Tìm phần mềm ghi âm cuộc gọi trên iPhone 4

kunkungroup
28/5/2011 5:16Phản hồi: 86
Mình search tìm phần mềm này mãi mà ko thấy cái nào xài đc, anh/em ai biết chỉ giùm mình với nhé :hot:
86 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dragonvip
ĐẠI BÀNG
13 năm
Phần mềm này không có trên táo đâu bạn.
tamluu77
TÍCH CỰC
13 năm
Không có phần mềm thì cũng có cách khác: Khi có người nào gọi đến bạn nghe và bấm home ra desktop. chon vao mục ghi âm, khi đó bạn sẽ ghi âm lại cuộc gọi của mình.

Chúc thành công.

Nhớ ấn " cảm ơn" :running:
truongbose
ĐẠI BÀNG
13 năm
không làm đc đâu bro oi
bấm recor la tự tắt đàm thoại liền
@tamluu77 khong the ghi am dc nhu vay dau ban oi. hien tai chi o ben my moi co the dhi am cuoc goi cho ip
dathcm
ĐẠI BÀNG
12 năm
@minhdaigia đồng ý với bác nhưng cài thêm app và phải trả phí cho từng phút ghi âm
namboo2801
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nói chung phần mềm này rất nhiều người hỏi và cần đến, nhưng cái thằng apple nó vẫn chưa cho ra lò bạn ạ. Mình cũng tìm hoài rồi nhưng vẫn về moo thôi. hix
dangem
ĐẠI BÀNG
13 năm
Có ghi âm gọi đi là callrecme va recoder. 2 cái đều xài trên nền wifi thôi. Thu phí gọi chơi k đẹp. Cuộc gọi sẽ lưu trên server. Khi nào nghe lại phải tự load về

Sent from my 1200 using Tinhte.vn
Cách thu âm cuộc gọi cho iphone

Chỉ có một cách duy nhất để thu âm cuộc gọi cho Iphone là nếu em có sử dụng dịch vụ của nhà mạng cho voicemail service. Bên chị phần này free.
Chu trình sẽ như sau:
cài đặt voicemail service ở chế độ tự động khi máy bận.
thu âm sẽ vào hộp thư thoại. lưu trữ chính số của em vào phần favourite. em có thể gọi chính số của mình nhanh nhất khi nhận cuộc gọi đến.
thu âm cuộc gọi đi bằng cách:Gọi đến chính số của mình để bẩt máy thu âm sau khi máy thu âm bật em có thể add call và gọi tới số điện thoại cần thu âm và merge hai cuộc gọi lại với nhau để thu âm cuộc đàm thoại hoặc ngược lại,thu âm cuộc gọi đến bằng cách trả lời cuộc gọi sau đó
add call bằng số của em đã được cài sẵn cho nhanh bên phần favourite sau đó nhấn phím merge(chỉ nhấn phím merge sau khi nghe tiếng pip dấu hiệu ghi âm bắt đầu, nếu không bị bể mánh). cuộc đàm thoại của em sẽ lưu trữ trên hộp thư thoại. gọi vão hộp thư thoại để nghe lại hay nối lỗ cắm tai nghe iphone vào line in của máy tính , mở hộp thư thoại và play back để record vào máy tính (dùng phần mềm em tự chọn). Cách này có thể dùng cho tất cả các mobile đời mới có hỗ trợ đàm thoại cùng một lúc nhiều máy. và em sẽ bị tính vào phí gọi đi(vì gọi cho chính mình).
híc như này thì phức tạp quá. Ko có phần mềm nào hỗ trợ hả bác?
vnvu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Phức tạp quá............................................................
cách tốt nhất là chuyển sang cài hệ điều hành android trên iphone, phần mềm ghi âm cuộc gọi free nhiều như quân Nguyên
HungSim
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác có bài nào hướng dẫn chuyển không bác ? iphone chuyển quá android dc hả bác
violetdylan
ĐẠI BÀNG
13 năm
ac ac, nếu vậy bác chuyển qua HTC, LG đi, dùng iPhone làm gì
@HungSim thế thì khác gì tự biến cái ip của mình thành HK-.Phone rẻ rách pác à 😔
công nhận thấy trên android nh lắm 😆 nhưng thấy cái này cần với ai làm kinh doanh hay tình báo chẳng hạn nên mình chả cần 😃)
Cũng kiếm nát nước cái phần mềm này, thiệt tình nghĩ không ra sao cái nhu cầu cần thiết cơ bản đến vậy của 1 cái điện thoại, tại sao lại k ai viết soft....!.... Trong khi không biết có tới bao nhiêu lập trình viên đang châu đầu vô iOS. Lên itunes, cydia.. lướt qua lướt lại thấy mấy cái tool nó nhảm tới phát sợ, không hiểu sao lại bỏ thời gian ra để viết mấy cái tool như vậy, rồi ai mua.... Trong khi một cái nhu cầu như ghi âm cuộc gọi lại không ai viết.
Ai am hiểu xin reply giúp mình sao ghi âm cuộc gọi nó có cái khó khăn hay quy tắt gì mà nó k xuất hiện vậy? Thank nhiều lắm.
@otacon Độc quyền thì bác kiếm cái ứng dụng mà hiển thị cuộc gọi trên takabar ấy! :-(
Chưa thử nhưng e nghĩ nó sinh ra để làm thêm 1 cv nữa đấy chứ k thì cần gì 😔
@mailquang ơ bên mỹ nó k cho nghe lén or nghe trộm đt. nên các developer k viết ra những ứng dụng như nghe lén hay trộm. dùng android bị phân mảnh quá nhiều. bảo mật kém nên mới có những phần mềm free nt
@heỏno1hp Bác có biết bên androui có cái nào free mà dùng để xem trộm tin nhắn rùi nó tự động gửi qua mail cho minh k bac???
@unlock_siutoc bác có thể tham khảo. thân
http://www.tinhte.vn/threads/text-tracker-2-v2-5-02-1-theo-doi-tin-nhan-tren-may-android-khac.698425/
Trên diễn đàn này có hướng dẫn mà, mình lướt web bằng iphone nên ko tiện tìm link, bạn tự tìm nhé. iPhone mà hoàn Hảo thì ko ai phải jb cả, nhiều tính năng iOS ko bằng android và ngược lại, ối người dùng mac vẫn cài máy ảo để cài win đó thôi
Không có càng tốt, các mẹ có chị các em đỡ quản lí anh em 😃
Đành ngồi chờ đợi tiếp thui, hy vọng sắp tới sẽ có flash và ghi âm cuộc gọi luôn haha
Chắc chắn Apple sẽ ko bao giờ chơi với Adobe Flash player đâu bác ơi,còn PM ghi âm cuộc gọi chắc có thể là cuối năm nay có nhưng ko biết năm nào😃
huuduan
ĐẠI BÀNG
12 năm
@steven0312 Chắc chắn Apple sẽ ko bao giờ chơi với Adobe Flash player đâu bác ơi,còn PM ghi âm cuộc gọi chắc có thể là cuối năm có nhưng ko biết năm nào
😃
lên cho phần mềm này nhanh ra đời.... :cold:
mãi chưa có p.m ghi âm tất cả các cuộc gọi nhỉ? đang rất cần đây! hic hic
nqvinh82
ĐẠI BÀNG
13 năm
Anh em việt nam kém quá. Chỉ biết chờ đợi thôi nhỉ. Chẳng có ai thiết kế được quả này. .. Thế hệ sau chắc khá hơn
thekid1422
ĐẠI BÀNG
13 năm
ông này chắc thanh niên CHINA chứ ko phải tn VN
I have one for my IP laterly. The app name is italk. It's free version from apple store bro. Try it out.
Ratleback
ĐẠI BÀNG
13 năm
Lúc nghe đt bật loa ngoài lên, bật sẵn cái máy ghi âm đặt ké bên, thế là xong...
Hôm nay cũng chưa thấy có, đành đợi tiếp
Đã 4 năm rồi mà vẫn chẳng có phần mềm này, chắc sẽ chẳng bao giờ có.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019