Tìm mua máy E72 New 100% Fullbox.

QYET
9/7/2013 13:34Phản hồi: 12
Dear All Pro!
Mình vừa bị mất con E72 kỷ niệm, được tặng trong ngày sinh nhật của 1 người đặc biệt, mình muốn lên diễn đàn nhờ các bạn xem bây giờ có chỗ nào bán máy E72 mới 100% không?hàng sách tay cũng được. Mình tìm trên mạng có 1 số nơi vẫn bán chủ yếu là Hà Nội và TP HCM, ở HN mình thấy có trang này: http://daiphongmobile.com/vi/spct/id58/Nokia-E72/. Các bạn xem có tin tưởng được không? Nó bảo hàng sách tay về, vậy bây giờ muốn kiểm đó là hàng thật, giả, hàng sách tay có cách nào không? Gía 3.750.000 VND như thế có chấp nhận được không?
Cảm ơn các bạn rất nhiều, rất mong được sự giúp đỡ của các bạn!
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cần gì phải mua máy mới hoàn toàn cho tốn hả bạn . Mua máy đã qua sử dụng còn tốt về thay loại vỏ ,phím tốt và up firmware mới là "máy mới " như ai đấy thôi .
ý kiến của mình giống bạn vinhhaott
Người ta đã biết là như bạn vinhhaott nói rồi nhưng không muốn, đơn giản chỉ cần máy mới chưa bóc hộp thôi, có lẽ nếu không quan trọng giá thành thì bạn LH mấy chi nhánh siêu thị đt ở SG xem sao, chắc họ vẫn còn hàng tồn đó không thì đặt hàng qua Ebay.com chắc chắn có!
@thanhdanh04 Cảm ơn các bạn nhiều nhé!
Ở hà nội có chỗ nào bán fullbox không các bác.e cũng đang co nhu cầu
Ben sieu thi dien may nguyenkim.vn hinh nhu no con hang do ban
@ngduycuong1411 Nguyễn Kim địa chỉ nào vậy bác ?
Bên Nguyenkim.vn hết hàng rồi bạn à vì mình đã tìm và gọi điện đến trụ sở và cơ sở của nó rùi. Cac bác thử vào eBay.vn xem thế nào, mình vào thấy vẫn còn nhưng giá hơi đắt chút.
langtu_boy
ĐẠI BÀNG
11 năm
@QYET có đây này bạn http://www.tinhte.vn/threads/mot-lo-nokia-e72-moi-tinh-hang-cong-ty-ton-kho.2162975/
hàng chính hãng ngon lành cành đào
Pm yahoo thienthanhmobi bên này có hàng xách tay mới 100% giá 305t nè....
Mình cũng đam mê E72, tìm trên mạng thấy có Starmobile, Tín Thànhở Hà Nội và Thành Đạt ở TP HCM có bán. Các bạn góp ý giùm xem có đảm bảo ko? Thanhks
@Nông Trường Hải Mấy cửa hàng đó ở HN toàn hàng dựng thôi bạn à, mình đã đi xem rồi. Còn TPHCM thì mình ko rõ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019