Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tìm hiểu về Thorsten Heins và chặng đường một năm ông làm CEO tại RIM

Quang Thái nè
24/1/2013 10:4Phản hồi: 233
233 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

d7293
CAO CẤP
11 năm
Đã báo xấu #35, lý do: Thô tục, không tinh tế.
nghe nói Lenovo chuẩn bị mua lại Rim , không biết có thật không , nếu có thì buồn quá ...
@nhan_truong muốn mua thôi ạ. Chứ ai mà bán.
Bài này thấy tương tự 1 bài bên bbvietnam.
Phải cái ở đây chi tiết hơn 😁
Mọi người tranh luận làm gì vậy..khi cuộc tranh luận ko có hồi kết vs những thằng tôm cua thì chỉ có dùng nắm đấm.....để chống cằm đi làm việc khác thôi nào...em thi đúng ngày 30..ôi...cố gắng học hành tử tế đi thi cho nó hoan hỉ để chào đón BB10...
Ố ô, hình như là thím! Mà mấy CEO kia cũng vậy!
Huuloc1993
ĐẠI BÀNG
11 năm
Trong này bão dữ quá...khoái Z10, tuyệt vời 😃 đã từng một thời oanh liệt với 729, 87, 88. Cố lên Rim ơi!
Đi đâu cũng thấy bà con chởi nhau, facebook, các diễn đàn... Dường như pà kon đang stress nhiều lắm thi fởi!
d7293
CAO CẤP
11 năm
mymymoamoa next lắm thế ông, thôi thì tặng ông câu này:
Gạch đá chẳng mất tiền mua
Lựa gạch mà ném...cho vừa mồm nhau!
Ôi, đắng cay ...
Con giời này nó nghĩ là mình nó làm ra tiền, còn người khác thì thì nó nghĩ là ngửa tay xin tiền =)) Nó nghĩ nó là bố thiên hạ, chỉ mình nó làm ra tiền còn người khác thì đi xin tiền
Xin hỏi anh đang làm nghề gì ??? Thu nhập hàng tháng bao tiền ????
Có phải anh đang làm nghề sinh viên ??? Thu nhập hàng tháng tầm 10tr đồng, với nguồn thu chính từ ví của ông bà già ????
Đến lớp anh có tập trung học không hay loay hoay với con Note và con VAIO :go:

Quote lại nguyên văn chữ ký của thím.
Nói thật là nếu thím qua cái tuổi trẻ trâu rồi thì thím sẽ không để cái chữ ký này đâu :go:
Vì khi về già người ta điềm tĩnh hơn nhiều, không ưa khoa trương.
Thím còn đang đi học thì nói thẳng cmnra, chả cần phải ra vẻ ta đây có tiền đâu ...
Nói chung là anh bạn này chỉ trọc ngoáy vào những thất bại của RIM trong 2 năm trước 😃. Trong khi tiêu đề bài viết nói về Thor và thành tựu ông ấy đạt dc trong 1 năm qua làm CEO 😃.
Mình đã bảo đọc kĩ lại #1 cái mà cứ lái lung tung, chán chả buồn quote nữa 😃).

Mng stop đi, chả đến đâu đâu ... 😃
<= sinh viên nghèo chỉ dc cái mê công nghệ + chăm cày + đẹp giai. tự sướng xíu =)) cày lòi con mắt
Thôi thống nhất thế này, ignore thím ấy đi, cho mặc thím ấy sủa 1 mình.
Sủa chán sẽ phải đi ra.
Thím ấy dành hết phần ngu của thiên hạ về thím ấy rồi, mình cũng đành chào thua.
MÌnh chịu thua, vì thím ấy ngu và hung hãn quá :surrender:
@tellor Chắc dùng vaio trong lớp vs note2 bị cô thu rồi...chắc cuối học kỳ 2 mới trả..hồi đi học toàn bị thế mà :rolleyes:
@HolyzNero Oh vậy àh! Đúng là hàng ngon, ai cũng muốn thu. Đỡ hơn cái thứ cho ko ai lấy =))
Trên đây cũng chỉ là những cái thứ sống với hoài niệm!
Rồi thì cũng sẽ như Motorola. Playbook đem đi so với ipad. BB lại cứ ngỡ cùng đẳng cấp với với IOS và ANdroid.
Chém cho cố rồi thì đc mấy tên bỏ 799$ ra làm con BB10!
iphone 5s, Xperia Z, HTC M7, Galaxy S4, Nokia 999 rồi cũng làm Z10 là hoài niệm.
Mua 1 sp để nó phục vụ mình chứ ko phải để mình bỏ thêm thời gian công sức phục vụ nó.
Thử chứng minh coi những tên cuồng BB trong topic này sẽ bỏ 800$ ra làm con Z10 trong ngày ra mắt =))
Hay là đợi km 50% của BB rồi làm 1 con =))
mấy topic dạo gần đây trên tinh tế war cứ như war clan trong đột kích hay war trên startcraft ấy nhỉ
Stop được rồi các bác. Nóng quá quá lời thì không hay.
Mình vote Mod vào Close topic này, và ban nick này của mình :go:
Chính thức cho anh "đi bar mang iPhone 5" vào sổ đen, giờ anh có sủa gì mình cũng không nghe thấy.
Lời hay ý đẹp gì mình cũng không nhận, xin được trả hoàn 100% về cho anh ý...
Cả cái bài viết tâm huyết thế của chủ topic bị mấy con troll vào phá, nói thật là nhìn phát ghét !
Đi bar vui chơi giải trí không vui chơi đi cầm iPhone 5 đi loăng quăng nó bảo là thằng tự kỉ , gái nó khinh cho ở đó mà theo =))
@nvthanh1994 thinkpad IBM chất nhất.
Meo U
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nvthanh1994 Hic, nhưng mà không chỉ Thinkpad mà cả RIM cũng sắp về Lenovo rồi các bác ạ ... Hic ...
http://vietnamnet.vn/vn/cong-nghe-thong-tin-vien-thong/106898/rim-se-bi-lenovo-nuot-chung-.html
Hy vọng tụi nhà báo nó sai ...
@Meo U Bậy quá. Nhà báo toàn làm tiêu đề giật gân. Tối mình viết bài đính chính.
@Meo U Nó muốn mua kệ nó anh ạ, ai bán cho mà mua 😃. Lúc trc RIM sắp phá sản có ô Rapper trẻ trâu cũng định mua RIM, 😃).
nicky86
ĐẠI BÀNG
11 năm
Rất tài giỏi. RIM đang dần trở lại 1 cách mạnh mẽ nhất........! Thanks!
còn hơn 5 ngày nữa!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019