Tìm hiểu về thương hiệu siêu xe Lamborghini

babybungbu
1/8/2011 0:4Phản hồi: 251
251 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Khoái nhất hãng này và RR 😁, nhưng.....nhà nghèo :p
đây là 1 chiếc coupe 4 cửa chứ ko phải sedan
Lam-Bo-Ghi-Ni
Em đã mua được 1/2 xe rồi, tức xe Lam + xe Bo (bò) :p
kuminhsv
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bài viết quá hay và chất lượng ạ ! Trước đây chỉ nhìn ra xe đó của Lambor thôi chớ chả biết dòng gì., bây giờ thì em đã hiểu 😁 sáng có em này vi vu đi cf cóc thì sướng nhỉ 😃
Sireto
TÍCH CỰC
13 năm
Có cái mô hình cũng được >😃
ôi ước mơ và đam mê của mình,khởi đầu bằng "trâu cày",và sau này là bò tót;))
thangcoi123
ĐẠI BÀNG
13 năm
với giá 200 ngàn obama mà chiếc sedan được sản xuất thì khối thằng phải khóc 😁
Khoái nhất chiếc đầu tiên trên hình
Có lẽ nhà nào làm nông cũng có 1 chiếc lambro
Đến mấy con mô hình Lambor 100$ còn chả có tiền mua, nữa là vài trăm k$ 😔
neo_666
ĐẠI BÀNG
13 năm
hehe, bạn giống mình muốn mua 1 em AUDI mô hình mà còn tiếc nuối đây huống chi.....=))
thể thao...mạnh mẽ thì k dòng nào wa dc bò tót hết
Lambo đẹp đấy... nhưng về độ mạnh mẻ thì còn chưa sánh đc ferrari, bugatti, lotus hay mclaren đâu...
Bạn này chắc hay chơi trò đua xe quá ta 😃
tại mình ghiền xe nên cũng có tìm hiểu chơi thôi... những chiếc cùng phân khúc ( hoặc giá ) thì lambo có động cơ yếu nhất khi so với các hãng kia...... lambo ăn tiền ở cái thiết kế tuyệt vời thui...
Chủ của lamborghini là WolksWagon mà... kể cả Audi
Nếu như ko nhầm thì thang Wolk nó tưong tự thăng HTC bác ah 😃
Lamborghini Aventador mình thích nhất trong dòng xe Lam Bò,và Lam Bò mình cũng thích nhất trong các dòng siêu xe,thật sự mình ko thấy được nét đẹp của Ferreri tẹo nào 😁,nếu có tiền mình sẽ mua 1 em Lam Bò và 1 Bugati chạy cho nó băng Beck bằng Ro hihihihi
nvp1985
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình cũng giống bác chủ thớt. Chỉ thấy thích vẻ đẹp của Lamborghini vì rất đàn ông. Còn mình thấy Ferrari hơi ẻo lả. Trước suốt ngày ngắm Murcielargo còn giờ thì thèm rỏ dãi aventador ^^
nói về xem thì em mê Lamborghini và Porche nhưng chỉ dòng Porche 911 thôi ;)
dạo này ở HN thấy chạy nhiều CaymenS quá, con này em nhìn cứ thế nào ấy.
Nhưng ước mơ mãi là ước mơ ;) giờ bằng lòng với việc thi thoảng trộm con Camry của bố em đi chơi thôi ;)
đi lambo ở đg phố VN chỉ tổ hại máy T.T ,có tiền em ra nc ngoài sống,mua xe sau :">
bik bao giờ mới có tiền mua 1 cái lốp 😔
quá đỉnh....

Vậy bữa nào tinhte cũng phải làm bài "Trên tay Lamborghini Reventón và Lamborghini Aventador" cho anh em mở rộng tầm mắt chứ 😁:happy:
win98-cd125
ĐẠI BÀNG
13 năm
lamb thì quá đẹp rồi.nhưng nếu có tiền thì mình chơi mustang. vẫn thích xe cơ bắp của mỹ.
dáng thì khỏi chê, chỉ tội nó uống xăng như uống nước
theo mình cảm nhận thì thấy reventon và aventador là 2 con thiết kế nhìn cứng và động cơ mạnh mẽ , riêng con reventon thì phải nói là quá đẹp và củng là con thuộc hàng mắc tiền trong số đàn bò lambor :X

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019