làm cái gì?!
bạn nhầm là ko phải tất cả các vật liệu có thể chuyền ion (nhiệt) đều phải cứng
mình chưa cầm bút con note này nên chưa khẳng định đc nó ntn 😁

còn đã note rồi thì còn nhận dạng chữ làm gì. mình thích lúc nào lôi nó ra viết như 1 quyển sổ, hay là tag ngay trên ảnh ...
Giong cho nao ban
không chừng lại mở ra trào lưu...smart pen :dance:
phohanoi
TÍCH CỰC
12 năm
Bút,vuốt,giờ lại bút,thời gian nữa lại vuốt và gõ cho mà xem!Lòng vòng!
Tôi dư biết thế nên phải vạch mặt cho thiên hạ biết trò đểu của bọn này.
Giống về hình thức nhưng khác về cách thức bác ợ.
Đọc xong cái này thấy thích note rồi đấy 😁
vtbao
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác nào dùng Note cho hỏi chút trên Note có thể ghi chú thẳng vào PDF không vậy? Hoặc đã có phần mềm cài thêm để làm việc này? Nếu có để em cân nhắc 😆
em gét ss nhưng em yêu con note này 😔(

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019