tìm và tham gia hội nokia xl

RICKY HO
6/7/2014 4:37Phản hồi: 233
233 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vậy bác có cái nào hay hơn kko?ko dùng thì ram lúc nào cũng đầy mà e có cài gj nhiêu đâu.bt máy bác trống khoảng bao nhiêu Mb ram?
RICKY HO
ĐẠI BÀNG
10 năm
@đạtcù.xKajo mình toàn tắt thủ công.đôi khi nặng quá thì khởi động lại cho nó giải phóng ram.chứ dùng mấy cái đó nặng ram thêm mà chẳng đc gì
anhduc101
ĐẠI BÀNG
10 năm
Dùng pie control thì để ở đâu e cũng thấy ko hợp lí, 2 bên mà vuốt sang thì lại nhầm mà ở đáy thì ko sử dụng đc lúc thêm danh bạ
RICKY HO
ĐẠI BÀNG
10 năm
@anhduc101 mình để bên phải lúc đầu chưa quen.quen rồi thấy rất dễ.mình thử nhièu ứng dụng rồi chỉ có cái này nhẹ ram mà phản hồi nhanh thôi
Mình vừa phân vùng cái thẻ nhớ ngoài và cài đc ứng dụng+game ra thẻ nhớ ngoài rồi.bác nào thử ko?nhưng nó chỉ chuyển dc 2\3 tổng dung luoluong cua ung dung do thoi
RICKY HO
ĐẠI BÀNG
10 năm
cần root ko bác
Rất tiếc là có.nhẹ hẳn máy.đỡ tốn ram hơn
Có phiên bản cập nhập mới rồi bác câp nhập chưa? E cập nhập ko đc.lúc cài đặt máy báo lỗi.hay tại root rồi ko cập nhập đc nhi?
RICKY HO
ĐẠI BÀNG
10 năm
chưa muốn rooooo h nên chịu khó xoá cache
rom gốc mới cập nhật đc bác.đang cập nhật lên 1.2.3
Tuc la máy root roi ko cập nhập đc ha bac?
RICKY HO
ĐẠI BÀNG
10 năm
@đạtcù.xKajo gần như là vậy.mình cập nhật rồi.quản lý ram tố hơn.thêm cái nút recent app trren thanh trạng thái.
Phan vân nhỉ ko biết có nên cài lại room cũ để cập nhập ko..theo bác bản cập nhập mới này có nhiều cái hay hơn ko?
RICKY HO
ĐẠI BÀNG
10 năm
chưa thấy gì ngoài mấy thứ nêu trên
Vậy thôi ko cài lại nữa. Mất việc lắm.bao giờ có bản cập nhập nào có nhiều cái hay hon thi cập nhập
RICKY HO
ĐẠI BÀNG
10 năm
@đạtcù.xKajo bản cập nhật dỡ ghê.nó chỉ thay đổi cho giốg giao diện windowphone.thậm chí còn chậm hơn bản cũ
Oh.vậy thì thôi.ko cập nhập nữa
RICKY HO
ĐẠI BÀNG
10 năm
pác có game ji hay ko
Game hay nặng lắm. E cài nhõn plants and zoombies 2 thỉnh thoảng choi cho vui thôi
RICKY HO
ĐẠI BÀNG
10 năm
@đạtcù.xKajo bản cập nhật tạm thời quản lý ram đó tốt hơn,thêm cái outlook đồng bộ danh bạ.củng đáng để thử lắm đó
RICKY HO
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mà sao làm sao bác bik có bản cập nhật thế
Thì hôm lang thang diễn đàn thấy có ng bảo có bản cập nhập. Nhưng e vào cập nhập thì ko đc.giờ cập nhập bằng máy tính cũng ko dc vì chưa có phần mềm
Mà hình như lại sắp có bản cập nhập nữa rồi. Chắc lần này phải đem ra care
RICKY HO
ĐẠI BÀNG
10 năm
@đạtcù.xKajo diễn đàn nào vậy pác.share link mình theo dõi vs. bác chạy bản gốc đẻ cập nhật thử
Thì vẫn tinh tế thôi. Hôm mình lang thang đọc tin tức thì thấy mấy bác khoe có bản cập nhập rồi
RICKY HO
ĐẠI BÀNG
10 năm
@đạtcù.xKajo cụ thể là topic nào bác share e vs
Mình nhớ là có ng nói đầu tiên mình đọc đc là trong bài này ''Nokia X, X+ và XL sẽ không được cập nhật X Platform 2.0 mới''

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019