Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tìm phần mềm cho iphone trung quốc

levinh05
6/5/2009 4:22Phản hồi: 2.090
chào các đại ca,
Mình mới mua con iphone (nhái) hàng TQ, camera 2.0, bộ nhớ 4gb, bluetooth đầy đủ, thấy hình thức máy cũng đẹp, game java đầy đủ, nhưng em không biết tìm phần mềm thay đổi theme, game java... các ứng dụng cho nó ở đâu, vậy bác nào biết chỉ em được không? em cảm ơn trước....!
2.090 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

levinh05
ĐẠI BÀNG
15 năm
Chán nhỉ? không bác nào hỏi thăm nhỉ....?
Chịu thôi...

ĐT TQ chỉ copy cái vỏ thôi (hình thức bên ngoài) chứ có copy phần mềm đâu,... kô có hệ ĐH (theo tui nghỉ vậy) -> thì làm sao mà phát triển ứng dụng được....?
đúng vậy. tất cả các máy Trung Quốc hiện nay đều không có hệ điều hành gì hết nên không thể cài gì được thêm vào bạn ơi.

thử vài file java ở mục Samsung hay Nokia xem nó chịu cho cài không nhé.

Thân!
Nixy
ĐẠI BÀNG
15 năm
Làm theo bác niky thử đi .
hàng TQ nhái loại đểu quá mức thì cài thêm phần mềm là việc quá khó đến mức không thể
tuuquy
TÍCH CỰC
15 năm
Em nghĩ ít nhất nó cũng phải có 1 công cụ, phần mềm nào đó để cài đặt các ứng dụng cho con IP tàu này chứ nhỉ? Không thì những cái có sẵn đó họ cài kiểu gì?
Có bác nào có phần mềm kết nối đọc được bộ nhớ trong của chú này không, chia sẻ cho anh em với!
Hic , thế thì thiệt thòi quá . Nhìn mọi người dùng mà phát thèm . Mỗi tội nhà ko có điều kiện nên phải dùng con này 😁
Ko cần hệ điều hành điều hiếc gì đâu, có java vẫn cài soft tẹt bạn ah, kiểm tra máy có java ko?
tuuquy
TÍCH CỰC
15 năm
Dòng máy này có java bác ạ. Nhưng không biết có loại nào phù hợp với loại màn hình này không? Bác giới thiệu cho em với!
nếu có java thì bác chạy qua box SamSung kiếm vài game dành cho SS star cài vô thử xem có đc ko vì SS star cũng ko có HĐH mà
Bạn chọn những ứng dụng java hỗ trợ j2me cài là được.
@tuuquy Bạn lên trang "fptproduct" mình ko nhớ rõ tên trang web. Bạn vào google search tìm. Rồi vào mục fptstore chọn lại máy bạn chọn máy f99 (java) vì máy đó giống như mấy của bạn. Trên đó có cả mấy trăm game phù hợp với máy của bạn và game chay mượt luôn

Sent from my LG-P970 using Tinhte.vn
mình có con iphone china cài được java game ( đã cài thử MMap với 1 số game java), xem phim cũng rõ , giao diện nghe nhạc y chang iphone thật
thanhbd
ĐẠI BÀNG
15 năm
Hi Ban .
bạn có thể hướng dẫn mình cài game trên IP tàu được không?
Thanks bạn.
Bạn nào rành về con này có thể làm 1 bài hướng dẫn chi tiết được không ? Thanks nhiều nha 😁
Bạn onelove186 đâu rồi nhỉ? Hướng dẫn mọi người cài phần mềm cho con iphone Tàu đi. Mình hạn chế tiền nhưng cũng muốn ăn chơi nên mua 1 con giờ kg biết phải làm thế nào để cài mấy phần mềm cho nó. Hướng dẫn cụ thế nhé. Thanks
Thông thường như thằng Simbyan hay cho cài các phần mềm đuôi .sis (và thêm 1 số nữa thì phải, e ko quan tâm). Cứ có Java là chạy được hết, pác tìm soft cho chuyển đổi ứng dụng từ .sis sang .jar la ok. Hình như bên 4rum của Blackbery có.
Lâu ko cần chuyển nên ko nhớ nữa.
Nhưng nhớ là cắm cáp vào máy tính, copy vào máy sau đó cài ra.
Nếu muốn tìm lại cái đã cài thì vào phần java, nó ở đó.
Remove cũng vào java.
Thằng TQ giỏi đấy.
Bít khi nào ta tự hào có cái ji đó Hi-tech của VN nhỉ, chắc đợi đến lúc xuống đất mất thôi.
phuongtv
ĐẠI BÀNG
15 năm
IPhone TQ

E cũng vừa mua một cái IP TQ 3G+ 16GB mỏng đẹp. Có hỗ trợ Java, E cài thử CT ứng dụng và game có đuôi jar và jad. Thấy chạy ngon lành, nhưng phải mò bản nào hỗ trợ màn hình cảm ứng thì sử dụng dc. Cácc bác sưu tầm rồi share cho E với. E share tạm một file các bác tham khảo nhé!
5ud0ku.rar
FileExplorer.zip
Mình ở Đà Nẵng đi Hà Nội chơi thấy cái Iphone nhái loại 2 sim có thẻ nhớ tích bên trong, ngoài vỏ chẳng thấy ký hiệu loịa nào. Vác về Đà Nẵng vọc cho vui , nhưng chẳng biết cài thêm Java vô như thế nào.... Cái máy của mình sao khi có tin nhắn đến nó chỉ hiện số mà không hiện tên người nhắn nhỉ.... Chẳng biết làm sao sử dụng cái Iphone nhái.
Bạn rành về nó thì làm một bài hướng dẫn cho anh em trên này với.
Thank trước nhe........!
phuongtv
ĐẠI BÀNG
15 năm
Phần mềm ứng dụng & Trò chơi cho IPhone Trung Quốc

Buồn gê không có bác nào hưởng ứng để động viên E share tiếp mấy trò chơi vừa test xong nhỉ?
phuongtv
ĐẠI BÀNG
15 năm
Một số games đã test trên IPhone Trung Quốc

E vừa test thư một số game trên máy IP TQ share các bác tham khảo nhé! Còn mấy files dung lượng lớn quá làm sao share dc?
Bejeweled_JackUIQ3, ParisHiltonDQ_US_FR_DE_IT_SP_PT_IGP_100,Pikachu, zuma240x32_hjrv5cxl,PopSuperstar, ...
2.rar
3.rar
4.rar
iptq.rar
1.rar
7.rar
chonthat
ĐẠI BÀNG
15 năm
các bác mua Iphone tàu có wifi + java hết nhiu tiền vậy ? em cũng muốn có 1 chú ip nhưng lại ko đủ tiền chơi hàng xịn nên xài hàng THAH thôi ^^
Giá 3.4T bro, minh mua 1 chu xai cung dc. Noi cung t nao cua do, so the nao voi IP quả táo dc. Mua den shop dien thoai cai gi Tuan ay 700 Lac Long Quan TBinh
phuongtv
ĐẠI BÀNG
15 năm
IPhone TQ

Oh! rẻ và hợp lý quá cơ, về độ đẹp và tinh năng thị không kém gì hàng thật chỉ có cảm ứng là k bằng dc hàng thật. Mình mua 1T700 nghìn. Theo mình nếu mua DT trên 1 thì thị mua IP TQ là rết hợp lý. Mình ở phố Lương Định Của nếu bạn cần xem thì qua đó alo cho mình để chia sẻ nhé. mobile: 0944911333 Trừ ngày mai con lúc nào cũng dc.
bữa đi mua đt cho thằng bạn cũng thấy 1 con IP TQ giá 1tr7, mượn vọc chơi thấy cũng có java, wifi nhưng e mò wài mà ko vào web dc = wifi 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019